ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

พรุ่งนี้จะโอนเงินมาให้คุณลุงหมอค่ะ

ajansirinapa
    ajansirinapa
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

พรุ่งนี้จะโอนเงินมาให้คุณลุงหมอค่ะ Empty พรุ่งนี้จะโอนเงินมาให้คุณลุงหมอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Thu Jul 19, 2012 2:59 am

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ
    พรุ่งนี้ดิฉันจะโอนเงินมาให้ 2,000 .-บาทค่ะ
    ส่วนการ จัดการสุดแล้วแต่คุณลุงหมอ
    จะเห็นสมควรนะคะ ดิฉันทานฟ้าทลายโจร
    จิบน้ำหมัก+น้ำผึ้ง+ยาแก้ไอโยคี ผสม1:1:1
    ใส่ขวดขนาด 200cc.แล้วดีขึ้นค่ะ แต่ยังไออยู่บ้าง
    เป็นระยะและยังมึนศีรษะอยู่ค่ะอ้อดิฉันหยุดยาเบาหวาน
    มาตั้งแต่วันเสาร์ที่14ค่ะ ดื่มน้ำหมักตามที่คุณลุงหมอ
    post ตอบแนะนำท่านอื่น แต่พอวันอาทิตย์
    มือไปครูดกับเสาปูน เป็นแผลรอยข่วน
    เป็นทางยาว 4 ซม. พยายามทาด้วย
    น้ำหมักแต่แผลยังเฟอะอยู่เลยค่ะ
    วันพุธเช้าเลยไปเจาะน้ำตาลที่อนามัย
    กลัวน้ำตาลขึ้นเพราะหยุดยา และยัง
    แถมจิบน้ำผึ้งไปเยอะมากได้ ค่าน้ำตาล 142
    กลับมาบ้านรอยเจาะเลือด
    ก็ยังไม่หายเจ็บ เอาน้ำหมักใส่ ขณะนี้ตีหนึ่งแล้ว
    แผลเจาะเลือดยังปวดอยู่เลยค่ะ ลองบีบดู
    เลือดยังไหลอยู่เลย ตอนนี้เลยกลุ้มใจมาก
    ทำอะไรไม่ถูก ไม่ทราบจะต้องทำยังไงดี
    หวังในความกรุณาคุณลุงหมอให้คำปรึกษาด้วย
    ขอพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
    สิรินภา
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

พรุ่งนี้จะโอนเงินมาให้คุณลุงหมอค่ะ Empty Re: พรุ่งนี้จะโอนเงินมาให้คุณลุงหมอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 19, 2012 9:13 am

ajansirinapa พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ
    พรุ่งนี้ดิฉันจะโอนเงินมาให้ 2,000 .-บาทค่ะ
    ส่วนการ จัดการสุดแล้วแต่คุณลุงหมอ
    จะเห็นสมควรนะคะ ดิฉันทานฟ้าทลายโจร
    จิบน้ำหมัก+น้ำผึ้ง+ยาแก้ไอโยคี ผสม1:1:1
    ใส่ขวดขนาด 200cc.แล้วดีขึ้นค่ะ แต่ยังไออยู่บ้าง
    เป็นระยะและยังมึนศีรษะอยู่ค่ะอ้อดิฉันหยุดยาเบาหวาน
    มาตั้งแต่วันเสาร์ที่14ค่ะ ดื่มน้ำหมักตามที่คุณลุงหมอ
    post ตอบแนะนำท่านอื่น แต่พอวันอาทิตย์
    มือไปครูดกับเสาปูน เป็นแผลรอยข่วน
    เป็นทางยาว 4 ซม. พยายามทาด้วย
    น้ำหมักแต่แผลยังเฟอะอยู่เลยค่ะ
    วันพุธเช้าเลยไปเจาะน้ำตาลที่อนามัย
    กลัวน้ำตาลขึ้นเพราะหยุดยา และยัง
    แถมจิบน้ำผึ้งไปเยอะมากได้ ค่าน้ำตาล 142
    กลับมาบ้านรอยเจาะเลือด
    ก็ยังไม่หายเจ็บ เอาน้ำหมักใส่ ขณะนี้ตีหนึ่งแล้ว
    แผลเจาะเลือดยังปวดอยู่เลยค่ะ ลองบีบดู
    เลือดยังไหลอยู่เลย ตอนนี้เลยกลุ้มใจมาก
    ทำอะไรไม่ถูก ไม่ทราบจะต้องทำยังไงดี
    หวังในความกรุณาคุณลุงหมอให้คำปรึกษาด้วย
    ขอพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
    สิรินภา

Very Happy Smile Rolling Eyes งดน้ำผึ้งก่อนนะครับ งดเค็ม มาัน คาว หวาน ทุกๆชนิดก่อนนะครับ ใช้ สำลี ชุบ น้ำมหาบำบัติ ขวดเล็กๆ แผ่บางๆ ปะแผลไว้ครับ วันละ 4-5 รอบเลย cheers อย่าตกใจกังวลมากๆ ทานไม่ได้ เสียหุ่นอีก Wink Rolling Eyes ยาแก้ไอ งดใช้โยคี ใช้แบบ มะขามป้อมนะครับจะดีครับ แคจิบ เล็กน้อย หยดมหาบำบัติ ปนลงไปด้วยจ้า จิบ เมื่อจำเป็น เท่านั้นนะครับ จะเอาน้ำหยดมหาบำบัติ - น้ำหมักก็ ให้ที่อยู่ไปด้วยนะครับ sunny santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:51 pm