ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอร่วมทำบุญเจ้าค่ะ

Nang
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอร่วมทำบุญเจ้าค่ะ Empty ขอร่วมทำบุญเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Nang Tue Aug 14, 2012 6:00 pm

กราบเรียนลุงหมอค่ะ วันนี้(14-08)ตอนเที่ยงของดิฉันแต่เป็นเวลาเย็นของลุงหมอนะค่ะ ดิฉันได้โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพฯ จำนวนหนึ่งพันโครน ก็คงประมาณสี่พันกว่าบาท เพื่อร่วมทำบุญสร้าง ร.พ. โรงเรือนน้ำหมัก ค่าน้ำค่าไฟวัด ค่าส่งไปรษณีย์ ขอร่วมทำบุญด้วยคนค่ะ ใจจริงแล้วก็อยากได้น้ำหยดน้ำหมักต่างๆเหมือนกัน แต่อยู่ไกล ให้ลุงหมอติดหนี้ไว้ก่อนนะเจ้าค่ะ(พูดเล่นค่ะ)อีกสองวัน คิดว่าลุงหมอคงได้รับค่ะ แจ้งให้ดิฉันทราบด้วยนะค่ะ ลืมบอกลุงหมอค่ะว่าดิฉันส่งเป็นเงินของสวีเดน เพราะตอนนี้มาหลบร้อนจากอาริโซน่ามาพักที่สวีเดน สามถึงสี่เดือนทุกปีค่ะลุงหมอ ค่าส่งของที่นี้ถูกกว่าที่เมกาค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอร่วมทำบุญเจ้าค่ะ Empty Re: ขอร่วมทำบุญเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 14, 2012 9:53 pm

Nang พิมพ์ว่า:กราบเรียนลุงหมอค่ะ วันนี้(14-08)ตอนเที่ยงของดิฉันแต่เป็นเวลาเย็นของลุงหมอนะค่ะ ดิฉันได้โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพฯ จำนวนหนึ่งพันโครน ก็คงประมาณสี่พันกว่าบาท เพื่อร่วมทำบุญสร้าง ร.พ. โรงเรือนน้ำหมัก ค่าน้ำค่าไฟวัด ค่าส่งไปรษณีย์ ขอร่วมทำบุญด้วยคนค่ะ ใจจริงแล้วก็อยากได้น้ำหยดน้ำหมักต่างๆเหมือนกัน แต่อยู่ไกล ให้ลุงหมอติดหนี้ไว้ก่อนนะเจ้าค่ะ(พูดเล่นค่ะ)อีกสองวัน คิดว่าลุงหมอคงได้รับค่ะ แจ้งให้ดิฉันทราบด้วยนะค่ะ ลืมบอกลุงหมอค่ะว่าดิฉันส่งเป็นเงินของสวีเดน เพราะตอนนี้มาหลบร้อนจากอาริโซน่ามาพักที่สวีเดน สามถึงสี่เดือนทุกปีค่ะลุงหมอ ค่าส่งของที่นี้ถูกกว่าที่เมกาค่ะ

Very Happy Laughing Smile สาธุ ๆ ๆ ครับผม สรุป ร่วมบุญ ทุกๆอย่าง ประดามี ละกัน นะครับ ก็ถวาย ร่วมบูญทุกๆอย่าง? ทั้งเกี่ยวกับ ยารักษาเภสัช ที่อยู่อาศัย อาคาร โรงพยาบาล เรือนหมัก อาหารเลี้ยงพระบ้าง จะได้ครบ ๔ เป็น จตุพรชัย ขอความ บริบูรณ์ จงเกิดแก่ท่าน ทุกภพ ทุกชาติ จนกว่าจะถึง พระนิพาน เทอญฯ cheers สาธุ ๆ ๆ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon May 06, 2024 7:03 pm