ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ

samurai
    ผู้มาเยือน

ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ Empty ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  samurai Tue Jul 26, 2011 10:31 am

รบกวนลุงหมอช่วยหน่อยครับ คือผมได้มาจากเพื่อนแต่ผมไม่รู้ว่าเป็นของจริงหรือเก๊ และวัดไหนสร้าง และชื่อหลวงพ่อที่สร้าง สร้างปีไหนครับ ผมขอขอบคุณลวงหน้านะคับ
    samurai
    ผู้มาเยือน

ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ Empty Re: ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  samurai Tue Jul 26, 2011 10:35 am

samurai
    ผู้มาเยือน

ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ Empty Re: ลุงหมอครับ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  samurai Tue Jul 26, 2011 10:59 am

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 27, 2011 1:16 am

samurai พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอช่วยหน่อยครับ คือผมได้มาจากเพื่อนแต่ผมไม่รู้ว่าเป็นของจริงหรือเก๊ และวัดไหนสร้าง และชื่อหลวงพ่อที่สร้าง สร้างปีไหนครับ ผมขอขอบคุณลวงหน้านะคับ

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes ใหนหว่า รูป ไม่มีอ่า พระอนัตตาหรา? ไว้แกใขใหม่ละกันนะครับ ?จะให้รู้ไปหมด หมื่นวัด ยอมแพ้จ้า santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 12:32 am