ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ

soraya
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ Empty ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  soraya Wed Dec 21, 2011 2:42 pm

นู๋อยากรู้ดวงชะตาว่าในเรื่องของ การเรียน การเงิน ความรัก ค่ะว่าเป็นยังไง

นู๋เกิดวัน ศุกร์ ที่ 15 เดือน พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม เวลา 11 โมง

รบกวนคุณลุงหมอช่วยตรวจให้นู๋หน่อยนะค่ะ.. Very Happy Very Happy Very Happy

soraya

ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ Empty Re: ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  soraya Wed Dec 21, 2011 3:46 pm

นู๋ชื่อ พิมพ์ตรา ภู่ผ่าน นะค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ Empty Re: ตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Dec 26, 2011 12:02 am

soraya พิมพ์ว่า:นู๋อยากรู้ดวงชะตาว่าในเรื่องของ การเรียน การเงิน ความรัก ค่ะว่าเป็นยังไง

นู๋เกิดวัน ศุกร์ ที่ 15 เดือน พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม เวลา 11 โมง

รบกวนคุณลุงหมอช่วยตรวจให้นู๋หน่อยนะค่ะ.. Very Happy Very Happy Very Happy

Very Happy Smile Rolling Eyes ศุกร์ ขึ้น 9 ค่ำ เดือน 12 ปี มะแม ราศรี มักกร ภูมิ ปาโลฤกษ ผู้ ท่องไปทั่วแผ่นดิน Shocked ดาวเสาร์เจ้าทุกข์ ทับลักขณ์ จะทำงาน เนินช้า เจ้าทุกข์ อมทุกข์ แต่จะมี ที่ดิน

1. การเรียน ดูแล้ว ขยันน้อยไปนิด ? ปีนี้ การเรียนก็ ใช้ได้ครับ ตั้งใจนิดจะได้ ผ่านด้วยดีจ้า

2. การเงิน ใช้เก่งดี จริงๆ จะเก็บเงินไม่อยู่ ฝากธนาคารไว้ ติดตัว ให้น้อยที่สุดละจะดีจ้า ห้ามค้ำประกันใคร และไม่ให้หยิบยืมจะไม่ได้คืนจ้า ให้ไปเลย ดีกว่า? ถ้าค้ำประกัน จะได้เป็นหนี้ ได้ชดใช้แทน

3. ความรัก หลังวันเกิด จะเริ่มกลับมาดี แต่ดวงแบบนี้ มักจะ มีปัญหาเรื่องความรัก มักผิดหวังบ่อยๆ มักมีปัญหากับผู้ใหญ่หรือ ผู้ใหญ่เป็นสื่อ แฟนจะมีอายุห่างกัน มากนิด แต่ เขาจะให้ความช่วยเหลือดี santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:31 am