ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

น้ำมันมะพร้าว สามารถทานได้มั้ยครับ

rink
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

น้ำมันมะพร้าว สามารถทานได้มั้ยครับ Empty น้ำมันมะพร้าว สามารถทานได้มั้ยครับ

ตั้งหัวข้อ  rink Wed Jul 18, 2012 8:17 pm

คือเห็นสรรพคุณแล้ว โอเคเลย พี่ชายฝากซื้อ เค้าจะใช้ลดความอ้วน แต่พอเราอ่านสรรพคุณแล้ว มันดีมาก ก็เลยนึกอยากลองทานดูเกี่ยวกับภูมคุ้มกันด้วย แต่ไม่แน่ใจเพราะเราทานน้ำหมักผลไม้กับน้ำหยดอยู่ กลัวมันตีกันเลยอยากเรียนถามลุงหมอว่า ทานคู่กันได้มั้ยครับ รบกวนด้วยนะครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

น้ำมันมะพร้าว สามารถทานได้มั้ยครับ Empty Re: น้ำมันมะพร้าว สามารถทานได้มั้ยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 18, 2012 11:46 pm

rink พิมพ์ว่า:คือเห็นสรรพคุณแล้ว โอเคเลย พี่ชายฝากซื้อ เค้าจะใช้ลดความอ้วน แต่พอเราอ่านสรรพคุณแล้ว มันดีมาก ก็เลยนึกอยากลองทานดูเกี่ยวกับภูมคุ้มกันด้วย แต่ไม่แน่ใจเพราะเราทานน้ำหมักผลไม้กับน้ำหยดอยู่ กลัวมันตีกันเลยอยากเรียนถามลุงหมอว่า ทานคู่กันได้มั้ยครับ รบกวนด้วยนะครับ

Very Happy Laughing Smile น้ำมัน มะพร้าว มีความเป็นใชมัน ในตัวเอง? โดยเพาะ เอ็มไซน์ ที่ได้จากการหมัก? ไม่ถูกกันเลยครับถ้าเท น้ำมันลงไปในถังหมัก เขาจะปิดหน้า จนเอ็มไซน ไม่สามารถสัมผัส ออ๊กซิเจนได้ จะตาย ภายในไม่กีวัน? หมดทั้งถัง การที่หมักใหม่ ให้คน ควานประจำ เพื่อ เพิ่มออ๊กซิเจน ให้เขา นั่นเอง? และการสังงดของมัน นั่นคือ ตัวทำลายเอ็มไซน์ละครับ?

Very Happy Rolling Eyes Wink สรรพคุณ เขียนเท่าไร ก็ได้การตลาด ขะดีมากขึ้น เท่านั้น? แล้ว ลุงหมอ เขียนอะไรบ้าง ที่สลากข้างขวด?แค่ปรับความสมดุลย์ของร่างกายท คนป่วยคือ เสียความสมดุลย์? affraid แต่ ของจริงคือ ผลการใช้ ที่เขา สมัตใจ พากัน มาลงรายงานให้ทราพเอง โดยไม่ต้องบอก นี่คือ ของจริง? เช่นผลการใช้กับ มะเร็ง? เบาหวาน ตับ ไต หัวใจ ปอด อัลไซน์เมอร์ โรคเจ้าหญิงนิทรา ความดัน ลดใขมัน ลดน.น. แม้กระทั่ง โรคเอ็ดส์ ฯลฯ

Rolling Eyes Shocked คือเห็นสรรพคุณแล้ว โอเคเลย พี่ชายฝากซื้อ เค้าจะใช้ลดความอ้วน แต่พอเราอ่านสรรพคุณแล้ว มันดีมาก ก็เลยนึกอยากลองทานดูเกี่ยวกับภูมคุ้มกันด้วย Wink แล้วเมือไร จะรู้ผลละครับ? อย่างทีบอก เอาเชื้อคุณ ไปจ้างเขาเลี้ยง ในห้องแลบ มีเงินก็ไปซื้อมา กี่ชนิด หยด ใส่ลงไป ถ้าเชื้อหดตัวลงก็ โอเค ซื้อกินได้เลย หายแน่นอน cheers กินของผมให้ได้ 4 เดือนขึ้นไปซะก่อนครับ คุณยังไม่ถึงขั้น เม็ดข้าวโพดทั่งตัวเลย รายนั้นเขายังหาย ผิวกลับขาว หล่อ สวยคืนปกติ เป็นเจ้าของ โต๊ะสนุกเกอร์ อยู่กำแพงเพชร? ทั้งผัว เมีย ตอนนี้บอก ไม่มีอาการแล้ว? sunny santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:51 pm