ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

theea
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ Empty รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  theea Wed Jul 11, 2012 6:55 am

ลุงหมอครับ รบกวนปรึกษาเรื่องเวลาฤกษ์เวลามงคลในการออกรถครับ

ชื่อ นายศิวพงษ์ พูลผล
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 3 มกราคม 2525
    รถที่ได้คือสีขาว จองทะเบียนแล้ว ฆบ-906
    ตอนนี้รถอยู่ที่ศูนย์แล้ว วันเสาร์ 14 อาทิตย์ 15 ว่าจะไปเอาออกมา
    จะดีหรือไม่ครับ ถ้าไม่ดีมีอะไรแก้ไขได้บ้างครับ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ Empty Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 12, 2012 1:00 pm

theea พิมพ์ว่า:ลุงหมอครับ รบกวนปรึกษาเรื่องเวลาฤกษ์เวลามงคลในการออกรถครับ

ชื่อ นายศิวพงษ์ พูลผล
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 3 มกราคม 2525
    รถที่ได้คือสีขาว จองทะเบียนแล้ว ฆบ-906
    ตอนนี้รถอยู่ที่ศูนย์แล้ว วันเสาร์ 14 อาทิตย์ 15 ว่าจะไปเอาออกมา
    จะดีหรือไม่ครับ ถ้าไม่ดีมีอะไรแก้ไขได้บ้างครับ

Very Happy Smile Rolling Eyes ถามตรง ก็ ตอบตรง Shocked ไม่ดีครับ เสาร์14 เป็นโอวมาน โอน อาทิตย์ 15 เป็น ดิถี พิฆาต์ อายุสั้้น? affraid เป็นรถลุงหมอ ไม่เอาออกครับ เลขรถคนวันอาทิตย์ ก็ไม่เอา 6 ไว้ครับ กาลกีณี ทำให้ตกต่ำ

Rolling Eyes Wink Very Happy วันดี เลื่อนไปเารที่21 ก.ค.แล้วถวายบูชาครูด้วยนะครับ Smile ดูแล้ว เลือกวัน เสาร์ที่ 21 ก.ค. นี้ เป็นวันดี ได้คู่ธาตุ มีคนช่วยเหลือ cheers ฤกษ์ เวลาดีคือ 15.39 น. ถึง เวลา 16.39 น. ได้ ราชาฤกษ์ จะสบายแบบ พระราชา ผู้ยิ่งใหญ่? มีเงินทอง ใหลมา เทมา cheers Basketball santa ลุงหมอ
    theea

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ Empty Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  theea Sat Jul 14, 2012 9:29 pm

ทำบุญเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณมากครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jul 15, 2012 5:37 pm

theea พิมพ์ว่า:ทำบุญเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณมากครับ

Very Happy Laughing Smile สาธุจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 12:08 pm