ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด

chai1234
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด Empty ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด

ตั้งหัวข้อ  chai1234 Sun Jul 31, 2011 12:37 pm

กระขอรบกวนลุงหมอ ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด
    กระผมเป็นแพ้อากาศครับ มาหลายปีแล้วครับ และกรดไหลย้อนครับลุงหมอ
    ที่อยู่ นายชัยภัทร พงษ์ตระกูล (ร้านลูกหยี)
    330 ม.2 ซอย 1 ถนนเทศบาล 17
    อ.เมือง จ.สระแก้ว 27000
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด Empty Re: ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 01, 2011 1:28 pm

chai1234 พิมพ์ว่า:กระขอรบกวนลุงหมอ ขอแบ่งปันนำ้หยดพุทธมหาบำบัด
    กระผมเป็นแพ้อากาศครับ มาหลายปีแล้วครับ และกรดไหลย้อนครับลุงหมอ
    ที่อยู่ นายชัยภัทร พงษ์ตระกูล (ร้านลูกหยี)
    330 ม.2 ซอย 1 ถนนเทศบาล 17
    อ.เมือง จ.สระแก้ว 27000

Very Happy Laughing Smile แพ้อากาศ Rolling Eyes เบื้องต้นนะครับ อย่างที่เคยบอก หาทิ้งถ่อน หรือ ต้นถ่อน ใช้เปลือกหรือกิ่งใบ + ทองหลาง ต้มทานน้ำต้ม ประจำ จืดก็ทิ้งไปหามาต้มใหม่ จะ ดีขึ้นหาย ภายใน 3 เดือน ส่วน กรดใหลย้อน ม้าม และ ตับเริ่มไม่ดีละนะครับ หา แอ๊ปเปิ้ล ทานบ่อยๆจะดีหรือ หั่นซอยปนไปในต้มจืด- ยำ - น้ำปั่นผลไม้ได้จะดีขึ้นจ้า Smile สดวกฝนหยุด ลุงหมอ จะส่ง น้ำหยดพุทธมหาบัญญัติ ไปให้ละกันนิ? santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 3:07 am