ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามลุงหมอค่ะ

premyuda
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามลุงหมอค่ะ Empty สอบถามลุงหมอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  premyuda Fri Apr 20, 2012 10:59 am

นุชเกิดวันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2518 ปีเถาะ เวลา 24.56

- แต่งงานมา 3 ปี อยากมีบุตรมาก ปีนี้มีหวังไหมคะ และต้องทำอย่างไร
    - ตอนนี้ทำธุรกิจขายเครื่องสำอางค์ที่เป็นแบรนด์ของตัวเอง แต่ช่วง 2 เดือนที่ผ่านมานี้ เงียบมากเลยค่ะ มันจะพอไปได้ไหมคะกับธุรกิจนี้
    - ปีนี้พอที่จะตั้งหลักได้ไหมคะ อยากมีบ้าน รถ เป็นของตัวเอง อายุขนาดนี้แล้ว ยังไม่มีอะไรเป็นของตัวเองเลยค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ ลุงหมอ
    นุช
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามลุงหมอค่ะ Empty Re: สอบถามลุงหมอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Apr 21, 2012 2:35 am

premyuda พิมพ์ว่า:นุชเกิดวันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2518 ปีเถาะ เวลา 24.56

- แต่งงานมา 3 ปี อยากมีบุตรมาก ปีนี้มีหวังไหมคะ และต้องทำอย่างไร
    - ตอนนี้ทำธุรกิจขายเครื่องสำอางค์ที่เป็นแบรนด์ของตัวเอง แต่ช่วง 2 เดือนที่ผ่านมานี้ เงียบมากเลยค่ะ มันจะพอไปได้ไหมคะกับธุรกิจนี้
    - ปีนี้พอที่จะตั้งหลักได้ไหมคะ อยากมีบ้าน รถ เป็นของตัวเอง อายุขนาดนี้แล้ว ยังไม่มีอะไรเป็นของตัวเองเลยค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ ลุงหมอ
    นุช

Rolling Eyes Smile Wink เป็นคืน อาทิตย์ แรม ๗ ค่ำ เดือน ๗ ปี เถาะ ดวงเก็บเงินไม่อยู่ ได้เงิน ให้รีบๆเอาเข้าธนาคารเลยครับ ติดตัวให้น้อย ที่สุด

Shocked - แต่งงานมา 3 ปี อยากมีบุตรมาก ปีนี้มีหวังไหมคะ และต้องทำอย่างไร ? sunny ถ้า ไม่เป็นหมัน น่าจะ มีน้องได้ก่อน วันเกิด นะครับ แต่ให้ระวัง อาจมีอุบัติเหตุ ทำให้ เสียน้องได้นะครับ ต้องรอบครอบ ก็ Rolling Eyes ลองๆเอาน้ำหมักสมุนไพร กวาวเคลือผม ไปทานดู นะครับ?

Shocked - ตอนนี้ทำธุรกิจขายเครื่องสำอางค์ที่เป็นแบรนด์ของตัวเอง? farao ของถูก แพงต้อง แข่งที่คุณภาพ นะครับ ทุน การบริหาร การตลาด เรื่องสำคัญ Rolling Eyes ตัวอย่าง น้ำหมัก ผมแบ่งปัน แจกฟรีๆ 1 ปี ให้รู้จักใช้กัน โดยผมเน้น คุณภาพ ใช้ได้ผล ถ้า เขาควบคุม อาหาร ดูแลตัวเองได้ดี และ ไม่ป่วย มากจนหมดสภาพเกินไป Rolling Eyes อาชีพ พวกอาหาร + ยารักษาโรค ต้องกิน ต้องใช้นะครับ ไม่กิน ไม่ได้ตาย แน่ๆ affraid ที่อยู่อาศับ + เครื่องนุ่งห่ม ไม่มี ไม่ใช้ ไม่ตาย อุปโภค เครื่องใช้ เครื่องสำอางค์ อยู่ท้ายสุดๆ มีทุนมัปัญญา เอา ของผมเอ็มไซน์ ไปจดเป็นอาหารเสริมบรรเทาโรค หรือบำรุงร่างกาย ให้แข็งแรง ต้านทานโรคได้โดยเลี่ยงยา มาเป็นอาหาร? ยังดูจะเข้าทีกว่า
    แต่ช่วง 2 เดือนที่ผ่านมานี้ เงียบมากเลยค่ะ มันจะพอไปได้ไหมคะกับธุรกิจนี้ ? farao ดูตามดวง น่าจะ มีเงินซื้อรถ - บ้านได้ แล้วนะ ตั้งแต้ มิถุนา วันเกิดมา ถ้าไม่ประมาท ไม่ไปยุ่งกับ อบายมุข? จนมี หนี้สินล้น พ้นตัว ถ้าอยู่ในศีลธรรม น่าจะ รวยแล้ว นะครับ หรือ ไม่ใช่ดวงเรา? มีอะไรคลาดเคลื่อน หรือเปล่า?ครับ อย่างช้า น่าจะรวยมาตั้งแต่ 4-6ปีที่แล้วละครับ ลองๆปรับการใช้เงินดู ได้มากก็ใช้น้อย ได้น้อย ก็ ใช้น้อย รวยทุกรายจ้า ตอบรวมให้ละ? cheers santa ลุงหมอ
    premyuda

สอบถามลุงหมอค่ะ Empty Re: สอบถามลุงหมอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  premyuda Sun Apr 22, 2012 12:42 pm

Shocked - แต่งงานมา 3 ปี อยากมีบุตรมาก ปีนี้มีหวังไหมคะ และต้องทำอย่างไร ? sunny ถ้า ไม่เป็นหมัน น่าจะ มีน้องได้ก่อน วันเกิด นะครับ แต่ให้ระวัง อาจมีอุบัติเหตุ ทำให้ เสียน้องได้นะครับ ต้องรอบครอบ ก็ Rolling Eyes ลองๆเอาน้ำหมักสมุนไพร กวาวเคลือผม ไปทานดู นะครับ? คยแท้งเองตอนลูกคนแรกค่ะ แล้วลูกคนโตตอนนี้ 16 ปีแล้ว มีครอบครัวใหม่จึงอยากมีบุตรด้วยกันอีกค่ะ ลองมาหลายวิธีแล้วก็ไม่เป็นผล

Shocked - ตอนนี้ทำธุรกิจขายเครื่องสำอางค์ที่เป็นแบรนด์ของตัวเอง? farao ของถูก แพงต้อง แข่งที่คุณภาพ นะครับ ทุน การบริหาร การตลาด เรื่องสำคัญ Rolling Eyes ตัวอย่าง น้ำหมัก ผมแบ่งปัน แจกฟรีๆ 1 ปี ให้รู้จักใช้กัน โดยผมเน้น คุณภาพ ใช้ได้ผล ถ้า เขาควบคุม อาหาร ดูแลตัวเองได้ดี และ ไม่ป่วย มากจนหมดสภาพเกินไป Rolling Eyes อาชีพ พวกอาหาร + ยารักษาโรค ต้องกิน ต้องใช้นะครับ ไม่กิน ไม่ได้ตาย แน่ๆ affraid ที่อยู่อาศับ + เครื่องนุ่งห่ม ไม่มี ไม่ใช้ ไม่ตาย อุปโภค เครื่องใช้ เครื่องสำอางค์ อยู่ท้ายสุดๆ มีทุนมัปัญญา เอา ของผมเอ็มไซน์ ไปจดเป็นอาหารเสริมบรรเทาโรค หรือบำรุงร่างกาย ให้แข็งแรง ต้านทานโรคได้โดยเลี่ยงยา มาเป็นอาหาร? ยังดูจะเข้าทีกว่าต้องทำไงบ้างคะ น่าสนใจอยู่ เริ่มต้นคือ อยากได้มาทานก่อน จะได้รู้ค่ะ ลุงหมอแนะนำด้วยนะคะ
    แต่ช่วง 2 เดือนที่ผ่านมานี้ เงียบมากเลยค่ะ มันจะพอไปได้ไหมคะกับธุรกิจนี้ ? farao ดูตามดวง น่าจะ มีเงินซื้อรถ - บ้านได้ แล้วนะ ตั้งแต้ มิถุนา วันเกิดมา ถ้าไม่ประมาท ไม่ไปยุ่งกับ อบายมุข? จนมี หนี้สินล้น พ้นตัว ถ้าอยู่ในศีลธรรม น่าจะ รวยแล้ว นะครับ หรือ ไม่ใช่ดวงเรา? มีอะไรคลาดเคลื่อน หรือเปล่า?ครับ อย่างช้า น่าจะรวยมาตั้งแต่ 4-6ปีที่แล้วละครับ ลองๆปรับการใช้เงินดู ได้มากก็ใช้น้อย ได้น้อย ก็ ใช้น้อย รวยทุกรายจ้า ตอบรวมให้ละ? cheers santa ลุงหมอ[/size] [/quote] ดูหมอมาเค้าก็บอกแบบนี้ค่ะ ดวงน่าจะรวย แต่ไม่รวยสักที การพนันอบายมุขไม่เคยข้องเกี่ยวเลยค่ะ ทำมาหากินอย่างเดียว เศร้าๆๆๆๆ[b]
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Apr 22, 2012 1:56 pm

Very Happy Rolling Eyes Smile ไปดูใน บ้าน หมวด สมุนไพรครับ ทำบุญขอ น้ำหยดมหาบำบัติ สูตรป้าเช็งให้ที่อยู่ปลายทางไว้? เท่านั้นละครับ? Wink ดวงคุณ ถ้ากินใช้ ไม่เกินวันละ 200 รวย? cheers santa ลุงหมอ
    premyuda

ตั้งหัวข้อ  premyuda Sun Apr 22, 2012 2:02 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Rolling Eyes Smile ไปดูใน บ้าน หมวด สมุนไพรครับ ทำบุญขอ น้ำหยดมหาบำบัติ สูตรป้าเช็งให้ที่อยู่ปลายทางไว้? เท่านั้นละครับ? Wink ดวงคุณ ถ้ากินใช้ ไม่เกินวันละ 200 รวย? cheers santa ลุงหมอ

ขอบพระคุณมากค่ะลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 9:47 am