ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สิรินภา ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ

ajansirinapa
    สมาชิกทั่วไป

สิรินภา  ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ Empty สิรินภา ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Mon Jul 23, 2012 12:40 pm

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ

ดิฉันโอนเงินเข้าบัญชีตั้งแต่
    วันที่ 19-7-55 เวลา10.21น.
    เลขที่ 2372059918 กสิกรไทย
    นามพระพันธ์ุศักดิ์ จำนวน 2,000.-
    เรียบร้อยแล้วค่ะ ไม่ทราบคุณลุงหมอ
    ได้รับเรียบร้อย หรือเปล่าคะ
    กรุณาส่งของที่ นส.สิรินภา จักรเสน
    24/87 มบ.บ้านสวนศุภาวัฒน์
    ซ.วัดมะขาม ต.บ้านกลาง อ.เมือง
    จ.ปทุมธานี ปณ.12000
    ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

สิรินภา

สิรินภา  ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ Empty Re: สิรินภา ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Mon Jul 23, 2012 12:58 pm

ปล. ถ้าคุณลุงหมอยังไม่ได้ส่งของ
    ขอเปลี่ยนที่ส่งใหม่ค่ะ เป็น
    อาจารย์สิรินภา จักรเสน
    แผนกวิชาช่างก่อสร้างและโยธา
    วิทยาลัยเทคนิคปทุมธานี
    อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000

หรือหากมีเหตุขัดข้อง
    ติดต่อที่ 0909944897 ได้ค่ะ

ปล. ส่งที่ทำงานน่าจะสะดวกกว่า
    วันธรรดาไปทำงานค่ะ
    ไม่มีคนอยู่บ้าน

สิรินภา  ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ Empty Re: สิรินภา ขอเรียนถามคุณลุงหมอว่่าได้รับเงินโอนหรือยังคะ

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Mon Jul 23, 2012 1:03 pm

พอกด send แค่ไม่ถึง 5 นาที
    ไปรษณีย์ ปีปแตรเรียก
    ได้รับพัสดุแล้วค่ะ
    ขอบพระคุณมากๆค่ะ

สิรินภา
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 23, 2012 10:33 pm

ajansirinapa พิมพ์ว่า:พอกด send แค่ไม่ถึง 5 นาที
    ไปรษณีย์ ปีปแตรเรียก
    ได้รับพัสดุแล้วค่ะ
    ขอบพระคุณมากๆค่ะ

สิรินภา

Very Happy Laughing Smile ดีใจด้วยครับ ใจหายเหมือนกัน? ว่าน่าจะถึงแล้ว? และ เนต ก็เสีย 2-3 วันติดๆ santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:21 pm