ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ

ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
    สมาชิกทั่วไป

รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ Empty รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Mon Jul 18, 2011 11:29 am

:วันนี้ดีใจสุด ๆ ที่ลูกชายสมัครสมาชิกให้ เพื่อจะได้ปรึกษาลุงหมอได้สะดวกขึ้น และจะได้ขอแจม กับสาว ๆ คุณอู๊ดดี้ คุณหนูแดง คุณน้ำ และสมาชิกทุกท่าน ช่วยชี้แนะด้วย I love you
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ Empty Re: รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 18, 2011 12:11 pm

ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: :วันนี้ดีใจสุด ๆ ที่ลูกชายสมัครสมาชิกให้ เพื่อจะได้ปรึกษาลุงหมอได้สะดวกขึ้น และจะได้ขอแจม กับสาว ๆ คุณอู๊ดดี้ คุณหนูแดง คุณน้ำ และสมาชิกทุกท่าน ช่วยชี้แนะด้วย I love you

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes ยินดีต้อนรับ ครับผม เฮฮา ตามประวานคนบ้าหมัก? 5555+ ในกระดานลุงหมอ? ไม่มีใครแก่ อ่อนนะครับผม? เสมอกันหมดจ้า เป็นเพื่อนชาวหมักเท่าๆกันนะครับ? ยินดีตอบ ทุกคำถามนะครับผม? santa santa
    น้ำ เย็นใจ

รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ Empty Re: รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  น้ำ เย็นใจ Tue Jul 19, 2011 12:05 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: :วันนี้ดีใจสุด ๆ ที่ลูกชายสมัครสมาชิกให้ เพื่อจะได้ปรึกษาลุงหมอได้สะดวกขึ้น และจะได้ขอแจม กับสาว ๆ คุณอู๊ดดี้ คุณหนูแดง คุณน้ำ และสมาชิกทุกท่าน ช่วยชี้แนะด้วย I love you

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes ยินดีต้อนรับ ครับผม เฮฮา ตามประวานคนบ้าหมัก? 5555+ ในกระดานลุงหมอ? ไม่มีใครแก่ อ่อนนะครับผม? เสมอกันหมดจ้า เป็นเพื่อนชาวหมักเท่าๆกันนะครับ? ยินดีตอบ ทุกคำถามนะครับผม? santa santa
    สวัสดีจ้าคุณตุ๊ก Smile ต้อนรับจ้า Laughing ทุกคำถามลุงหมอท่านอาจารย์ของเรามีคำตอบให้จริงๆจ้าcheers ต้องขอขอบพระคุณลุงหมอเป็นอย่างสูงค่ะRazz Razz
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Tue Jul 19, 2011 4:30 pm

แวะมาทักทายค่าาาาาาา
    รายงานตัวค่ะ ลุงหมอ Ipag6
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Tue Jul 19, 2011 8:05 pm

ยินดีต้อนรับเข้าร่วมเป็นสมาชิกลุงหมออีกหนึ่งท่าน I love you ยินดีต้อนรับค่ะ sunny :

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 10:07 am