ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

รักษาเบาหวาน

jukaduk
    สมาชิกทั่วไป

รักษาเบาหวาน Empty รักษาเบาหวาน

ตั้งหัวข้อ  jukaduk Thu Apr 12, 2012 9:52 am

เรียน ลุงหมอ ที่เคารพ

ผมอายุ 58 ปี เป็นเบาหวาน มานาน มีน้ำหมักประเภทใดดื่มแล้วหายมั่งครับ

ขอคำแนะนำหน่อย
    ขอแสดงความนับถือ

สัมพันธ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รักษาเบาหวาน Empty Re: รักษาเบาหวาน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Apr 12, 2012 1:33 pm

jukaduk พิมพ์ว่า:เรียน ลุงหมอ ที่เคารพ

ผมอายุ 58 ปี เป็นเบาหวาน มานาน มีน้ำหมักประเภทใดดื่มแล้วหายมั่งครับ

ขอคำแนะนำหน่อย
    ขอแสดงความนับถือ

สัมพันธ์

Very Happy Smile Rolling Eyes ที่ผมให้คนป่วยเบาหวานทาน แล้วได้ผลก็ น้ำหยดมหาบำบัติ ครั้งละ 2 หยด น้ำ 1 แก้ว ทานทั้งวัน? และ น้ำหมักผลไม้รวม ใช้ 1 ช้อน น้ำ 1 ขวดลิตร พร้อมคุมอาหาร งดเค็ม มัน หวาน ทานประจำ 15 วันแรก แข็งแรง 4 เดือนได้ผล แต่ต้องคุมอาหาร ตลอดนะครับ ห้ามตามใจตน ถ้าอยากจะหาย? ทำได้ หายป่วยได้ ครับผมคุณณรงต์ บัวเขียวอายุ60 กับคุณแม่เขา อายุ 90 ปี ป่วยเบาหวาน ความดัน หัวใจ ใขมัน นอน รอตายมา 4 ปี หมอให้ยากิน มื้อละ 14 เม็ด เขานำไปทาน ตอนนี้ แม่ลูก หนีเทียวไปหา ลูก หลาน เหลนได้ละ 90 แล้ว ยังเดิน หนีเที่ยวได้เลย santa ลุงหมอ
    ajansirinapa
    ajansirinapa

รักษาเบาหวาน Empty อ่านแล้ว ก็ อ่านอีก

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Mon Aug 20, 2012 11:54 pm

อ่านแล้วก็อ่านอีก
    อ่านทีก็ใจชื้นที
    คอยอ่านเติมความมั่นใจ
    เติมกำลังใจให้ตัวเอง
    ว่ามีความหวังรำไร
    จะต้อง"หนีเที่ยว"ให้ได้ค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รักษาเบาหวาน Empty Re: รักษาเบาหวาน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 21, 2012 2:01 am

ajansirinapa พิมพ์ว่า:อ่านแล้วก็อ่านอีก
    อ่านทีก็ใจชื้นที
    คอยอ่านเติมความมั่นใจ
    เติมกำลังใจให้ตัวเอง
    ว่ามีความหวังรำไร
    จะต้อง"หนีเที่ยว"ให้ได้ค่ะ

Very Happy Laughing Smile ตั้งใจดี ทนอยากในอาหารได้ ควบคุมตนเอง ไม่ตามใจปาก ทานน้ำหมัก น้ำหยดที่ได้ไป อย่างต่อเนื่อง ผม คิดว่า4-5 เดือน เป็นอย่างช้าก็ สบายตัวละครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 11:27 pm