ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ

ปู่แอ๋น
    สมาชิกทั่วไป

ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ Empty ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ

ตั้งหัวข้อ  ปู่แอ๋น Sun Jul 10, 2011 10:12 pm

ตอนนี้คุณแม่ป่วยเป็นมะเร็งตับ อยากได้น้ำหยดพุทธบัญญัติไปขยายต่อ รวมกับสมอ ลูกยอ บอระเพ็ด มะขามป้อม (1 ปี) ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ประสงค์ ภาสกานนท์
    119 ม.4 ต.สลักได อ.เมือง จ.สุรินทร์ 32000
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ Empty Re: ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 11, 2011 1:53 pm

ปู่แอ๋น พิมพ์ว่า:ตอนนี้คุณแม่ป่วยเป็นมะเร็งตับ อยากได้น้ำหยดพุทธบัญญัติไปขยายต่อ รวมกับสมอ ลูกยอ บอระเพ็ด มะขามป้อม (1 ปี) ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ประสงค์ ภาสกานนท์
    119 ม.4 ต.สลักได อ.เมือง จ.สุรินทร์ 32000

Smile Rolling Eyes Sad คุณแม่ป่วย มะเร็งตับ ไม่ทราพว่าเป็นระยะใหนแล้ว ถ้า สุดท้าย ผม ยอมแพ้นะครับ? แต่จะระยะใหน ก็ตามที เบื้องต้น

Rolling Eyes 1. ให้หาต้นทิ้งถ่อน ตัดเอา ใบ กิ่ง เปลือก รวมๆได้สัก ครึ่งกระติกน้ำร้อนช๊ารฟ์ที่ใช้ ต้ำน้ำทานกาแฟนะครับ มาต้มให้ท่านทาน ต่างน้ำ ทุกๆครั้ง ที่จะดื่มน้ำ ถ้าจืด ให้เปลี่ยนใหม่? จะยับยั้งรักษาทำลายเชื้อมะเร็ง และรักษาปอดได้
    Wink 2. การดูแลอาหาร สำคัญครับ? งดเกลือ เค็ม มัน คาว ให้ได้นะครับ ( เค็ม อันเกิดจากเกลือ โซเดี้ยม จะไปห่อหุ้ม เซลเชื้อมะเร็งไว้ไม่ให้ถูกทำลาย และ จะไปเร่งให้ เชื้อมะเร็ง กระจายตัว ได้ไว ยิ่งๆขึ้นไปอีก? สวนอาหาร มันหรือคาว จะทำให้ ตับ ไต ทำงานหนักยิ่งขึ้น?
    Rolling Eyes 3. ผมแปลกใจ? ไม่เข้าใจว่า ทำไม ไม่ขอพุทธมหาบัญญัติ ไปไว้ใช้ บรรณเทา อาการป่วย ของ คุณแม่? กลับเลือกที่ จะขอ หัวเชื้อไปเพื่อเร่งขยาย ซึ่ง หัวเชื้อ เขาเป็นเพียงหัวเชื้อ มิใช่สมุนไพรโดยตรง? Idea การใช้ น้ำหยดพุทธมหาบัญญัติ ซึ่งมีผลต่อการใช้เป็นบำบัติ ทางเลือกโดยตรง? ไว้ไปทำลายพิษ ล้างพิษ ระบายของเสียออกจากร่างกาย ทำให้ร่างกายแข็งแร็ง เม็ดเลือดขาว ก็ย่อมแข็งแร็งตาม จึงจะ สามารถ กำจัด ทำลาย เชื้อมะเร็งตับได้โดยธรรมชาติครับผม?

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes สรุป หัวเชื้อ จะให้ในภายหลัง ถ้า มีมหาบำบัติ และ น้ำผลไม้รวมใช้อยู่แล้วก็ ไม่ว่ากันนะครับ?ลุงหมอ
    santa
    ปู่แอ๋น

ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ Empty Re: ขอแบ่งปันน้ำหยดพุทธบัญญัติ

ตั้งหัวข้อ  ปู่แอ๋น Mon Jul 11, 2011 2:23 pm

ทางผมและครบอครัว อยากหามหาบำบัดมาให้คุณแม่เพื่อใช้บำบัด ฟื้นฟู เหมือนกันครับ แต่ว่าลองสอบถามเพื่อขอซื้อหรือขอแบ่งไปใช้ ไม่ได้เลย พอดีเห็นบอกว่าถ้าเรามั่วแต่ขอ ไม่หมักไว้ใช้เอง ก็จะไม่มีพอเอาไว้ใช้ครับ จึงอยากขอพุทธบัญญัติไปขยาย หากแต่ลุงหมอ มีคำแนะนำในการใช้มหาบำบัด หรือพุทธบัญญ้ัติ และไม่เป็นการรบกวน ก็อยากจะขอความกรุณาด้วยครับ

คุณพ่อผมเป็นคนหมัก และดูรายการของป้าเช็ง แต่ไม่เก่งเรื่องของ IT จะเป็นทางผมที่มาคุยผ่านความต้องการของครอบครัวถึงลุงหมอ ครับ

คุณแม่เป็นที่ลำไส้ แล้วมาที่ตับ ตอนนี้ผ่านการผ่าตัดมา 1 ครั้งและให้คีโม มาแล้วครับ จะลองนำคำแนะนำของลุงหมอไปใช้ครับผม หากว่าคุณพ่ออยากคุยกับลุงหมอ จะสะดวกหรือเปล่าครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 11, 2011 2:39 pm

ปู่แอ๋น พิมพ์ว่า:ทางผมและครบอครัว อยากหามหาบำบัดมาให้คุณแม่เพื่อใช้บำบัด ฟื้นฟู เหมือนกันครับ แต่ว่าลองสอบถามเพื่อขอซื้อหรือขอแบ่งไปใช้ ไม่ได้เลย พอดีเห็นบอกว่าถ้าเรามั่วแต่ขอ ไม่หมักไว้ใช้เอง ก็จะไม่มีพอเอาไว้ใช้ครับ จึงอยากขอพุทธบัญญัติไปขยาย หากแต่ลุงหมอ มีคำแนะนำในการใช้มหาบำบัด หรือพุทธบัญญ้ัติ และไม่เป็นการรบกวน ก็อยากจะขอความกรุณาด้วยครับ

คุณพ่อผมเป็นคนหมัก และดูรายการของป้าเช็ง แต่ไม่เก่งเรื่องของ IT จะเป็นทางผมที่มาคุยผ่านความต้องการของครอบครัวถึงลุงหมอ ครับ

คุณแม่เป็นที่ลำไส้ แล้วมาที่ตับ ตอนนี้ผ่านการผ่าตัดมา 1 ครั้งและให้คีโม มาแล้วครับ จะลองนำคำแนะนำของลุงหมอไปใช้ครับผม หากว่าคุณพ่ออยากคุยกับลุงหมอ จะสะดวกหรือเปล่าครับ

affraid Rolling Eyes Shocked ผ่าตัด คีโม มาแล้ว เซลถูกทำลาย? ผมยอมแพ้นะครับ จะ ฟื้นฟู ได้แค่ใหน? ผมไม่รับรองจ้า อยู่ที่บุญของคุณแม่ละกันนะครับผม ถ้า นำไปใช้แล้ว ไม่ได้ดังใจ อย่ามาโทษผมนะครับ ต้องรับปากกันก่อน ? ถ้าตกลง ผมยินดีแบ่งปันให้ พุทธมหาบัญญัติ 1. และน้ำ หมักทิ้งถ่อน ข้ามปี 1. ไปให้ใช้เป็นทางเลือกให้ฟรีๆจ้า นะครับผม? santa ลุงหมอ
    ปู่แอ๋น

ตั้งหัวข้อ  ปู่แอ๋น Mon Jul 11, 2011 2:47 pm

ขอขอบคุณครับ คงจะไม่โทษและเต็มใจครับ ทุกคนอยู่ด้วยความหวังและศรัทธา คุณแม่ก็ขออยู่เพื่อสร้างบุญ บำเพ็ญบุญครับตั้งแต่ทราบว่าเป็น ตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบจะ 2 ปีแล้วครับ ก็ใช้ทั้งวิธีแพทย์ทางเลือกด้วย และก็แพทย์แผนปัจจุบันด้วยครับ

ลุกหมอบอกวิธีการใช้ด้วยนะครับ ผมและครอบครัว ขอขอบคุณลุกหมอ เป็นอย่างสูงครับ

ปล. ยังสามารถหาน้ำมหาบำบัดของป้าเช็งมาใช้ ได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้รบกวนบอกสถานที่ติดต่อ ขอขอบคุณครับ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 11, 2011 3:52 pm

ปู่แอ๋น พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณครับ คงจะไม่โทษและเต็มใจครับ ทุกคนอยู่ด้วยความหวังและศรัทธา คุณแม่ก็ขออยู่เพื่อสร้างบุญ บำเพ็ญบุญครับตั้งแต่ทราบว่าเป็น ตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบจะ 2 ปีแล้วครับ ก็ใช้ทั้งวิธีแพทย์ทางเลือกด้วย และก็แพทย์แผนปัจจุบันด้วยครับ

ลุกหมอบอกวิธีการใช้ด้วยนะครับ ผมและครอบครัว ขอขอบคุณลุกหมอ เป็นอย่างสูงครับ

ปล. ยังสามารถหาน้ำมหาบำบัดของป้าเช็งมาใช้ ได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้รบกวนบอกสถานที่ติดต่อ ขอขอบคุณครับ

Very Happy Laughing Smile santa งั้น ผมจะรีบส่งไปให้ นะครับ? คง 3 วันถึง ปีหน้าจะ ให้ไปแบ่งกะพวก สาวๆชาวขอนแก่นละจ้า รอความพร้อมของเขาก่อนนิ อยู่ไกล้กันดี? ช่วงนี้ มีอะไรมา ผ่า หั่นหมักไปโลด? sunny cherry santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Mon Jul 11, 2011 4:35 pm

สาวขอนแก่นรายงานตัวเจ้าค่ะ รอหมักยังไม่ได้ที่เจ้าค่ะ เป็นกำลังใจนะค่ะปู่แอ๋น สู้ สู้ จร้า lol! ขออธิษฐานให้คุณแม่ท่านหายป่วยโดยเร็ววันจ๊ะ flower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 12, 2011 1:26 am

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:สาวขอนแก่นรายงานตัวเจ้าค่ะ รอหมักยังไม่ได้ที่เจ้าค่ะ เป็นกำลังใจนะค่ะปู่แอ๋น สู้ สู้ จร้า lol! ขออธิษฐานให้คุณแม่ท่านหายป่วยโดยเร็ววันจ๊ะ flower

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes สาธุ จ้า? cheers sunny cherry santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 1:05 pm