ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

อยากลบข้อมูล

wan
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

อยากลบข้อมูล Empty อยากลบข้อมูล

ตั้งหัวข้อ  wan Fri Apr 13, 2012 2:08 am

สวัสดีค่ะลุงหมอ
    หนูอยากทราบวิธีลบข้อมูลที่โฟสไว้ ดูดวงชะตากับลุงหมอ หนูลองไปที่แก้ไข แต่ไม่สามารถลบที่โฟสไว้ได้ อยากทราบต้องทำอย่างไรค่ะ คือหนูอยากลบข้อมูลส่วนตัวค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าค่ะ
    WAN
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากลบข้อมูล Empty Re: อยากลบข้อมูล

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Apr 14, 2012 2:53 pm

wan พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ
    หนูอยากทราบวิธีลบข้อมูลที่โฟสไว้ ดูดวงชะตากับลุงหมอ หนูลองไปที่แก้ไข แต่ไม่สามารถลบที่โฟสไว้ได้ อยากทราบต้องทำอย่างไรค่ะ คือหนูอยากลบข้อมูลส่วนตัวค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าค่ะ
    WAN

Smile Shocked Rolling Eyes บอกตรงๆ ลุงหมอเอง ก็ ไม่รู้นะครับ ลบไม่เป็น แล้วไม่รู้จะลบชื่อ อะไร ? tongue แค่ลุงหมอ พิมพ์ ตอบได้นี่ก็ เก่งโขละครับ Laughing santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 10:16 pm