ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ

piyapon
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ Empty เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  piyapon Wed Jul 25, 2012 10:00 pm

เรียนลุงหมอ

เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ กลัวไม่หล่อ Crying or Very sad Crying or Very sad

ตอนนี้อายุ 17 เอง Very Happy Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ Empty Re: เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 25, 2012 11:31 pm

piyapon พิมพ์ว่า:เรียนลุงหมอ

เป็นสิวที่ หน้าผาก อยากหายทำไงครับลุงหมอ กลัวไม่หล่อ Crying or Very sad Crying or Very sad

ตอนนี้อายุ 17 เอง Very Happy Very Happy

Very Happy Laughing Rolling Eyes ล้างหน้า บ่อยๆ แล้ว ทา น้ำหยดมหาบำบัติ ไม่มีก็ น้ำหมักครับ วันละ 3-4 ครั้งและ ก่อนนอน และมีข้อห้าม อย่าเอามือ ที่ยังไม่ล้าง สัมผัสใบหน้าครับ ทำประจำ สิว หายเอง ใน 7 วัน รอยช้ำ ดำ จากการบีบสิว ทาๆๆไปด้วยจ้า จะจางหาย มาสดใส กว่าเดิมครับ? sunny santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 7:35 pm