ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอปรึกษาลุงหมอคะ

Chayen
    สมาชิกทั่วไป

ขอปรึกษาลุงหมอคะ  Empty ขอปรึกษาลุงหมอคะ

ตั้งหัวข้อ  Chayen Sat Jun 02, 2012 12:02 pm

สวัสดีคะลุงหมอ หนูเกิด 3 เมษายน 2528 มีเรื่องรบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยคะ
    1. ผู้ใหญ่บังคับกลายๆกับตำแหน่งใหม่ มันจะดีกว่าเดิมมากไหมคะ คืออนาคตจะรุ่งยิ่งกว่าตำแน่งเดิมนี้ไหมคะ แล้วผู้ใหญ่จะเพิ่มเงินให้มากกว่าเดิมไหมคะ
    2. เรื่องความรักจะเป็นอย่างไรบ้างคะ มีโอกาสเจอคนดีๆจริงจังจริงใจ และแต่งงานบ้างไหมคะ
    3. ดวงทั่วๆไปตอนนี้จะมีอะไรดีและร้ายบ้างคะ

ขอบคุณคะลุงหมอ Surprised Razz Laughing
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอปรึกษาลุงหมอคะ  Empty Re: ขอปรึกษาลุงหมอคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 02, 2012 8:22 pm

Chayen พิมพ์ว่า:สวัสดีคะลุงหมอ หนูเกิด 3 เมษายน 2528 มีเรื่องรบกวนลุงหมอดูดวงให้หน่อยคะ
    1. ผู้ใหญ่บังคับกลายๆกับตำแหน่งใหม่ มันจะดีกว่าเดิมมากไหมคะ คืออนาคตจะรุ่งยิ่งกว่าตำแน่งเดิมนี้ไหมคะ แล้วผู้ใหญ่จะเพิ่มเงินให้มากกว่าเดิมไหมคะ
    2. เรื่องความรักจะเป็นอย่างไรบ้างคะ มีโอกาสเจอคนดีๆจริงจังจริงใจ และแต่งงานบ้างไหมคะ
    3. ดวงทั่วๆไปตอนนี้จะมีอะไรดีและร้ายบ้างคะ

ขอบคุณคะลุงหมอ Surprised Razz Laughing

Very Happy Laughing Rolling Eyes ถึงจะไม่มีเวลาเกิด? คนวันพุธ ขึ้น 14 ค่ำ เดือน 5 ปี ฉลู ดาวความรัก ไม่สวย?มักจะ แต่งงานยาก อยู่นานผิดหวังเรื่องความรัก จะมีแฟน เป็นหนุ่มแก่ พ่อหม้าย พ่อร้าง จึงจะ อยู่กันได้นาน
    Crying or Very sad 1. ตำแหน่งหน้าที่ การงานจะ มีการ เปลี่ยนแปลง? ดีหรือไม่? ก็ ไปเพื่อแก้ปัญหาจ้า
    Shocked 2. ปีนี้ จะเจอคน ที่ เสียคู่ไปแล้ว มา ช่วยให้ความช่วยเหลือ แก้ใขปัญหา จะเจอคนที่ มาขอความรักครับ ไม่เกิน เดือน สิงหาคม จะ มีคนมาขอ ความรักละครับ เลือกกันเอง น่าจะมา จากต่างแดน แต่ จะดี หรือ เลว เลือกกันเองนะครับ ?"ถ้าโลกนี้ ขาดชาย ที่พึงเชย ? อย่ามีคู่ มันเสียเลย จะดีกว่า?"

pirat โดยทั่วๆไปก็ ระวังปาก ตัวเองไว้ ละกันครับ "ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูดคำไม่ดี?" อยู่ในศีลธรรม ให้ดี แล้วดวง จะดีเอง? cheers cherry cherry santa ลุงหมอ
    Chayen

ขอปรึกษาลุงหมอคะ  Empty Re: ขอปรึกษาลุงหมอคะ

ตั้งหัวข้อ  Chayen Wed Jun 06, 2012 10:48 am

ขอถามอีกนิดนะคะ เรื่องงานมีการเมืองแอบแฝงไหมคะ หนูรู้สึกเหมือนว่าผู้ใหญ่สนับสนุนแบบมีเบื้องหลัง เรื่องความรักเหมือนลุงหมอจะบอกกลายๆเลยนะคะ ว่าคงมีคู่ยากถึงไม่มีเลย No Embarassed No Embarassed
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 07, 2012 1:03 am

Chayen พิมพ์ว่า:ขอถามอีกนิดนะคะ เรื่องงานมีการเมืองแอบแฝงไหมคะ หนูรู้สึกเหมือนว่าผู้ใหญ่สนับสนุนแบบมีเบื้องหลัง เรื่องความรักเหมือนลุงหมอจะบอกกลายๆเลยนะคะ ว่าคงมีคู่ยากถึงไม่มีเลย No Embarassed No Embarassed

Very Happy Laughing Smile ก็ คิดถูกละครับ? อยู่ที่ ตัวเราเองละครับ? cherry santa ลุงหมอ
    Chayen

ตั้งหัวข้อ  Chayen Fri Jun 08, 2012 8:59 am

เอ่อ ... คิดถูกทั้ง 2 เรื่องเลยหรอคะ ตอนนี้หนักใจเรื่องงานมากๆๆๆๆๆเลยคะลุงหมอ No Crying or Very sad Embarassed pale
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jun 08, 2012 5:29 pm

Chayen พิมพ์ว่า:เอ่อ ... คิดถูกทั้ง 2 เรื่องเลยหรอคะ ตอนนี้หนักใจเรื่องงานมากๆๆๆๆๆเลยคะลุงหมอ No Crying or Very sad Embarassed pale

Very Happy Smile สวดมนต์ อิติปิโส วันละ 108 จบ แผ่เมตตา จะแก้ใขได้จ้า
    Very Happy Smile Laughing ขอให้โชคดีมีเหลือใช้ ทำบุญบูชาครู ที่ วัดใหนก็ได้ นะครับ หรือ ที่Very Happy เบอรบัญชี

Very Happy ธนาคารกรุงเทพ 288-060505-6 นายพันศักดิ์ เสลาหอม สาขาตะพานหิน *

Smile ธนาคารทหารไทย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม สาขาเขาทราย

Laughing ธนาคาร กสิกรไทย 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล สาขาทับคล้อ
    Rolling Eyes โทร.ทรูมูฟ. 086 629 0416 sunny ดีแทค . 0881 487 264 santa ลุงหมอ
    Chayen

ตั้งหัวข้อ  Chayen Sat Jun 09, 2012 12:34 pm

ขอบคุณคะลุงหมอ Smile Razz Surprised Laughing Wink

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:29 am