ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ต่อ เชียงใหม่ครับ ขอยาให้ลุงครับ

บดินทร์ แสนสวย
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ต่อ เชียงใหม่ครับ ขอยาให้ลุงครับ Empty ต่อ เชียงใหม่ครับ ขอยาให้ลุงครับ

ตั้งหัวข้อ  บดินทร์ แสนสวย Fri Aug 17, 2012 1:38 am

กราบสวัสดีครับ
    ผม ต่อ เชียงใหม่ TORRES_CM นะครับ คุณลุงผมเป็น
    มะเร็งที่ตับครับ ผมอยากขอความอนุเคราะห์จากพ่อหมอ
    รบกวนขอน้ำหมักจากพ่อหมอครับ ผมพยายามจะทำตามที่
    พ่อหมอบอกเรื่องการควบคุมอาหารครับ

ที่อยู่ของผมนะครับ
    73 หมู่ 2 ต.สันทรายน้อย อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

กราบขอบพระคุณมากครับ ตอนนี้คงทำทุกอย่างแล้วหละ
    ครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ต่อ เชียงใหม่ครับ ขอยาให้ลุงครับ Empty Re: ต่อ เชียงใหม่ครับ ขอยาให้ลุงครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 17, 2012 10:46 am

บดินทร์ แสนสวย พิมพ์ว่า:กราบสวัสดีครับ
    ผม ต่อ เชียงใหม่ TORRES_CM นะครับ คุณลุงผมเป็น
    มะเร็งที่ตับครับ ผมอยากขอความอนุเคราะห์จากพ่อหมอ
    รบกวนขอน้ำหมักจากพ่อหมอครับ ผมพยายามจะทำตามที่
    พ่อหมอบอกเรื่องการควบคุมอาหารครับ

ที่อยู่ของผมนะครับ
    73 หมู่ 2 ต.สันทรายน้อย อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

กราบขอบพระคุณมากครับ ตอนนี้คงทำทุกอย่างแล้วหละ
    ครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes รับทราพ ละครับ จะจัดให้ครับ ระดับ อาการใหน ไม่รู้ แต่ขอ อย่าให้คีโมระหวางใช้น้ำหมักเลย นะครับ วันนี้ จะ จัดส่งให้ครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 2:16 am