ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอน้ำมหาพุทธบำบัด

?????
    ผู้มาเยือน

ขอน้ำมหาพุทธบำบัด Empty ขอน้ำมหาพุทธบำบัด

ตั้งหัวข้อ  ????? Sun Jul 24, 2011 10:37 am

สวัสดีครับลุงหมอ ผมและลูกสาวเป็นโรคภูิมิแพ้มาหลายปีแล้วทานยาแผนปัจจุบันอาการพอทุเลา อยากขอแบ่งปันน้ำหยดมหาบำบัด ฯ จากลุงหมอด้วยครับ(กำลังทำน้ำหมักบรเพ็ดและสัปปะรด ได้ประมาณเดือนกว่าๆเริ่มเป้นวุ้นแล้ว) ขอบพระคุณมากๆ กรุณาส่งไปที่ พันเอก สมชาย สุวรรณลิขิต 266/274 หมู่ที่ 15 ต.พิชัย อ.เมือง จ.ลำปาง 52000
    mimno
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอน้ำมหาพุทธบำบัด Empty ขอน้ำมหาบำบัดลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  mimno Sun Jul 24, 2011 2:36 pm

หนูได้โพสไปหาคุณลุงหมอใน supercheng ขอให้คุณลุงหมอส่งมาที่ (น้ำมหาบำบัดค่ะ) รัตติกาล วรรณจรรยา สำนักงานเทศบาลเมืองแพร่ อ.เมืองแพร่ จ.แพร่ 54000 ค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอน้ำมหาพุทธบำบัด Empty Re: ขอน้ำมหาพุทธบำบัด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jul 24, 2011 7:22 pm

สมชาย พิมพ์ว่า:สวัสดีครับลุงหมอ ผมและลูกสาวเป็นโรคภูิมิแพ้มาหลายปีแล้วทานยาแผนปัจจุบันอาการพอทุเลา อยากขอแบ่งปันน้ำหยดมหาบำบัด ฯ จากลุงหมอด้วยครับ(กำลังทำน้ำหมักบรเพ็ดและสัปปะรด ได้ประมาณเดือนกว่าๆเริ่มเป้นวุ้นแล้ว) ขอบพระคุณมากๆ กรุณาส่งไปที่ พันเอก สมชาย สุวรรณลิขิต 266/274 หมู่ที่ 15 ต.พิชัย อ.เมือง จ.ลำปาง 52000

Very Happy Laughing Smile ยินดีจ้า คนเมือแพร่ จะจัดส่งไปให้นะครับ? เบื้องต้น ในระหว่าง รอน้ำหยด? ท่านพันเอกสมชาย ควรหาเปลือกหรือใบ ต้นทิ้งถ่อน หรือ ไม้ขี้หนอน +กิ่ง หรือใบ ทองหลางนะครับ ต้มทานครั้งละ 1 กำมือ ทานน้ำ เป็นประจำ แนะนำให้ใช้ กระติก ประเภทฮ๊อทเตอร์ช้ารฟ์ ที่ต้มน้ำร้อนชงกาแฟนะครับ จะไม่ร้อนเกินไปเขา จะตัดไฟฟ้าเองดื่มตอนน้ำอุ่น ผม ใช้ น้ำชงกาแฟทานประจำเลย? จะช่วยรักษาหลอดลม ปอด บำรุงตับ และบำรุงสมอง?สุดท้าย ป้องกัน รักษาโรคภูมิแพ้ นะครับใช้ได้แน่นอน จืดก็ เททิ้ง แล้ว หามาเปลี่ยน ต้มใหม่ จะช่วยได้มากๆเลยครับหาย แน่นอน? cheers santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอน้ำมหาพุทธบำบัด Empty Re: ขอน้ำมหาพุทธบำบัด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jul 24, 2011 7:26 pm

mimno พิมพ์ว่า:หนูได้โพสไปหาคุณลุงหมอใน supercheng ขอให้คุณลุงหมอส่งมาที่ (น้ำมหาบำบัดค่ะ) รัตติกาล วรรณจรรยา สำนักงานเทศบาลเมืองแพร่ อ.เมืองแพร่ จ.แพร่ 54000 ค่ะ

Rolling Eyes Very Happy Laughing Smile ได้ครับ จะจัดส่งไปพร้อมๆกันเลยนะครับขอเวลา สัก 1 ถึง 2 วันนะครับงานมาก นิด 1 ฝนพึ่งจะหยุดด้วยจ้าแล้ว ไม่เห็นบอกว่า จะนำไปให้ใคร ? ป่วย โรคอะไรจะได้ แนะนำนะครับ แต่ก็ไม่เป็นไรจ้า? santa
    ?????
    ผู้มาเยือน

ขอน้ำมหาพุทธบำบัด Empty ได้รับแล้ว

ตั้งหัวข้อ  ????? Wed Jul 27, 2011 8:17 pm

ได้รับน้ำมหาบำบัดแล้วครับ ขอขอบพระคุณลุงหมอมากที่กรุณาผมและลูกสาว แล้วจะแจ้งให้ทราบหลังการใช้นะครับ...........
    พันเอกสมชาย
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 27, 2011 9:19 pm

สมชาย พิมพ์ว่า:ได้รับน้ำมหาบำบัดแล้วครับ ขอขอบพระคุณลุงหมอมากที่กรุณาผมและลูกสาว แล้วจะแจ้งให้ทราบหลังการใช้นะครับ...........
    พันเอกสมชาย

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes ดีจัง ถึงปรอดภัยละ? ดูแลอาหารทำตามคำแนะนำ เ็ด็ก 1 หยด คนโต 2 หยดก่อนอาหารประจำ และก่อนนอน ขอให้หายป่วย ไวๆ นะครับผม ทานน้ำมากๆ ถ้าน้ำมูกใหลแรงๆก็ หยดใส่จมูกข้างละหยด แก้ไซนัส หลอดลมได้จ้า santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 2:39 am