ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

หนูขอร่วมทำบุญค่ะ

ชมภู่
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

หนูขอร่วมทำบุญค่ะ Empty หนูขอร่วมทำบุญค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ชมภู่ Sun Jul 22, 2012 10:56 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ

หนูขอร่วมทำบุญโรงพยาบาลสงฆ์ จำนวน 500 บาท และโรงน้ำหมัก 500 บาทค่ะ หนูได้โอนเงินไปแล้วค่ะ ธ.ทหารไทย จำนวน 1000 บาท และหนูขอความรู้ต่อไปเรื่อย ๆ นะค่ะ ในเว๊ปไซด์ของลุงหมอ อะไรที่หนูไม่เข้าใจขออนุญาตถามน่ะค่ะ

ชมภู่ Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

หนูขอร่วมทำบุญค่ะ Empty Re: หนูขอร่วมทำบุญค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 23, 2012 12:16 am

ชมภู่ พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ

หนูขอร่วมทำบุญโรงพยาบาลสงฆ์ จำนวน 500 บาท และโรงน้ำหมัก 500 บาทค่ะ หนูได้โอนเงินไปแล้วค่ะ ธ.ทหารไทย จำนวน 1000 บาท และหนูขอความรู้ต่อไปเรื่อย ๆ นะค่ะ ในเว๊ปไซด์ของลุงหมอ อะไรที่หนูไม่เข้าใจขออนุญาตถามน่ะค่ะ

ชมภู่ Very Happy

Very Happy Laughing Smile สาธุ ๆ ๆ ขอให้ชีวิต มีแต่ความราบรื่น พบความสำเร็จ ครับผม Wink คิดอะไร ไม่ออก บอกลุงหมอ cheers ยินดีตอบในทุกๆเรื่องครับผม Rolling Eyes เสียแต่ ช่วงนี้ เนต มีปัญหา มากๆ Wink ผมอาจจะ ตอบช้า นิดหนึ่งนะครับ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 7:36 pm