ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

คับจันทบุรี

เชิดพงษ์ ฐานธรรม
    สมาชิกทั่วไป

คับจันทบุรี Empty คับจันทบุรี

ตั้งหัวข้อ  เชิดพงษ์ ฐานธรรม Mon Aug 01, 2011 1:14 pm

ดีคับ
    ลุงหมอผมต้องการมหาบำบัดเพื่อจะเอามาขายต่อคับที่บ้านผมหม้กเยอะมากคับ
    และผมยังมีคุนยายเป็นเบาหวานอยกให้คุนยายหายคับคับ
    ขอบคุนลงหมอคับ

คับจันทบุรี Empty คับจัน

ตั้งหัวข้อ  เชิดพงษ์ ฐานธรรม Mon Aug 01, 2011 1:32 pm

นายเชิดพงษ์ ฐานธรรม71/3 ม2 ต.สอพี่น้อง อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

คับจันทบุรี Empty Re: คับจันทบุรี

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 01, 2011 1:41 pm

เชิดพงษ์ ฐานธรรม พิมพ์ว่า:ดีคับ
    ลุงหมอผมต้องการมหาบำบัดเพื่อจะเอามาขายต่อคับที่บ้านผมหม้กเยอะมากคับ
    และผมยังมีคุนยายเป็นเบาหวานอยกให้คุนยายหายคับคับ
    ขอบคุนลงหมอคับ

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes รายนี้ มาแปลกๆ? Rolling Eyes เขาบอกว่า?...? ลุงหมอผมต้องการมหาบำบัดเพื่อจะเอามาขายต่อคับ ไม่รู้ว่ารีบ? เลยพิมพ์ผิด หรือ ...? affraid เหอะๆๆ เอาไงกัน ขาย ? หรือจะ ไป ขยาย ต่อเชื้อจ๋า พ่อคู้ณ? santa
    ???
    ผู้มาเยือน

คับจันทบุรี Empty Re: คับจันทบุรี

ตั้งหัวข้อ  ??? Mon Aug 01, 2011 5:01 pm

ผมต้องขอโทด้วยนะคับที่ผมพิมผิดไปคับ

คับจันทบุรี Empty คับ

ตั้งหัวข้อ  เชิดพงษ์ ฐานธรรม Mon Aug 01, 2011 5:05 pm

ผมต้องขอโทษด้วยนะคับที่พิมผิดไปคับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 01, 2011 7:23 pm

เชิดพงษ์ ฐานธรรม พิมพ์ว่า:ผมต้องขอโทษด้วยนะคับที่พิมผิดไปคับ

Laughing Very Happy Smile จร้า? ไม่เป็นไรครับ ผม เอาไว้สดวกก่อนนิ จาส่งให้จ้า ฝนตกต่อเนื่องหลายวันละจ้า? santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 7:23 am