ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ

laxdios
    laxdios
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ Empty รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  laxdios Sun Jun 03, 2012 8:40 am

รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ[b]

หนูเกิดวันศุกร์ 29 กันยายน 2532
    จะออกรถ โตโยต้า วีออส สีขาว

ตอนแรกแม่ให้ฤกษ์ 31 พค. 55 มา แต่รถมาถึงศูนย์วันที่ 2 มิย 55 คะ
    ก็เลยไม่กล้าถามแม่อีก

รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ[b]
    laxdios
    laxdios

รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ Empty Re: รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  laxdios Sun Jun 03, 2012 8:59 am

ชื่อ นส. กัญญณัช กาญจนวิภาพร คะ ลืมแจ้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ Empty Re: รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jun 03, 2012 10:27 am

[quote="laxdios"]รบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยคะ[b]

หนูเกิดวันศุกร์ 29 กันยายน 2532
    จะออกรถ โตโยต้า วีออส สีขาว

ตอนแรกแม่ให้ฤกษ์ 31 พค. 55 มา แต่รถมาถึงศูนย์วันที่ 2 มิย 55 คะ
    ก็เลยไม่กล้าถามแม่อีก

รบกวนลุงหมอช่วยหาฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ[b][/quote

Very Happy Smile Wink Wink ..คนวันศุกร์ แรม 15 ค่ำ เดือน 10 ปี มะเส็ง ตามดวง ปีนี้ จะได้รถ cheers โหงวเฮ้งดี ทำหน้า อมยิ้ม นิดๆ แก้ม จะสูง แล้ว จะรวยมากๆเลย?
    tongue รถจะมาถึง 2 มิย ? คนวันศุกร์ ออกรถ วันพฤหัส ที่ 7 มิถุนายน ดูแล้วดีครับ เวลา 11.10 จนถึง 11.40 น. ได้ ปุรผผลคุณ (บุญอันทำดีไว้แต่ ปางก่อน) มหัทธโณ แห่งฤกษ์ ( รำรวยเงิน ทอง) ทำอะไรก็รวย แต่ ต้องเหนื่อน นับเงิน? ฤกษ์บน มหัธโณ ร่ำรวย ฤกษ์ล่าง เป็นสุภะ มีความสำเร็จ ทำสิ่งไดๆ จะมีผู้มีอายุ คอยให้ความเช่วยเหลือ? cheers sunny santa ลุงหมอ
    laxdios
    laxdios

ตั้งหัวข้อ  laxdios Sun Jun 03, 2012 10:38 am

ขอบคุณคะลุงหมอและขอรบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยได้ไหมคะลุงหมอว่าปีนี้เป็นยังไงบ้าง
    การงานก็มีคนคอยกลั่นแกล้ง สามีก็ไม่ค่อยร่วมด้วยช่วยกัน สามีชื่อ สุรเดช ธรรมาธิกรกุล เกิดวันอังคาร ที่ 10 กค. 2533
    ไม่ทราบว่าพอจะมีทางแก้ไหมคะลุงหมอ
    อ่อ ลืมไปอีกอย่าง พอดีตอนนี้หนูเพิ่งเปิดร้านเหล้าปั่นกะไอติมคะ ทำเป็นรายได้เสริมตอนเย็นๆหลังเลิกกงานประจำ น่าจะรุ่งไหมคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jun 03, 2012 4:08 pm

laxdios พิมพ์ว่า:ขอบคุณคะลุงหมอและขอรบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยได้ไหมคะลุงหมอว่าปีนี้เป็นยังไงบ้าง
    การงานก็มีคนคอยกลั่นแกล้ง สามีก็ไม่ค่อยร่วมด้วยช่วยกัน สามีชื่อ สุรเดช ธรรมาธิกรกุล เกิดวันอังคาร ที่ 10 กค. 2533
    ไม่ทราบว่าพอจะมีทางแก้ไหมคะลุงหมอ
    อ่อ ลืมไปอีกอย่าง พอดีตอนนี้หนูเพิ่งเปิดร้านเหล้าปั่นกะไอติมคะ ทำเป็นรายได้เสริมตอนเย็นๆหลังเลิกกงานประจำ น่าจะรุ่งไหมคะลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile ศุกร์ กับ อังคาร คู่มิตรกัน? ก็ดีละแฟนชอบให้เอาใจ ก็ ทำตัวเอาใจเขา สักหน่อย แบบ เลี้ยงน้องคนเล็ก จับอาบน้ำ ถูหลัง ขึ้นเตียงทาแป้งให้ทั่วตัว? Rolling Eyes Embarassed ทุกๆวันเลยจิ สบายๆ หมดปัญหา Evil or Very Mad พ้นวันเกิดดวงไม่ดี อย่าประมาท 1 ปีครับ ทำบุญต่อชะตาได้ จะดีครับ อุทิศกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรประจำได้ จะดีจ้า sunny

sunny จะพูดจาก็ ด้วยเหตุผล แบบ คุยกับเพื่อน ไม่ดี ไม่พูด? จะซื้อ หา ทำ เพราะว่าดี แบบนั้น แบบนี้ ไม่เอาไม่ทำเพราะ ไม่ดี ตรงเหตุ นั้น อย่างนี้ แล้วอยู่สบายๆ ให้เกียรติกัน เกรงใจกันไว้ เขาว่ามา หรือ สงสัย ห้ามพูดจ้า คนรักเรา ถูกเสมอ เท่านี้ อยู่กันได้นาน สบายๆครับ

bounce cheers ทำงานเสริม ดีละครับ ทำอารมย์ดีๆ สวดมนต์ไปด้วย ? ใครกินก็ อร่อย? คนขาย และ ร้านค้า ต้อง สอาด เอาไว้ก่อน นะครับ ?ลูกค้าจะอยากเข้านั่ง?

farao แฟน หล่อดีนะ แต่ปีนี้ เจ้าอารมย์จัง? วันอังคาร แรม 3 ค่ำ เดือน 8 ปี มะเมีย ดวงเขาดีช่วงนี้ หาเงินเก่่ง ใช้เก่งได้มา เอาเข้า ธนาคารให้หมดแล้ว จะได้มาอีก? sunny และ ก่อน จะถึงวันเกิด Evil or Very Mad ให้ระวังตัว และจิตใจ ให้ดี อย่าให้มีเรื่อง? อาจจะต้อง ขึ้นศาลละครับ affraid พ้นวันเกิดได้ จะดีครับ สวดมนต์เข้าไว้จ้า santaลุงหมอ
    laxdios
    laxdios

ตั้งหัวข้อ  laxdios Sun Jun 03, 2012 5:26 pm

ขอบคุณคะลุงหมอ

เชื่อไหมคะว่าหลังตั้งคำถามถามลุงหมอ ก็ทะเลาะกันเลยคะ

เค้าชอบหาว่าหนูสบาย วันๆไม่ทำอะไร ทั้งๆที่หนูทำทุกอย่างในบ้าน

ลุกขึ้นตั้งแต่เช้า มาทำกับข้าวให้กิน แต่เค้านอนทั้งวัน กะเล่นกะลูกนิดหน่อย

เค้าบอกว่าหนูสบาย แล้วกะไล่หนูกลับบ้าน หนูพยายามอดทนปิดปากเงียบ

หนูคิดว่าหนูดูแลเค้าเกินกว่าน้องคนเล็กอีกคะลุงหมอ พอๆกับลูกเลย กินข้าวต้องประเคนถึงที่

เหลือแต่ขี้แล้วไม่ต้องไปล้างให้เท่านั้นเอง ขอบคุณมากๆคะลุงหมอ ตรงมากๆเรยคะที่ลุงหมอพูดมา

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 04, 2012 2:29 pm

laxdios พิมพ์ว่า:ขอบคุณคะลุงหมอ

เชื่อไหมคะว่าหลังตั้งคำถามถามลุงหมอ ก็ทะเลาะกันเลยคะ

เค้าชอบหาว่าหนูสบาย วันๆไม่ทำอะไร ทั้งๆที่หนูทำทุกอย่างในบ้าน

ลุกขึ้นตั้งแต่เช้า มาทำกับข้าวให้กิน แต่เค้านอนทั้งวัน กะเล่นกะลูกนิดหน่อย

เค้าบอกว่าหนูสบาย แล้วกะไล่หนูกลับบ้าน หนูพยายามอดทนปิดปากเงียบ

หนูคิดว่าหนูดูแลเค้าเกินกว่าน้องคนเล็กอีกคะลุงหมอ พอๆกับลูกเลย กินข้าวต้องประเคนถึงที่

เหลือแต่ขี้แล้วไม่ต้องไปล้างให้เท่านั้นเอง ขอบคุณมากๆคะลุงหมอ ตรงมากๆเรยคะที่ลุงหมอพูดมา

Rolling Eyes Crying or Very sad Shocked สัตว์โลก อ่อมเป็นไป ตามกรรม? affraid cherry santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 04, 2012 2:29 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    laxdios พิมพ์ว่า:ขอบคุณคะลุงหมอ

Rolling Eyes Crying or Very sad Shocked สัตว์โลก ย่อมเป็นไป ตามกรรม? affraid cherry santa ลุงหมอ
    laxdios
    laxdios

ตั้งหัวข้อ  laxdios Tue Aug 07, 2012 10:24 pm

แม่นมากเรยคะลุงหมอ เจอจังๆเจอกันตัวเรยคะ

ที่ลุงหมอทักว่าจะมีเรื่องขึ้นโรงขึ้นศาล ก่อนวันเกิดแฟน แต่นี่พ้นวันเกิดแฟนมาไม่ถึงเดือน

แฟนขับรถโดน นร. ขับมาชน เจ้าคะลุงหมอ ขึ้นโรงพักตามระเบียบ

ส่วนเรื่องรถนี่แบบว่ายับเยินนน

ปล. + เครดิตลุงหมออย่างแรงงงงง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 07, 2012 11:52 pm

laxdios พิมพ์ว่า:แม่นมากเรยคะลุงหมอ เจอจังๆเจอกันตัวเรยคะ

ที่ลุงหมอทักว่าจะมีเรื่องขึ้นโรงขึ้นศาล ก่อนวันเกิดแฟน แต่นี่พ้นวันเกิดแฟนมาไม่ถึงเดือน

แฟนขับรถโดน นร. ขับมาชน เจ้าคะลุงหมอ ขึ้นโรงพักตามระเบียบ

ส่วนเรื่องรถนี่แบบว่ายับเยินนน

ปล. + เครดิตลุงหมออย่างแรงงงงง

Very Happy Laughing Smile กรรมของเวร ตรูไม่น่าทายเล้ย? affraid cherry santa
    laxdios
    laxdios

ตั้งหัวข้อ  laxdios Wed Aug 08, 2012 11:52 pm

แต่ว่าดีนะคะลุงหมอ ที่หนูพยายามฉุดกระชากลากถู สามีไปทำบุญมาได้ยังไม่ถึงอาทิตย์เรยคะ
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคะ เผื่อโชคดีจะมาหาบ้างคะลุงหมอ ส่วนตอนนี้สุขภาพหนูย่ำแน่มากเรยคะป่วยเป็นไข้ ติดเชื้อไวรัสไม่ทราบสายพันธ์ 1อาทิตย์กว่า หลังจากนั้นกะปวดท้องบิดๆ 2 อาทิตย์ กว่า แล้วกะต่อด้วยที่ติดเชื้อทางเดินหายใจส่วนบนอีกอาทิตย์กว่าๆ บางครั้งหนูอยากจะตายๆให้พ้นๆไปคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 09, 2012 12:58 am

laxdios พิมพ์ว่า:แต่ว่าดีนะคะลุงหมอ ที่หนูพยายามฉุดกระชากลากถู สามีไปทำบุญมาได้ยังไม่ถึงอาทิตย์เรยคะ
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคะ เผื่อโชคดีจะมาหาบ้างคะลุงหมอ ส่วนตอนนี้สุขภาพหนูย่ำแน่มากเรยคะป่วยเป็นไข้ ติดเชื้อไวรัสไม่ทราบสายพันธ์ 1อาทิตย์กว่า หลังจากนั้นกะปวดท้องบิดๆ 2 อาทิตย์ กว่า แล้วกะต่อด้วยที่ติดเชื้อทางเดินหายใจส่วนบนอีกอาทิตย์กว่าๆ บางครั้งหนูอยากจะตายๆให้พ้นๆไปคะลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ตายก็ไม่ว่า ใครๆก็ตายแม้แต่ลุงหมอ แต่ป่วยมันทรมาน หมักอะไรไว้ ก็ เอามาทานมั่งจิจะได้ไม่ป่วย santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 9:31 am