ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา

phatcha
    สมาชิกทั่วไป

คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา Empty คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  phatcha Thu Jul 12, 2012 1:11 pm

พรรษมณฑ์ สระแก้วน้อย
    เกิดวันที่ 21 กค 2512 เวลา 09.15
    คำถามค่ะ

ตอนนี้ตกงานค่ะ มีได้งานหรือเปล่าค่ะ
    ได้งานเดือนไหนค่ะ
    การเงิน
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา Empty Re: คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 12, 2012 1:22 pm

phatcha พิมพ์ว่า:พรรษมณฑ์ สระแก้วน้อย
    เกิดวันที่ 21 กค 2512 เวลา 09.15
    คำถามค่ะ

ตอนนี้ตกงานค่ะ มีได้งานหรือเปล่าค่ะ
    ได้งานเดือนไหนค่ะ
    การเงิน

Very Happy Laughing Smile จันทร์ ขึ้น 8 ค่ำ เดือน 8/8 ปีระกา cheers

1. พ้นวันเกิด ก็ แฮ๊ปปี้เบิร์ดเดย์ แฮปปี้ ละครับผม เตรียมตัวไว้ จะได้งาน ปลายเดือน หลังวันเกิดไป จ้า cheers ขอให้มีความสุข ได้งาน ได้เงิน เหลือใช้จ้า santa

2. การเงิน? การเงินจะดีขึ้น หลังวันเกิด ได้มาก็ เก็บเข้าธนาคารก่อนเลยจ้า รอบครอบการ ใช้เงิน จาได้ มีเงิน เหลือใช้ครับ ทำตัว ไม่มี แล้ว จะมี ห้ามหน้าใหญ่ ค้ำประกัน ให้ใครหยิบยืม จะไม่ได้คืน พอซะที นะครับ cheers santa ลุงหมอ
    phatcha

คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา Empty Re: คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  phatcha Thu Jul 12, 2012 1:26 pm

คุณลุงค่ะ เพิ่งไปสัมภาษณ์มาเมื่อวันที่ 9 กค ที่ผ่านมาค่ะ
    วันจันทร์ที่ 16 กค มีสัมภาษณ์อีกที่ แต่ไม่ทราบว่าจะโชคดีหรือเปล่าค่ะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 12, 2012 1:28 pm

phatcha พิมพ์ว่า:คุณลุงค่ะ เพิ่งไปสัมภาษณ์มาเมื่อวันที่ 9 กค ที่ผ่านมาค่ะ
    วันจันทร์ที่ 16 กค มีสัมภาษณ์อีกที่ แต่ไม่ทราบว่าจะโชคดีหรือเปล่าค่ะ

Very Happy Laughing Smile พ้นวันเกิด ก็ แฮ๊ปปี้เบิร์ดเดย์ แฮปปี้ ละครับผม เตรียมตัวไว้ จะได้งาน ปลายเดือน หลังวันเกิดไป จ้า ขอให้มีความสุข ได้งาน ได้เงิน เหลือใช้จ้า cheers cheers cheers santa
    phatcha

คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา Empty คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  phatcha Thu Jul 12, 2012 1:35 pm

ขอบพระคุณ คุณลุงหมอมากค่ะ ขอให้คุณลุงหมอมีสุขภาพที่แข็งแรงนะคะและขอให้คุณลุงเป็นที่พึ่งของคนคนทั่วไปนะคะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 13, 2012 9:12 pm

phatcha พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณ คุณลุงหมอมากค่ะ ขอให้คุณลุงหมอมีสุขภาพที่แข็งแรงนะคะและขอให้คุณลุงเป็นที่พึ่งของคนคนทั่วไปนะคะ

Very Happy Laughing Smile Surprised Embarassed Razz cherry santa

phatcha

ตั้งหัวข้อ  phatcha Mon Aug 06, 2012 3:16 pm

คุณลุงหมอค่ะ รบกวนถามนะคะ
    ตอนนี้ไปสัมภาษณ์งานทั้งหมดหลายที่ แต่ที่รออยู่มี 3 ค่ะ
    สัมภาษณ์วันที่ 9 กค วันที่ 17กค และวันที่ 26กค ที่คุณลุงหมอบอกว่าจะได้งานหลังวันเกิด 21 กค ไม่ทราบว่ายังพอมีหวังที่จะได้งานอีกหรือเปล่าค่ะ แล้วจะได้งานอีกหรือไม่ รบกวนคุณลุงหมอด้วยนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 06, 2012 4:51 pm

phatcha พิมพ์ว่า:คุณลุงหมอค่ะ รบกวนถามนะคะ
    ตอนนี้ไปสัมภาษณ์งานทั้งหมดหลายที่ แต่ที่รออยู่มี 3 ค่ะ
    สัมภาษณ์วันที่ 9 กค วันที่ 17กค และวันที่ 26กค ที่คุณลุงหมอบอกว่าจะได้งานหลังวันเกิด 21 กค ไม่ทราบว่ายังพอมีหวังที่จะได้งานอีกหรือเปล่าค่ะ แล้วจะได้งานอีกหรือไม่ รบกวนคุณลุงหมอด้วยนะคะ

Very Happy Rolling Eyes Wink ได้ครับ อย่างช้า ไม่เกิน 15 วัน น่าจะ มีข่าวดีละครับ cheers santa ลุงหมอ
    phatcha

ตั้งหัวข้อ  phatcha Mon Aug 06, 2012 5:08 pm

ขอบคุณอย่างยิ่งที่คุณลุงหมอ สละเวลาดูดวงให้ทำให้หนูรอด้วยความหวังอีกครั้งนะคะ ขอบคุณลุงหมอจังเลยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 06, 2012 10:35 pm

phatcha พิมพ์ว่า:ขอบคุณอย่างยิ่งที่คุณลุงหมอ สละเวลาดูดวงให้ทำให้หนูรอด้วยความหวังอีกครั้งนะคะ ขอบคุณลุงหมอจังเลยค่ะ

Shocked Very Happy Smile ถ้าเชื่อลุงหมอนะ ไม่มีอะไรที่ แก้ใข ไม่ได้? Rolling Eyes Wink นอกจาก เรา เลือก มากไป หรือ ทนรอไม่ใหว? แต่ หนูอย่าลืมนะ ที่ แย่ๆกว่าเรา ยังมีอีกมากมาย จง ภูมิใจ ในสิ่งที่เรามี นะครับ santa ลุงหมอ
    phatcha

คุณลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตา Empty รบกวนคุณลุงหมอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  phatcha Sat Sep 08, 2012 9:50 am

ตอนนี้ก็ยังคงไปสัมภาษณ์อีกหลายบริษัท คุณลุงหมอค่ะ หนูยังมีสิทธิ์ได้งานอีกหรือเปล่า ตอนนี้เครียดมาก ก็รอข่าวดีก็ยังไม่เห็นนะคะหนูจะตกงานอีนานมั๊ยค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 08, 2012 2:26 pm

phatcha พิมพ์ว่า:ตอนนี้ก็ยังคงไปสัมภาษณ์อีกหลายบริษัท คุณลุงหมอค่ะ หนูยังมีสิทธิ์ได้งานอีกหรือเปล่า ตอนนี้เครียดมาก ก็รอข่าวดีก็ยังไม่เห็นนะคะหนูจะตกงานอีนานมั๊ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ตกก็ได้พักผ่อนนะ พักเดียวก็ ได้งานละครับ อย่าเลือก มีอะไรดีกว่า ก็ ค่อยเปลี่ยนใหม่ จนกว่าจะ ลงตัว? ไปนั่งสวนมนต์ อิติปิโส 108 จบ ทุกวันดีกว่าจะได้มีงานดีๆมาให้เรา สวดไม่เป็นก็ นะโม วันละ 108 จบ รับรอง ราบ ลื่น แน่นอนจ้า ดีกว่ามานั่งอมทุกข์ ไม่มีประโยชน์ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 7:47 am