ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น้ำหมักสูคร ของป้าเช็งใช้แล้ว มีประสพการณ์ ?

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

น้ำหมักสูคร ของป้าเช็งใช้แล้ว มีประสพการณ์ ? Empty น้ำหมักสูคร ของป้าเช็งใช้แล้ว มีประสพการณ์ ?

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 30, 2012 9:50 am

Very Happy Smile Rolling Eyes ร่วมด้วย ช่วยกัน นะครับ ใคร ได้ใช้ น้ำหมักสูคร ของป้าเช็งใช้แล้ว มีประสพการณ์ cheers สำหรับผู้ที่มีประสบการณ์การ ใช้มหาบำบัด และเจียระไนเพชร ในการบำบัดโรค เพียงแค่เขียน จดหมายเล่าประสบการณ์ แนบสำเนาบัตร ป.ช.ช. พร้อมลายเซ็นต์ ยืนยันผลการใช้ น้ำหมัก สูตรป้าเช็ง ว่าเริ่มต้น ระหว่างการใช้ และ ลงท้าย? Laughing

sunny farao ส่งไปที่ เลขที่ 10 หมู่บ้านเสรี 4 ซอย 15 ถ.พระรามเก้า 43 แขวง-เขตสวนหลวง กทม. 10250 Rolling Eyes Smile ( เริ่มวันนี้ได้ ยิ่งดี )

Wink เพื่อนำไปใช้ประกอบคดี santa ยินยันผลการใช้...ชาวหมัก Smile ช่วยกันตอบแทน พระคุณคุณป้ากันนะ ครับผม ช่วยๆกันเขียน ยืนยันเป็นพยาน ผลการใช สิ่งที่ได้มา ทางร่างกาย ทางจิตใจ ความสุขทุกข์ในครอบครัว ที่ได้? ให้คุณป้า กันนะครับ อบากได้ สัก 100 ท่านก็ยังดี ที่ ยอมเสียสละ เวลาทำความดี ยืนยันประสพการณ์ ผลการใช้ ว่าได้ใช้ อะไร ผล เป็นเช่นไร? rendeer bounce รู้แล้ว เขียน เล่า ประสพการณ์ ของเราเองในการใช้น้ำหมัก ส่งเอกสาร และ ช่วยๆกัน บอกต่อ นะครับผม ให้ได้เกิน 100 นะครับcheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

น้ำหมักสูคร ของป้าเช็งใช้แล้ว มีประสพการณ์ ? Empty Re: น้ำหมักสูคร ของป้าเช็งใช้แล้ว มีประสพการณ์ ?

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jul 01, 2012 1:21 am

Very Happy Laughing Smile ทุกๆท่าน ที่เคยใช้ น้ำหยด น้ำหมักแล้ว มีผลเช่นไร? ขอ ได้โปรด ช่วยกัน จ.ม. ยืนยันไป ด้วยนะครับ cheers Very Happy Laughing santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:27 pm