ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สวัสดีค่ะลุงหมอ

laweng nilmanee
    สมาชิกทั่วไป

สวัสดีค่ะลุงหมอ Empty สวัสดีค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  laweng nilmanee Tue Aug 07, 2012 7:10 am

Laughing ขอบคุณค่ะลุงหมอสำหรับคำอธิบายเกี่ยวกับหัวเชื้อ 16 ปี หนูลืมบอกค่ะว่าหนูหมักลังละ 20 ลิตร ซึ่งมีน้ำหมักรวม 360 ลิตร ซึ่งปริมาณไม่มาก หนูจึงขอหัวเชื้อ 16 ปี ชนิดเข้มข้น ขนาด 600 ซีซี จำนวน 3 ขวด เพื่อไปผสมเร่งอายุน้ำหมัก 1 เดือน และขอรบกวนลุงหมอ ตอนนี้แม่อายุ 80 ปี เป็นเบาหวาน ความดันสูงเล็กน้อย บางครั้งก็แน่นหน้าอก และหมอบอกว่ากระดูกบาง ส่วนหนูอายุ 40 กว่า มีอาการปวดเข่ามากและความดันต่ำ ตอนนี้ทุกคนท่ีบ้านกินผักสมุนไพรและ งดเค็ม หนูขอน้ำหยดมหาบำบัด 16 ปี หรืออย่างอื่นแล้วแต่ลุงหมอจัดให้ค่ะ หนูโอนเงิน 4000 บาท เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2555เวลา 13.07 น.ธนาคารกรุงเทพ สาขาตะพานหิน ที่อยู่หนู นางละเวง นิลมณี 1/339 ม. 12 ม.รัตนาธิเบศร์ ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110 ขอขอบคุณลุงหมอมากค่ะ เงิน 4000 บาท เป็นค่าน้ำหมักและร่วมทำบุญตามเจตนารมณ์ของลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สวัสดีค่ะลุงหมอ Empty Re: สวัสดีค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 07, 2012 10:53 am

laweng nilmanee พิมพ์ว่า: Laughing ขอบคุณค่ะลุงหมอสำหรับคำอธิบายเกี่ยวกับหัวเชื้อ 16 ปี หนูลืมบอกค่ะว่าหนูหมักลังละ 20 ลิตร ซึ่งมีน้ำหมักรวม 360 ลิตร ซึ่งปริมาณไม่มาก หนูจึงขอหัวเชื้อ 16 ปี ชนิดเข้มข้น ขนาด 600 ซีซี จำนวน 3 ขวด เพื่อไปผสมเร่งอายุน้ำหมัก 1 เดือน และขอรบกวนลุงหมอ ตอนนี้แม่อายุ 80 ปี เป็นเบาหวาน ความดันสูงเล็กน้อย บางครั้งก็แน่นหน้าอก และหมอบอกว่ากระดูกบาง ส่วนหนูอายุ 40 กว่า มีอาการปวดเข่ามากและความดันต่ำ ตอนนี้ทุกคนท่ีบ้านกินผักสมุนไพรและ งดเค็ม หนูขอน้ำหยดมหาบำบัด 16 ปี หรืออย่างอื่นแล้วแต่ลุงหมอจัดให้ค่ะ หนูโอนเงิน 4000 บาท เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2555เวลา 13.07 น.ธนาคารกรุงเทพ สาขาตะพานหิน ที่อยู่หนู นางละเวง นิลมณี 1/339 ม. 12 ม.รัตนาธิเบศร์ ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110 ขอขอบคุณลุงหมอมากค่ะ เงิน 4000 บาท เป็นค่าน้ำหมักและร่วมทำบุญตามเจตนารมณ์ของลุงหมอ

Very Happy Rolling Eyes Wink สาธุ ๆ ๆ จ้า จำได้ว่าส่งให้ไปละนะครับ ทาง EMS วันนี้ น่าจะถึง ละครับ cheers santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สวัสดีค่ะลุงหมอ Empty Re: สวัสดีค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 07, 2012 10:54 pm

Shocked Rolling Eyes Embarassed ลุงหมอผิดพลาดละครับ สับสน Sad ยังไม้ได้ส่ง พัสดุ ของคุณละเวง นิลมณี 1/339 ม. 12 ม.รัตนาธิเบศร์ ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110 เลยจ้า วันพุธนี้ จะส่งด่วนให้ นะครับ ขอบคุณ อู๊ดดี้ ที่ช่วย เตือนมาจ้า tongue

Rolling Eyes Wink Very Happy หนูหมักลังละ 20 ลิตร ซึ่งมีน้ำหมักรวม 360 ลิตร ซึ่งปริมาณไม่มาก หนูจึงขอหัวเชื้อ 16 ปี ชนิดเข้มข้น ขนาด 600 ซีซี จำนวน 3 ขวด เพื่อไปผสมเร่งอายุน้ำหมัก 1 เดือน farao ..จะจัดให้ครับ cheers

Shocked ตอนนี้แม่อายุ 80 ปี เป็นเบาหวาน ความดันสูงเล็กน้อย บางครั้งก็แน่นหน้าอก และหมอบอกว่ากระดูกบาง farao .งดเค็มทุกๆชนิด งดมัน คาว หวาน ทำต้มยำ แกงส้ม แกงขี้เหล็กให้ทานงดกระทินะครับ?.ทำอาหารที่ เข้ากระชายให้คุณแม่ทานบ้างนะครับ แล้ว ฝานหั่น กระชาย บางๆใสลงไป หรือ ปั่นใส่เลยก็ได้จ้า 1 เดือน กระดูก ตัน แน่นอน? และ Smile จะ จัดส่ง น้ำผลไม้รวม+ทิ้งถ่อนและน้ำหยด มหาบำบัติ ที่ เพิ่มแคลเซียม ติดไปให้ ละครับ sunny

Rolling Eyes ส่วนหนูอายุ 40 กว่า มีอาการปวดเข่ามากและความดันต่ำ ? farao ... ก็ทานอาหารที่มีกระชาย จะช่วยได้เรื่องกระดูก หรือปวดเข่า? งด สัตว์ปีก ทุกๆชนิด ได้เลย ละครับ Crying or Very sad ความดันต่ำ หาขิง มาต้ม ทานน้ำ ประจำครับจะ แก้ใขเรื่อง ความดันต่ำจ้า ห้ามคุณแม่หยิบไปทานนะ ความดัน ขึ้น ทันที เลยละครับ Wink ส่วน น่ำหยดมหาบำบัติ และ ผลไม้รวม ทาน ร่วมกันได้ครับ ทั้งคุณแม่ และคุณลูก cheers เขาจะ ปรับความสมดุลย์ ของร่างกาย ต่ำก็ปรับสูงขึ้น สูงก็ ปรับต่ำลง มาตรง พอดี ล้างสารพิษออกจาก ร่างกาย ถ้า น้ำหนักมาก ให้ทานหลังอาหาร Smile คนผอม ให้ทานก่อนอาหารครับจะเพิ่ม น.น. แต่คง ไม่ผอมกันแน่? sunny
    farao cheers สรุป พุธนี้ ส่งให้ครับ หัวเชื้อ 16ปี+ 3 ขวด Rolling Eyes น้ำหยด มหาบำบัติ ใช้ผสมน้ำ ดื่ม ครั้งละ 1-2 หยด ทานได้ ทั้งวัน Shocked น้ำหมักผลไม้รวม+สมุนไพร สำหรับคุณลูก cherry น้ำหมักทิ้งถ่อน สำหรับคุณแม่ จะมีสลาก บอกวิธีใช้ เริ่มจาก ใช้ 1 ช้อนกาแฟ ผสม น้ำ 1 ลิตร ทานได้ทั้งวัน ก่อนทาน น้ำ1 แก้ว หยดมหาบำบัติ ลงไปด้วย 1ถึง 2 หยดนะครับ ทาน3 ถึง 5 วัน ไปแล้ว ถ้าร่างกาย ปกติ รับปรับตัวได้แล้ว ค่อยเพิ่มเป็น 1 ช้อนคาว ต่อ น้ำ 1 .5 ลิตรครับ cheers cherry santa ลุงหมอ

สวัสดีค่ะลุงหมอ Empty สวัสดีค่ะลุงหมอและ คุณอู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  laweng nilmanee Fri Aug 10, 2012 11:14 pm

ละเวง จากนนทบุรี ได้รับน้ำหมักแล้วค่ะในตอนเช้าวันท่ี 10 ส.ค.55 ต้องขอบคุณลุงหมอและ คุณอู๊ดดี้มากๆๆ ค่ะ ส่ง EMSรวดเร็วทันใจอย่างนี้ วันหยุด 3 วันจะได้สนุกกับการหมักค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 11, 2012 12:29 am

laweng nilmanee พิมพ์ว่า:ละเวง จากนนทบุรี ได้รับน้ำหมักแล้วค่ะในตอนเช้าวันท่ี 10 ส.ค.55 ต้องขอบคุณลุงหมอและ คุณอู๊ดดี้มากๆๆ ค่ะ ส่ง EMSรวดเร็วทันใจอย่างนี้ วันหยุด 3 วันจะได้สนุกกับการหมักค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink ถึงแล้วโลง่ใจละ หมักให้สนุกนะครับ? cheers santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 11, 2012 12:29 am

laweng nilmanee พิมพ์ว่า:ละเวง จากนนทบุรี ได้รับน้ำหมักแล้วค่ะในตอนเช้าวันท่ี 10 ส.ค.55 ต้องขอบคุณลุงหมอและ คุณอู๊ดดี้มากๆๆ ค่ะ ส่ง EMSรวดเร็วทันใจอย่างนี้ วันหยุด 3 วันจะได้สนุกกับการหมักค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink ถึงแล้วโลง่ใจละ หมักให้สนุกนะครับ? cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 12:49 am