ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

แจ้งการโอนเงิน

อั้งเปา
    สมาชิกทั่วไป

แจ้งการโอนเงิน Empty แจ้งการโอนเงิน

ตั้งหัวข้อ  อั้งเปา Thu Jul 05, 2012 11:07 am

ผมชัยภัทร จากจ.สระแก้ว ผมโอนร่วมทำบุญสร้างโรงเรือนหมัก จำนวน 1000บาท
    ทางตู้ ATM วันที่ 05/07/12 เวลา 10:04 น. (ธ.กสิกรไทย)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งการโอนเงิน Empty Re: แจ้งการโอนเงิน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 05, 2012 9:30 pm

อั้งเปา พิมพ์ว่า:ผมชัยภัทร จากจ.สระแก้ว ผมโอนร่วมทำบุญสร้างโรงเรือนหมัก จำนวน 1000บาท
    ทางตู้ ATM วันที่ 05/07/12 เวลา 10:04 น. (ธ.กสิกรไทย)

Very Happy Laughing Rolling Eyes สาธุ ๆ ๆ ครับ วันนี้ ส่งพัสดุไปสระแก้วละนะครับ1 ถึง 2 วันถึงจ้า cheers santa
    อั้งเปา

แจ้งการโอนเงิน Empty มาหมักมาถึงแล้ว

ตั้งหัวข้อ  อั้งเปา Tue Jul 10, 2012 2:36 pm

ลุงหมอครับ ผมได้รับน้ำพุทธมหาบำบัด เมื่อวันที่ 7 กรกฎาคม 2555
    ผมอยากถามลุงหมอว่า น้ำหมักผลไม้ที่ลุงหมอส่งมาให้ ผมจะขยายน้ำหมัก
    ได้ไหมครับ ใช้สูตรนี้ได้ไหมครับ น้ำผึ้ง 1 ส่วน น้ำหมักผลไม้ 5 ส่วน น้ำเปล่า 5 ส่วน
    และต้องทึ้งไว้กี่วันครับ จึงจะเอามากินได้ครับ ขอให้ลุงหมอช่วยชี้แจ้งให้ผมด้วยครับ
    ขอบพระคุณในความกรุณาและเมตตาของลุงหมอเป็นอย่างสูง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งการโอนเงิน Empty Re: แจ้งการโอนเงิน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 10, 2012 8:22 pm

อั้งเปา พิมพ์ว่า:ลุงหมอครับ ผมได้รับน้ำพุทธมหาบำบัด เมื่อวันที่ 7 กรกฎาคม 2555
    ผมอยากถามลุงหมอว่า น้ำหมักผลไม้ที่ลุงหมอส่งมาให้ ผมจะขยายน้ำหมัก
    ได้ไหมครับ ใช้สูตรนี้ได้ไหมครับ น้ำผึ้ง 1 ส่วน น้ำหมักผลไม้ 5 ส่วน น้ำเปล่า 5 ส่วน
    และต้องทึ้งไว้กี่วันครับ จึงจะเอามากินได้ครับ ขอให้ลุงหมอช่วยชี้แจ้งให้ผมด้วยครับ
    ขอบพระคุณในความกรุณาและเมตตาของลุงหมอเป็นอย่างสูง

Very Happy Laughing Rolling Eyes คิดผิดละครับ ตัวยา สมุนไพร คิดมา ปริมาณเท่าไร ไป ขยาย เขา ก็มี เท่าเดิม ไม่ได้เพิ่มขึ้น เพิ่มแต่ ปริมาณน้ำเท่านั้น Rolling Eyes จะทำก็ได้ครับ แล้วใช้ผสมทีละ 1 -2 ช้อนคาว ต่อน้ำ 1 แก้วจ้า แต่ก็ ได้เพิ่มปริมาณ เอ็มไซน์ ดีเหมือนกัน 1 เดือน ค่อยทานนะครับ แต่จำเป็น ขยายแล้ว ก็ ทานได้เลยจ้า หวามดี ปะแล่มๆ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:07 pm