ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ร้อนใจมากค่ะ

juneccth
    สมาชิกทั่วไป

ร้อนใจมากค่ะ Empty ร้อนใจมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  juneccth Mon Apr 23, 2012 2:03 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ ภูวรินทร์ค่ะ
    มีเรื่องรบกวนลุงหมอเกี่ยวกับเรื่องสามีและภูค่ะ
    คือสามีไปมีเมียน้อย จับได้ตั้งแต่เดือนธันวาแต่ก็ไม่เลิกค่ะไปๆมาๆ
    ทรัพย์สมบัติทั้งเขาและเราก็ขายใช้หนี้หน้างานหมด เพราะเค้าไปเละเทะที่หน้างาน
    เราต้องขายบ้านไปใช้หนี้ให้เค้า

เรื่องยืดเยื้อมาจนวันที่ 18มีนาคม2555 เค้าบอกจะไปบวชค่ะแล้วก็หายไปไม่ติดต่อมา
    พอวันที่ 16 เมษา เค้าโทรมาถามว่าเราทำอะไร อยู่ที่ไหนบอกว่าเค้าบวชอยู่ แล้วก็หายไปอีกจนวันนี้ค่ะ

ลุงหมอคะ ภูอยากจะหย่าแล้วค่ะถ้าเค้าทำอย่างนี้ ขอถามเป็นข้อๆนะคะ
    1.เค้าจะกลับมาเป็นคู่ครองเราไหมคะ อยู่กันมา 12 ปีแล้วค่ะ ถ้าหย่าจะได้ไหมคะ
    2.ภูจะกลับมารวยเหมือนเก่าไหมคะ จะมีบ้าน มีรถ เหมือนเดิมไหมคะ
    3.ตอนนี้ธุรกิจที่ทำจะรุ่งเรืองไหมคะ เกี่ยวกับก่อสร้าง นายหน้า ค่ะ

ขอบพระคุณลุงหมอมากนะคะ

วันเกิด สามี 6 สิงหาคม 2517 จ.เชียงราย 15.30 น.
    ภรรยา 28 มถุนายน 2513 กรุงเทพ 7.15 น.
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ร้อนใจมากค่ะ Empty Re: ร้อนใจมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Apr 23, 2012 4:53 pm

juneccth พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ ภูวรินทร์ค่ะ
    มีเรื่องรบกวนลุงหมอเกี่ยวกับเรื่องสามีและภูค่ะ
    คือสามีไปมีเมียน้อย จับได้ตั้งแต่เดือนธันวาแต่ก็ไม่เลิกค่ะไปๆมาๆ
    ทรัพย์สมบัติทั้งเขาและเราก็ขายใช้หนี้หน้างานหมด เพราะเค้าไปเละเทะที่หน้างาน
    เราต้องขายบ้านไปใช้หนี้ให้เค้า

เรื่องยืดเยื้อมาจนวันที่ 18มีนาคม2555 เค้าบอกจะไปบวชค่ะแล้วก็หายไปไม่ติดต่อมา
    พอวันที่ 16 เมษา เค้าโทรมาถามว่าเราทำอะไร อยู่ที่ไหนบอกว่าเค้าบวชอยู่ แล้วก็หายไปอีกจนวันนี้ค่ะ

ลุงหมอคะ ภูอยากจะหย่าแล้วค่ะถ้าเค้าทำอย่างนี้ ขอถามเป็นข้อๆนะคะ
    1.เค้าจะกลับมาเป็นคู่ครองเราไหมคะ อยู่กันมา 12 ปีแล้วค่ะ ถ้าหย่าจะได้ไหมคะ? santa ไม่ทราพครับ คนบวช เหนือดวง ไม่ทำนายครับ

2.ภูจะกลับมารวยเหมือนเก่าไหมคะ จะมีบ้าน มีรถ เหมือนเดิมไหมคะ? santa หลังวันเกิด จะ กลับมามี รถ บ้าน ได้อีกละครับ ?

3.ตอนนี้ธุรกิจที่ทำจะรุ่งเรืองไหมคะ เกี่ยวกับก่อสร้าง นายหน้า ค่ะ santa ตั้งแต่ มิ.ย. 55 นี้ไป จะมีเงิน ถ้าใช้น้อยๆ ได้มาก ได้น้อย ใช้ เท่าเดิม 2 ปีหน้านี้ไป รวยจ้า เงินได้มา ฝาก ธนาคาร ให้หมด

ขอบพระคุณลุงหมอมากนะคะ

วันเกิด สามี 6 สิงหาคม 2517 จ.เชียงราย 15.30 น.
    ภรรยา 28 มถุนายน 2513 กรุงเทพ 7.15 น.

Very Happy Laughing ไม่เป็นไรครับ ยินดี santa ลุงหมอ
    juneccth

ร้อนใจมากค่ะ Empty Re: ร้อนใจมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  juneccth Mon Apr 23, 2012 5:31 pm

ขอบคุณนะคะลุงหมอ สามีเค้าสึกตั้งแต่วันที่ 18 เมษาแล้วค่ะ คงจะไม่ได้กลับมาแน่ๆแล้วใช่ไหมคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Apr 23, 2012 10:00 pm

juneccth พิมพ์ว่า:ขอบคุณนะคะลุงหมอ สามีเค้าสึกตั้งแต่วันที่ 18 เมษาแล้วค่ะ คงจะไม่ได้กลับมาแน่ๆแล้วใช่ไหมคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes 18 เมษา วันพุธ หัวกุด ท้ายเน่า? ถ้าพระสึกวันนี้ ไปไม่รอดละครับ มีคนไปรับ แต่ที่สุด ไปไม่รอด ?ส่วนจะกลับไม่กลับ แล้วแต่ บุญกรรมละครับ เมษา เขาดวงตก อาจมี อุบัติเหตุ พ.ค. เขาจะมีแฟน หรือกลับบ้านก็ได้ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 5:07 pm