ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ

noojub
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ Empty รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  noojub Tue Jul 31, 2012 1:36 pm

รบกวนลุงหมอตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

สอบถามเรื่อง
    1.หนูจะออกรถใหม่ จริงๆจะจองส.ค.ได้รถประมาณตค. แต่มีเพื่อนดูให้ว่าห้ามรอเลยสิ้นกย.ค่อยเริ่มจอง
    อยากถาามว่าควรจะดำเนินการเรื่องการออกรถช่วงนี้ได้มั้ยค่ะ หนูต้องออกเปนชื่อแม่คะหนูกู้ร่วม แต่หนูเปนคนส่งคนใช้เองคะ
    ที่อยากได้รถเพราะต้องการขับไปรับจ๊อบหารายได้เสริมคะ
    2. ถามเรื่องการเงิน
    3. เรื่องเนื้อคู่คะ จะมีมั้ย หญิงหรือชาย ที่มีใช่มั้ยค่ะ
    Very Happy
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย noojub เมื่อ Mon Dec 03, 2012 7:06 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ Empty Re: รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 01, 2012 5:43 pm

noojub พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

อุไรวรรณ หกขุนทด
    เกิด อังคาร 6 ตค.2524 ระกา เวลา 00.15น.

สอบถามเรื่อง
    1.หนูจะออกรถใหม่ จริงๆจะจองส.ค.ได้รถประมาณตค. แต่มีเพื่อนดูให้ว่าห้ามรอเลยสิ้นกย.ค่อยเริ่มจอง
    อยากถาามว่าควรจะดำเนินการเรื่องการออกรถช่วงนี้ได้มั้ยค่ะ หนูต้องออกเปนชื่อแม่คะหนูกู้ร่วม แต่หนูเปนคนส่งคนใช้เองคะ
    ที่อยากได้รถเพราะต้องการขับไปรับจ๊อบหารายได้เสริมคะ
    2. ถามเรื่องการเงิน
    3. เรื่องเนื้อคู่คะ จะมีมั้ย หญิงหรือชาย ที่มีใช่มั้ยค่ะ
    Very Happy
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Rolling Eyes Smile Very Happy คืนจันทร์ สว่างอังคาร 8 ค่ำ เดือน 11 ปี ระกา Wink

1. ออกรถ เราใช้ คนคืนวันจันทร์ Rolling Eyes เอาเรา เป็นหลักจ้า cheers จะให้เพื่อนเป็นหมอดูก็ อย่ามาถามผม นะครับ ถ้า จะถามก็ จองรถ ศูนย์ นัดวันรับรถ แล้วค่อยมา ขอฤกษ์ครับ

2. เรื่องการเงิน? ใช้เก่ง เก็บไม่อยู่ เอาเงินออกจากตัว เข้าธนาคาร ให้หมด เหลือแค่ กิน ใช้ 1 วันพอครับ ทำได้ รวยได้

3. เรื่องเนื้อคู่คะ จะมีมั้ย หญิงหรือชาย ที่มีใช่มั้ยค่ะ? ถาม ตอบยาก ? Shocked จะให้ ตอบตรงๆก็ sunny farao ตอนนี้ คบกะ ญ.อยู่ Rolling Eyes ถ้าคิดจะเปลี่ยน ก็ หลังวันเกิด จะมีคนมีอายุ มาเสนอตัว ดูแล โดยมี เด็ก เป็นสื่อ Wink เลือกเอง ละกันนิ? ลุงหมอ ไม่เกียวดีกว่า ถ้า มีความสุข และ มั่นคงในชีวิต ตรงใหนๆก็ดี สำหรับเรา ละครับ santa ลุงหมอ
    noojub

รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ Empty re- รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  noojub Wed Aug 08, 2012 1:23 am

ข ขอบพระคุณลุงหมอคะสำหรับการตรวจดวงชะตา
    อยากรบกวนลุงหมอ เนื่องจากวันนี้มีเรื่องไม่สบายใจมาก สงสารแม่ ทุกวันนี้ทำงานเพื่อแม่คนแรกที่คิดถึงคือแม่ แต่ยังดูแลได้ไม่ดี ยังไม่มีบ้าน ต้องเช่าบ้าน ไม่ได้อยู่กับแม่เพราะทำงานคนละอำเภอ แม่เป็นคนดี แต่พี่ชายชอบดุด่าว่าแม่ ข่มขู่ หนูสงสารแม่ มันเปนทุกข์ของแม่และครอบครัวเรามากตอนนี้และเปนมานาน หนูรบกวนอาจารย์ช่วยตรวจดวงชะตาแม่คะ

1.อยากทราบว่าถึงเรื่องที่ทำให้แม่ทุกข์ร้องไห้ ที่พี่ชายทำแต่เรื่องราว ดุด่าว่าแม่ มันจะจบจะสิ้นได้ยังไง ทำอย่างไรดีคะ หนูมืด8ด้านมาก สงสารแม่ กะพี่ก็เตือนไม่ได้เพราะอารมณ์ร้าย
    2.สุขภาพแม่
    3. การเงินของแม่

รบกวนลุงหมอตรวจชะตาพี่ชายคนต้นเรื่องของปัญหาด้วยคะ
    อิทธิฤทธิ์ หกขุนทด 3 พค.23 วอก เวลาเกิดไม่แน่ใจค่ะ
    1.แค่อยากรู้ว่าชีวิตของพี่มันจะเป็นคนดีได้มั้ย เมื่อไรจะกลับใจ เลิกสร้างปัญหา คนทำบาปกะแม่แบบนี้หนูทราบว่าบาปหนักมาก แต่เราสามารถช่วยเหลือเขาได้มั้ยคะ

หนูพิมพ์ไปน้ำตาไหลไปสงสารแม่จังค่ะ ลุงหมอช่วยหนูที

แก้ไขล่าสุดโดย noojub เมื่อ Mon Dec 03, 2012 7:06 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ Empty Re: รบกวนตรวจสอบดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 08, 2012 10:47 am

noojub พิมพ์ว่า:ข ขอบพระคุณลุงหมอคะสำหรับการตรวจดวงชะตา
    อยากรบกวนลุงหมอ เนื่องจากวันนี้มีเรื่องไม่สบายใจมาก สงสารแม่ ทุกวันนี้ทำงานเพื่อแม่คนแรกที่คิดถึงคือแม่ แต่ยังดูแลได้ไม่ดี ยังไม่มีบ้าน ต้องเช่าบ้าน ไม่ได้อยู่กับแม่เพราะทำงานคนละอำเภอ แม่เป็นคนดี แต่พี่ชายชอบดุด่าว่าแม่ ข่มขู่ หนูสงสารแม่ มันเปนทุกข์ของแม่และครอบครัวเรามากตอนนี้และเปนมานาน หนูรบกวนอาจารย์ช่วยตรวจดวงชะตาแม่คะ
    นางทองสุข หกขุนทด (แม่หย่ากับพ่อแล้ว แต่ไม่ได้เปลี่ยนนามสกุลคะ)
    อังคาร 19 เมย. 2503 ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ
    1.อยากทราบว่าถึงเรื่องที่ทำให้แม่ทุกข์ร้องไห้ ที่พี่ชายทำแต่เรื่องราว ดุด่าว่าแม่ มันจะจบจะสิ้นได้ยังไง ทำอย่างไรดีคะ หนูมืด8ด้านมาก สงสารแม่ กะพี่ก็เตือนไม่ได้เพราะอารมณ์ร้าย
    2.สุขภาพแม่
    3. การเงินของแม่

รบกวนลุงหมอตรวจชะตาพี่ชายคนต้นเรื่องของปัญหาด้วยคะ
    อิทธิฤทธิ์ หกขุนทด 3 พค.23 วอก เวลาเกิดไม่แน่ใจค่ะ
    1.แค่อยากรู้ว่าชีวิตของพี่มันจะเป็นคนดีได้มั้ย เมื่อไรจะกลับใจ เลิกสร้างปัญหา คนทำบาปกะแม่แบบนี้หนูทราบว่าบาปหนักมาก แต่เราสามารถช่วยเหลือเขาได้มั้ยคะ

หนูพิมพ์ไปน้ำตาไหลไปสงสารแม่จังค่ะ ลุงหมอช่วยหนูที

farao Very Happy Smile คนวันอังคาร แรม ๘ค่ำ เดือน ๕ ปีชวด

๑ คน แก้ใขไม่ได้ แล้วแต่ บุญกรรม แก้ใข ตัวเราเอง ยังไม่ได้เลย นอกจาก เขาขะเดือดร้อน เพราะ การกระทำ ของเขาเอง เขาจึงจะหยุดได้
    ๒ แม่ เขาคนมีบุญมีกรรม ปีนี้ก็วุ่นวายไป อาจจะต้องย้ายที่อยู่ หลัง วันเกิดแล้ว จะ อยู่ดี มีสุข อาจได้ บ้านใหม่นะครับ
    ๓ แม่ การเงินปีนี้ จะ ขาดแคลน หลังวันเกิด วันเกิด ปี๕๖ไป จะได้เงินก้อนใหญ่ มั่นคงจ้า

Rolling Eyes พี่ชาย Shocked หาเรื่องกะแม่ ก็ ดีกว่าหมาหน่อย ๑ ตรงเขาพูด่าผู้มีพระคุณได้ Evil or Very Mad เก่งเรื่องชั่วๆ affraid ถ้าหมา ในซอย เลิกเห่าหอนได้ พี่เรา คงดีขึ้นได้จ้า cheers ปีหน้า เขา จะได้ใช้กรรม ของเขาละ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 5:36 pm