ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด

enjoy
    สมาชิกทั่วไป

ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด Empty ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด

ตั้งหัวข้อ  enjoy Sat Jul 30, 2011 12:00 pm

คุณลุงหมอค่ะหนูอยากได้น้ำมหาบำบัดจากคุณลุงหมอ พ่อหนูเป็นโรคเก๊าต์ค่ะ สงสารพ่อ แต่ที่บ้านก็หมักเหมือนกันค่ะ แต่อายุมันยังไม่ถึง ถ้าลุงหมอจะกรุณา ช่วยส่งมาให้หนูตามที่อยู่นี้นะค่ะ ( แม่หนูเป็นแฟนประจำช่องรายการซุปเปอร์เช็งเลยค่ะ)
    สุภัสสรณ์ สมุทธวงค์ 344 ม.1 ต.ป่าไผ่ อ.ลี้ จ.ลำพูน 51110
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด Empty Re: ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jul 30, 2011 4:22 pm

enjoy พิมพ์ว่า:คุณลุงหมอค่ะหนูอยากได้น้ำมหาบำบัดจากคุณลุงหมอ พ่อหนูเป็นโรคเก๊าต์ค่ะ สงสารพ่อ แต่ที่บ้านก็หมักเหมือนกันค่ะ แต่อายุมันยังไม่ถึง ถ้าลุงหมอจะกรุณา ช่วยส่งมาให้หนูตามที่อยู่นี้นะค่ะ ( แม่หนูเป็นแฟนประจำช่องรายการซุปเปอร์เช็งเลยค่ะ)
    สุภัสสรณ์ สมุทธวงค์ 344 ม.1 ต.ป่าไผ่ อ.ลี้ จ.ลำพูน 51110

Very Happy Smile Laughing Shocked เรื่องขอ ให้ได้จ้า แต่การดูแลอาหาร สำคัญกว่านะครับ? งดสัตว์ปีกทุกชนิด งดอาหารตามหมอสั่งละกันนิ ? ง่ายดีถ้าอยากหาย? ให้หาอาหารที่ทานประจำประกอบด้วย ลูกเดือย และ กระชาย หาเหง้าไผ่ มาต้มกิน สัก 1 กำมือ ไผ่ตง หรือไผ่ศรีสุขก็ได้ เอามาถากชิ้นเล็กๆ ต้ม น้ำทานประจำ เป็นการรักษาเบื้อต้นจ้า งดเค็ม มัน คาว สักพักนิ หายละก็กลับไปกินใหม่ก็ได้ เป็นก็ มา หายากินอีก 555+ กระชายกะเหง้าไผ่ ทิ้งถ่อน ลูกเดือย หมักรวมๆกันนิ 3 เดือนเอามาเป็นกระสายยา ทานประจำคู่กะน้ำหยด ได้เลยจ้า มีอะไร หมักไปก่อนไม่ต้องรอ นะครับ แล้ว ว่างๆมีเวลาจะส่ง น้ำหยดไปให้จ้า? santa
    enjoy

ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด Empty Re: ขอแบ่งน้ำมหาบำบัด

ตั้งหัวข้อ  enjoy Mon Aug 01, 2011 11:02 am

หนูขอขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าด้วยค่ะ แล้วหนูจะกลับไปทำตามคำแนะนำที่ลุงหมอบอก lol!
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 01, 2011 12:30 pm

enjoy พิมพ์ว่า:หนูขอขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าด้วยค่ะ แล้วหนูจะกลับไปทำตามคำแนะนำที่ลุงหมอบอก lol!

Very Happy Laughing Smile ดีละจ้า ทำสิ่งที่ทำได้ก่อน อย่ามัวรอยาจ้า สักพักคุณพ่อ เขาจะ ค่อยๆดีขึ้นเองจ้า santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 9:40 am