ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

อยากดูดวงค้าขายคะ

jusocool
    สมาชิกทั่วไป

อยากดูดวงค้าขายคะ Empty อยากดูดวงค้าขายคะ

ตั้งหัวข้อ  jusocool Thu Dec 15, 2011 11:32 am

หนูเกิดวันศุกร์ ที่ 20 เมษายน 2522 คะชื่อสุนันทา จันทร์กลมคะ อยากค้าขายไม่ทราบว่าหนูจะขายของที่เกี่ยวกับอะไรได้มั่งคะของมีชีวิตหรือของที่ไม่มชีวิตคะ พอดีถ้าวจะออกงานช่วงนี้แล้วมาค้าขายคะดีไหม มีป้ญหากับแฟนบ่อยไม่รู้เป็นไง
    การงานไม่ค่อยราบรื่นรบกวนหน่อยนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากดูดวงค้าขายคะ Empty Re: อยากดูดวงค้าขายคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 16, 2011 1:36 am

jusocool พิมพ์ว่า:หนูเกิดวันศุกร์ ที่ 20 เมษายน 2522 คะชื่อสุนันทา จันทร์กลมคะ อยากค้าขายไม่ทราบว่าหนูจะขายของที่เกี่ยวกับอะไรได้มั่งคะของมีชีวิตหรือของที่ไม่มชีวิตคะ พอดีถ้าวจะออกงานช่วงนี้แล้วมาค้าขายคะดีไหม มีป้ญหากับแฟนบ่อยไม่รู้เป็นไง
    การงานไม่ค่อยราบรื่นรบกวนหน่อยนะคะ

Very Happy Laughing Smile ไม่มีเวลาเกิด ตอบรายละเแียดยากอาชีพ การค้าน่าจะดีแต่ เป็นคนกลางนะครับ? แต่ ปากพูดตรงเแน ใครจะฟัง ค้าขายยาก ของมีชีวิตร ไม่น่าจะรอด

Shocked การงานเงินทองก็ดีละนี่นา? ได้ แน่นอน? ลาแแก ไปทำเอง? ต้องลงทุนนะครับ เงินมากต้องมั่นใจก่อน ว่าจะได้นะครับ

Rolling Eyes มีปัญหากะแฟน ดวงแบบนี้ คนเนื้อหอม แฟนหวง? เลยมากเรื่อง? คนหน้าตาดี มีคนชอบมากเขาก็ มีปัญหาซิ? santa ลุงหมอ สวนโพธื?
    jusocool

อยากดูดวงค้าขายคะ Empty อยากถามอาจารย์หมอเพิ่มคะ

ตั้งหัวข้อ  jusocool Sat Dec 17, 2011 10:02 pm

หนูเกิดที่บ้านนอกยังไม่รู้ว่าเกิดเวลาไหนคะ ส่วนเรื่องค้าขายค้าขายของมีชีวิตไม่ได้แล้วถ้าขายของที่เขาตาบแล้วอย่างเช่น ไก่ต้มน้ำปลานะคะขายได้หรือเปล่าคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากดูดวงค้าขายคะ Empty Re: อยากดูดวงค้าขายคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Dec 18, 2011 4:34 pm

jusocool พิมพ์ว่า:หนูเกิดที่บ้านนอกยังไม่รู้ว่าเกิดเวลาไหนคะ ส่วนเรื่องค้าขายค้าขายของมีชีวิตไม่ได้แล้วถ้าขายของที่เขาตาบแล้วอย่างเช่น ไก่ต้มน้ำปลานะคะขายได้หรือเปล่าคะ

Very Happy Smile Laughing ได้ครับ เรา ไม่ได้ฆ่าเอง ไม่เป็นไรนิ cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 11:58 pm