ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า

ฉันทนา
    สมาชิกทั่วไป

เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า Empty เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า

ตั้งหัวข้อ  ฉันทนา Thu Jun 21, 2012 1:56 am

กราบขออภัยที่เงียบหายไปพักใหญ่ค่ะ พอดี สมศ.มาประเมินโรงเรียนเจ้าค่ะ เพิ่งประเมินเสร็จเมื่อวันที่ 13 มิ.ย. ไปที่นา แล้วเจอลูกยอป่าค่ะ กะลังสุกเต็มต้นเลย เรียนถามลุงหมอว่าจะเอามาหมักได้ไหมคะ[/size]
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า Empty Re: เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 21, 2012 11:30 am

ฉันทนา พิมพ์ว่า:กราบขออภัยที่เงียบหายไปพักใหญ่ค่ะ พอดี สมศ.มาประเมินโรงเรียนเจ้าค่ะ เพิ่งประเมินเสร็จเมื่อวันที่ 13 มิ.ย. ไปที่นา แล้วเจอลูกยอป่าค่ะ กะลังสุกเต็มต้นเลย เรียนถามลุงหมอว่าจะเอามาหมักได้ไหมคะ[/size]

Very Happy Laughing Smile ดีจ้า ลุกยอป่า ของดีเลย แบบเดียวกับยอบ้าน ทำลาย เชื้อมะเร็ง ต้น กิ่ง ใบ ลูกผล ตัดมา จะหมัดก็ผ่าๆๆ จะต้มทานก็ได้จ้า ของดีเลยละ Wink ลุงหมอก็ใส่ต้นยอป่า ลงไปด้วยนะ ใน40กว่าอย่าง นั่งผ่าเป็นไม้เชื้อไฟเลยละ? ก่อนจะหมัก รีบๆไปเก็มมาเลยของดีจ้า cheers santa ลุงหมอ
    ฉันทนา

เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า Empty Re: เรียนถามลุงหมอเรื่องลูกยอป่า

ตั้งหัวข้อ  ฉันทนา Fri Jun 22, 2012 12:37 pm

Very Happy Laughing Smile ดีจ้า ลุกยอป่า ของดีเลย แบบเดียวกับยอบ้าน ทำลาย เชื้อมะเร็ง ต้น กิ่ง ใบ ลูกผล ตัดมา จะหมัดก็ผ่าๆๆ จะต้มทานก็ได้จ้า ของดีเลยละ Wink ลุงหมอก็ใส่ต้นยอป่า ลงไปด้วยนะ ใน40กว่าอย่าง นั่งผ่าเป็นไม้เชื้อไฟเลยละ? ก่อนจะหมัก รีบๆไปเก็มมาเลยของดีจ้า cheers santa ลุงหมอ[/quote]
    bounce ขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ bounce

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:51 pm