ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

วิธีรักษาอาการลมพิษ

enjoy
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

วิธีรักษาอาการลมพิษ Empty วิธีรักษาอาการลมพิษ

ตั้งหัวข้อ  enjoy Thu Nov 24, 2011 4:06 pm

เป็นลมพิษ แพ้อากาศค่ะ ลุงหมอช่วยแนะนำวิธีกินน้ำหมักด้วยนะคะ ถึงหน้าหนาวทีไรทรมานทุกทีเลยค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

วิธีรักษาอาการลมพิษ Empty Re: วิธีรักษาอาการลมพิษ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Nov 24, 2011 4:24 pm

enjoy พิมพ์ว่า:เป็นลมพิษ แพ้อากาศค่ะ ลุงหมอช่วยแนะนำวิธีกินน้ำหมักด้วยนะคะ ถึงหน้าหนาวทีไรทรมานทุกทีเลยค่ะลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ก็แค่ น้ำหมักผลไม้รวมๆ มี่อายุ เกินกว่า 3 เดือน นำมาทาผิวประจำ ถ้าเป็นมากๆ ชุบผ้าเช็ดหน้า ปะ หรือ พันไว้ ได้เลยจ้า เห็นผล และถ้ามีน้ำหมัก อายุ 1 ปี หรือไกล้เคียง ผสมน้ำดื่ม 1 ช้อนคาว ต่อน้ำ 1 ลิตร ทานประจำ ช่วยได้จ้า อีกวิธี น้ำหยด พุทธ มหาบำบัติ จ้า ได้ผล ขอให้ทาน ต่อเนื่อง? santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:16 am