ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก)

ajansirinapa
    สมาชิกทั่วไป

ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก) Empty ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก)

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Fri Jul 27, 2012 1:37 am

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ

ดิฉันมีความศรัทธา ในผลงาน
    และแนวคิด ของคุณลุงหมอมากๆค่ะ
    ดิฉันจึงมีความประสงค์ อยากจะร่วมเป็นหนึ่ง
    ในกลุ่มบุคคลที่ศรัทธาในตัวคุณลุงหมอ
    โดยขอร่วมทำบุญ ด้วยอีกคนหนึ่ง
    ดิฉันโอนเงินมา 1,000.-บาทค่ะ
    ตามกำลังทรัพย์ของ ชีวิตข้าราชการสูงวัย
    เงินจำนวนนี้ แม้จะเป็นเพียงปัจจัยหยดเล็กๆ
    แต่ดิฉันก็หวังใจว่า ก็คงพอจะเกิดประโยชน์ได้เป็นบ้าง อย่างน้อยจะได้เป็นพลัง ช่วยขับเคลื่อนชีวิต
    ที่มีแต่คุณประโยชน์ และปฏิธานอันยิ่งใหญ่
    ช่วยให้คุณลุงหมอได้มีพลังใจ+กาย
    ในการสร้างความดีงาม ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์
    ผู้ยากฯต่อไป
    คุณลุงหมอสู้ๆนะคะ

สิรินภา
    ปล.ดิฉันโอนมาที่
    เลขที่บัญชี2372059918

ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก) Empty สิรินภา ขอรายงานผลการรักษาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ajansirinapa Fri Jul 27, 2012 1:58 am

อ้อ..ขอรายงานผลค่ะการรักษาค่ะ
    ดิฉันได้รับน้ำหยดพุทธคุณเมื่อวันจันทร์
    ได้ปฏิบัติทุกๆอย่างตามคำแนะนำอย่างเคร่งครัด
    อาการต่างๆดีขึ้นโดยลำดับ
    ขอบพระคุณคุณลุงหมอค่ะ

สิรินภา
    บุญธรรม
    บุญธรรม

ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก) Empty Re: ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก)

ตั้งหัวข้อ  บุญธรรม Fri Jul 27, 2012 8:22 am

ขออนุโมทนาบุญและยินดีด้วยที่ผลการรักษาดีขึ้น Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก) Empty Re: ศรัทธาในปฏิธานอันยิ่งใหญ่...ปิติดีใจ(แทนชาวโลก)

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 27, 2012 10:21 am

ajansirinapa พิมพ์ว่า:อ้อ..ขอรายงานผลค่ะการรักษาค่ะ
    ดิฉันได้รับน้ำหยดพุทธคุณเมื่อวันจันทร์
    ได้ปฏิบัติทุกๆอย่างตามคำแนะนำอย่างเคร่งครัด
    อาการต่างๆดีขึ้นโดยลำดับ
    ขอบพระคุณคุณลุงหมอค่ะ

สิรินภา

Very Happy Laughing Smile สาธุ ๆ ๆ ครับ santa ยินดีด้วย ที่ผลการใช้ เป็นที่ ถูกใจ ก็ต้อง ลองเอง ใช้เอง รู้เอง ทางเลือกสุดท้าย ละครับ ตัวของเรา เหตุ - ผล ดีขึ้น หรือ เลวลง ตอบเองได้ครับอดทน รอ ให้ได้ เกิน 15 วันขึ้นไป ควบคุม อาหาร ให้ได้ ผลจากปรับความสมดุลย์ ของร่างกาย? จะ ตอบเรา ได้เองละครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:31 pm