ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

แจ้งโอนเงินค่ะ

lpatcharin
    สมาชิกทั่วไป

แจ้งโอนเงินค่ะ Empty แจ้งโอนเงินค่ะ

ตั้งหัวข้อ  lpatcharin Sun Jul 08, 2012 7:06 pm

สวัสดีค่ะ ลุงหมอ

หนูโอนเงินร่วมทำบุญสร้างโรงเรือนหมักที่ ธนาคาร กสิกรไทย 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล สาขาทับคล้อ วันนี้ เมื่อเวลาประมาณ 17.49 น. จำนวน 1,000 บาท ค่ะ ป้าหนูเพิ่งเข้าไปนอน รพ.มา 3 วันเมื่อต้นเดือน มิ.ย.ค่ะ เพราะปวดหัวมาก
    แบบร้่าวลึกจนทนไม่ไหว หมอว่าเป็นโรคของคนอายุมาก ทั้งน้ำหนัก+โคเลสเตอรอล+ไตรกลีเซอไรด์+ความดันโลหิต ทุกอย่างสูงหมด และปวดตาเวลาโดนแดดจัด อ่านหนังสือและเล่นคอมนานด้วยค่ะ มีเจ้าหน้าที่ รพ.คุยเรื่องน้ำหมักกับป้า ป้าเลยโทร.หาหนูที่อยู่เชียงใหม่ เพราะหนูสนใจและเริ่มหมักถังเล็ก ๆ เองเมื่อต้นเดือน เม.ย.ค่ะ หนูเคยชวนป้าให้หมัก แต่ท่าันไม่สนใจค่ะ แต่ตอนนี้ป้ากลับมาจาก รพ.และเริ่มสนใจอยากลองใช้้ำน้ำหมัก เพื่อรักษาร่างกาย รบกวนลุงหมอช่วยป้าหนูด้วยนะคะ หนูอยากให้ป้าได้ใช้ และเกิดสนใจและศรัทธา มาเริ่มหมักกันเยอะๆ ค่ะ

ที่อยู่บ้านป้าของหนูนะคะ
    นางวาสนา บัวประเสริฐ
    40/292 หมู่บ้านพบโชค ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.เชียงใหม่ 20180

ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้านะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งโอนเงินค่ะ Empty Re: แจ้งโอนเงินค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 09, 2012 11:02 am

lpatcharin พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ ลุงหมอ

หนูโอนเงินร่วมทำบุญสร้างโรงเรือนหมักที่ ธนาคาร กสิกรไทย 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล สาขาทับคล้อ วันนี้ เมื่อเวลาประมาณ 17.49 น. จำนวน 1,000 บาท ค่ะ ป้าหนูเพิ่งเข้าไปนอน รพ.มา 3 วันเมื่อต้นเดือน มิ.ย.ค่ะ เพราะปวดหัวมาก
    แบบร้่าวลึกจนทนไม่ไหว หมอว่าเป็นโรคของคนอายุมาก ทั้งน้ำหนัก+โคเลสเตอรอล+ไตรกลีเซอไรด์+ความดันโลหิต ทุกอย่างสูงหมด และปวดตาเวลาโดนแดดจัด อ่านหนังสือและเล่นคอมนานด้วยค่ะ มีเจ้าหน้าที่ รพ.คุยเรื่องน้ำหมักกับป้า ป้าเลยโทร.หาหนูที่อยู่เชียงใหม่ เพราะหนูสนใจและเริ่มหมักถังเล็ก ๆ เองเมื่อต้นเดือน เม.ย.ค่ะ หนูเคยชวนป้าให้หมัก แต่ท่าันไม่สนใจค่ะ แต่ตอนนี้ป้ากลับมาจาก รพ.และเริ่มสนใจอยากลองใช้้ำน้ำหมัก เพื่อรักษาร่างกาย รบกวนลุงหมอช่วยป้าหนูด้วยนะคะ หนูอยากให้ป้าได้ใช้ และเกิดสนใจและศรัทธา มาเริ่มหมักกันเยอะๆ ค่ะ

ที่อยู่บ้านป้าของหนูนะคะ
    40/292 หมู่บ้านพบโชค ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.เชียงใหม่ 20180

ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้านะคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes รับทราพจ้า สาธุ ครับมีเงินเข้าแล้วจ้า ที่อยู่ สัตหีบ จ. เชียงใหม? เลย สับสนนะครับ? เขามีจริงๆหรือ? ขอให้ ช่วย ยืนยันใหม่อีกทีได้ใหม? ลุงหมอกำลังจะขึ้นไปแม่เมาะ จ.ลำปาง วันนี้ และจะส่งให้ทั้ง น้ำหยด น้ำหมักจ้า มางไปรษณีย์ EMS วันเดียวก็ถึง cheers santa ลุงหมอ
    lpatcharin

แจ้งโอนเงินค่ะ Empty หนูขอโทษค่ะ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรีค่ะ

ตั้งหัวข้อ  lpatcharin Tue Jul 10, 2012 9:17 pm

แก้ไขที่อยู่บ้านป้าของหนูค่ะ

40/292 หมู่บ้านพบโชค ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี 20180

ขอบคุณล่วงหน้านะคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งโอนเงินค่ะ Empty Re: แจ้งโอนเงินค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 11, 2012 10:54 pm

lpatcharin พิมพ์ว่า:แก้ไขที่อยู่บ้านป้าของหนูค่ะ

40/292 หมู่บ้านพบโชค ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี 20180

ขอบคุณล่วงหน้านะคะลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile รับทราพจ้า cheers cherry santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 5:11 pm