ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ปัสสาวะร้อน

ป้าเพ็ญ
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ปัสสาวะร้อน Empty ปัสสาวะร้อน

ตั้งหัวข้อ  ป้าเพ็ญ Mon Jun 25, 2012 8:13 am

ลุงหมอค่ะ ชายปัสสาวะร้อน อั้นไม่ค่อยอยู่ ปัสสาวะบ่อย ไปหาหมอๆบอกว่าต้องหัดอั้นเพราะต่อไปจะอั้นปัสสาวะไม่อยู่อาการนี้ทางแผนโบราณว่าเป็นอย่างไรค่ะ และควรจะทานน้ำหมักอะไรดีค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ปัสสาวะร้อน Empty Re: ปัสสาวะร้อน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 25, 2012 9:28 am

ป้าเพ็ญ พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ ชายปัสสาวะร้อน อั้นไม่ค่อยอยู่ ปัสสาวะบ่อย ไปหาหมอๆบอกว่าต้องหัดอั้นเพราะต่อไปจะอั้นปัสสาวะไม่อยู่อาการนี้ทางแผนโบราณว่าเป็นอย่างไรค่ะ และควรจะทานน้ำหมักอะไรดีค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink หมอโบราณ บ้านผมเรียกว่า ชำรั่วครับ ใช้ผลไม้รวม ผสมทานประจำ ละครับ ถ้าปวดหลัง ใต้เข็มขัด ขวา หรือซ้ายก็ไต อักเสบ ตามมาละ ใช้หญ้าหนวดแมว 1 กำมือ ต้มทาน ก็ 2 วันหาย ฉี่ สีขุ่นๆ หรือ ฟองมาก เริ่มไม่ดี ผลไม้รวม 1 ช้อนชา น้ำ 1 แก้ว 2 ถึง 4 เวลา ทำได้ประจำก็ หายเข้าที่เอง ละครับ cheers ใจเย็นๆนะครับ ร่างกาย ใช้มานาน เปรียบ รถเก่า ค่อยๆซ่อม จะได้อยู่เป็นเพื่อนกัน นานๆจ้า อย่าหาเรื่อง เอาสารเคมีเข้าร่างกาย นะครับ affraid โรคเกี่ยวกับ ตับ ไต ทุกชนิด ควบคุมอาหาร งดรสจัด กลิ่นฉุน เปรี้ยวได้เท่านั้น ทำให้ได้ ถ้า อยากหาย เพื่อตนเองครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:51 pm