ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตา

นันที่
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตา Empty ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  นันที่ Thu Jan 19, 2012 5:31 pm

ขอบคุณมากๆ ค่ะ ที่ตรวจดวงให้อีกครั้ง คราวนี้หนูอยากรู้ว่าแฟนหนู เขานิสัยอย่างไรหนูกลัวว่าเขาจะตระหนี่, เขาจะสนับสนุนส่งเสริมให้ชีวิตหนูดีขึ้นไหม เขาเป็นคนมีทรัพย์หรือเปล่า แล้วเขาจะมีคนอื่นอีกไหมในอนาคตนอกจากหนู
    เขาเกิด พฤหัสบดี ที่ 10 พฤศจิกายน 2498 ปี มะแม
    หนูเกิด อาทิตย์ ที่ 17 สิงหาคม 2518 ปีเถาะค่ะ

bounce

แก้ไขล่าสุดโดย นันที่ เมื่อ Thu Jan 19, 2012 5:32 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : พิมพ์ตกหล่น)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตา Empty Re: ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jan 20, 2012 10:47 pm

นันที่ พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากๆ ค่ะ ที่ตรวจดวงให้อีกครั้ง คราวนี้หนูอยากรู้ว่าแฟนหนู เขานิสัยอย่างไรหนูกลัวว่าเขาจะตระหนี่, เขาจะสนับสนุนส่งเสริมให้ชีวิตหนูดีขึ้นไหม เขาเป็นคนมีทรัพย์หรือเปล่า แล้วเขาจะมีคนอื่นอีกไหมในอนาคตนอกจากหนู
    เขาเกิด พฤหัสบดี ที่ 10 พฤศจิกายน 2498 ปี มะแม
    หนูเกิด อาทิตย์ ที่ 17 สิงหาคม 2518 ปีเถาะค่ะ

bounce

Shocked แฟน เราเอง ไม่รู้นิสัยหรือ? ถามเกินกติกาครับ แต่ดูดวงแล้ว ผมไม่ตอบดีกว่าครับ? affraid หนูอยากรู้ว่าแฟนหนู เขานิสัยอย่างไรหนูกลัวว่าเขาจะตระหนี่, เขาจะสนับสนุนส่งเสริมให้ชีวิตหนูดีขึ้นไหม เขาเป็นคนมีทรัพย์หรือเปล่า แล้วเขาจะมีคนอื่นอีกไหมในอนาคตนอกจากหนู? ผมไม่ตอบครับ คุณไม่ถูกใจแน่ครับ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 9:00 am