ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ

oiller3
    oiller3
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ  Empty รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  oiller3 Tue Sep 04, 2012 9:27 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ สวนโพธิ์
    นู๋เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
    ชื่อ กนกกร ปรังฤทธิ์ เกิด 18 พฤษภาคม 2530 ค่ะ เวลาเกิดประมาณ 08:00 ค่ะ
    ขอฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ
    จองรถไว้แล้ว สีดำ เซลล์บอกว่าถึงคิวรับรถประมาณกลางเดือนกันยายน - ตุลาคม
    รับวันไหนได้บ้างคะ
    เลขทะเบียนควรใช้เลขอะไร ห้ามเลขอะไร
    อักษรอะไรได้บ้างค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ  Empty Re: รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Sep 04, 2012 11:25 pm

oiller3 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ สวนโพธิ์
    นู๋เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
    ชื่อ กนกกร ปรังฤทธิ์ เกิด 18 พฤษภาคม 2530 ค่ะ เวลาเกิดประมาณ 08:00 ค่ะ
    ขอฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ
    จองรถไว้แล้ว สีดำ เซลล์บอกว่าถึงคิวรับรถประมาณกลางเดือนกันยายน - ตุลาคม
    รับวันไหนได้บ้างคะ
    เลขทะเบียนควรใช้เลขอะไร ห้ามเลขอะไร
    อักษรอะไรได้บ้างค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ

Very Happy Smile เชิญร่วมบุญ บูชาครู สร้างเรือนน้ำหมัก ขอเชิญร่วมบุญตามกำลังและศรัทธา
    (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล คนเกิดวันจันทร์ แรม 7 ค่ำ เดือน 6 ปี เถาะ บุญเก่าดีนี่ มีศีลธรรมดี แต่ เก็บเงินไม่อยู่ อยากรวย เอาเงิน ฝากธนาคารไว้ให้มากๆ ติดตัวใช้ ให้น้อยที่สุด? หมดก็ กดมาใหม่ แค่ใช้ 2-3 วัน พอละครับ
    sunny farao เลขมงคลก็ 2347 สลับที่กันได้จ้า ฤกษ์ดี วันที่ 22 ก.ย. เวลาดี 16.16 ถึงเวลา 16.39 น.ดี และรวยจ้า พยายาม ออกให้ได้ทันเวลานะครับ santa ลุงหมอ
    oiller3
    oiller3

รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ  Empty Re: รบกวนขอถามเรื่อง ฤกษ์ออกรถ และเลขทะเบียนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  oiller3 Wed Sep 05, 2012 12:05 pm

แล้วตัวอักษรใช้ตัวไหนได้บ้างค่ะ หรือว่าห้ามตัวไหนค่ะ

รถเป็นชื่อของนู๋เองค่ะ แต่เวลาขับส่วนมากจะเป็นแฟนนู๋ขับ
    ชื่อ วีระ ดาทอง เกิด 26 พฤษภาคม 2530

ไม่ทราบว่าใช้เลขร่วมกันได้ไหมค่ะจะมีปัญหาอะไรรึป่าวค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 05, 2012 5:37 pm

oiller3 พิมพ์ว่า:แล้วตัวอักษรใช้ตัวไหนได้บ้างค่ะ หรือว่าห้ามตัวไหนค่ะ

รถเป็นชื่อของนู๋เองค่ะ แต่เวลาขับส่วนมากจะเป็นแฟนนู๋ขับ
    ชื่อ วีระ ดาทอง เกิด 26 พฤษภาคม 2530

ไม่ทราบว่าใช้เลขร่วมกันได้ไหมค่ะจะมีปัญหาอะไรรึป่าวค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ได้จ้า ใช้ได้ครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    oiller3
    oiller3

ตั้งหัวข้อ  oiller3 Thu Sep 20, 2012 1:57 pm

รบกวนลุงหมอ หาฤกษ์ออกรถให้อีกครั้งค่ะ พอดีว่า วันที่22 ก.ย 2555 นี้คงยังไม่ได้รับรถค่ะ เลยอยากจะรบกวนช่วยหาฤกษ์ให้ไหมค่ะ. และก็ตัวอักษรทะเบียนรถควรใช้ตัวอะไร ห้ามใช้ตัวอะไรค่ะ.
    นู๋โอนเงินร่วมทำบุญแล้วนะค่ะ

oiller3
    oiller3

ตั้งหัวข้อ  oiller3 Sat Sep 22, 2012 11:07 pm

รบกวนลุงหมอ หาฤกษ์ออกรถให้อีกครั้งค่ะ พอดีว่า วันที่22 ก.ย 2555 นี้คงยังไม่ได้รับรถค่ะ เลยอยากจะรบกวนช่วยหาฤกษ์ให้ไหมค่ะ. และก็ตัวอักษรทะเบียนรถควรใช้ตัวอะไร ห้ามใช้ตัวอะไรค่ะ.

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 22, 2012 11:23 pm

oiller3 พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอ หาฤกษ์ออกรถให้อีกครั้งค่ะ พอดีว่า วันที่22 ก.ย 2555 นี้คงยังไม่ได้รับรถค่ะ เลยอยากจะรบกวนช่วยหาฤกษ์ให้ไหมค่ะ. และก็ตัวอักษรทะเบียนรถควรใช้ตัวอะไร ห้ามใช้ตัวอะไรค่ะ.

Shocked Rolling Eyes Wink Very Happy ใจเย็นๆ ผม ไม่ว่าไร บอกศูนย์เขา เอาที่แน่ๆ ได้รถแล้วค่อยมาบอก ดีกว่านะครับ geek ยินดีหาใไ้ใหม่ ได้กำหนด รถมาก่อนนะครับ
    jocolor เลขทะเบียนควรใช้เลขอะไร?จันทร์ใช้ 2347ครับ farao ห้ามเลขอะไร? ห้าม 1 ครับ
    อักษรอะไรได้บ้างค่ะ ?ห้อท สระทั้งหมด ก็มี อ. ละครับที่ห้าม cheers santa

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 8:01 am