ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอฤกษ์วันออกรถค่ะ

pinnytoon
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์วันออกรถค่ะ Empty ขอฤกษ์วันออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pinnytoon Mon Aug 06, 2012 12:16 am

ขอฤกษ์ออกรถคะ ชื่อ พินทุอร บุตรน้ำดี
    เกิด พุธ 16 พย 2526 ค่ะ
    รถพร้อมรับ 9 สค 55 นี้คะ
    วันที่ 15 สามารถออกได้ไหมคะ แล้ววันไหนดีสุดค่ะ รถสีดำนะคะ
    ขอบคุณลุงหมอมากคะ
    pinnytoon

ขอฤกษ์วันออกรถค่ะ Empty เพิ่มเติมค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pinnytoon Mon Aug 06, 2012 12:20 am

เวลาเกิด 11.48 (กลางวันนะคะ)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฤกษ์วันออกรถค่ะ Empty Re: ขอฤกษ์วันออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 06, 2012 1:37 am

pinnytoon พิมพ์ว่า:ขอฤกษ์ออกรถคะ ชื่อ พินทุอร บุตรน้ำดี
    เกิด พุธ 16 พย 2526 ค่ะ เวลาเกิด 11.48 (กลางวันนะคะ)
    รถพร้อมรับ 9 สค 55 นี้คะ
    วันที่ 15 สามารถออกได้ไหมคะ แล้ววันไหนดีสุดค่ะ รถสีดำนะคะ
    ขอบคุณลุงหมอมากคะ

Rolling Eyes Very Happy Smile รายสุดท้ายวันนี้ ตี Razz ๑ ,๒๐ ละ? เกิดพุธกลางวัน ขึ้น ๑๒ ค่ำ เดือน ๑๒ ปักุน น้ำเต็ม เกิดเวลา กินอิ่ม? Wink ราศรี กุมภ์ ธนิฐา เทศาตรี ฤกษ์ น้องสาวผู้แสนดี ดวงรับใช้ช่วยเหลือ ? ทำอะไรก็ได้เงิน ต่อไปจะมีที่ดิน มีราคา หรือมีธุระกิจที่ดิน? sunny วันที่ 15 สามารถออกได้ไหมคะ แล้ววันไหนดีสุดค่ะ ? farao ฤกษล่างเสีย ห้ามทำการมงคล เป็นพยายะ และ มรณะ อย่าออกเลยครับ ? ไปออก ๑๖ วันพฤหัส จะดีกว่านะครับ เวลา ๑๔,๒๙ ถึงเวลา ๑๕,๒๙น ได้ราชาฤกษ์

farao หรือ ไปออกรถเวลา ๑๗,๒๙ ถึงเวลา ๑๘,๑๙ จะได้มหัทธโณฤกษ์ รำรวย มากมา มีความรักดี จะได้สมหวังครับ ดีทั้ง ๒เวลาจ้า santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 3:05 am