ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ

Kitisak26
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ Empty รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  Kitisak26 Fri Sep 14, 2012 9:15 pm

เส้นกรอบกระจกด้านซ้ายแบบนี้รึป่าวครับ พิมพ์อะไรรุ่นไหน แท้ชัวร์ไหมครับ

รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ CaVMSj
    รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ ZwzKzZ

ขอบคุณค้าบบบ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ Empty Re: รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Sep 14, 2012 9:53 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ผม เลือกองค์นี้ ละครับ 5555+ Wink แตกลาย กังใส ตังอิ้ว ขึ้นชัดเจน ผนังแห้งยุบ หินเทา เขา เม็ดแดง ดำ มวลารแจ่ม หดตัว ยุบ มวลสาร ดูง่าย?เนื้อขนมถั่วตัด เห็นมวลสาร ชัดเจน กรอบกระจก ดูง่าย? พิมพ์ใหญ่ อกวี เกศทะลุซุ้ม วัดระฆังฯ พิมพ์หลวงวิจารย์ เจียรนับ (หลวงเฮง) ทันยุค หน้าแข้ง เห็นชัดเจน พระเกศ พริ้ว แขนซ้าย ตั้งตรง คมขวาน ฐานสิงห์ ชัดเจน หน้ากระดานล่าง มุมบนขวาองค์พระจะ ยกขึ้นหน้าตัด เอียง ตรงไปที่พระเกศ cheers ซ้าย ตั้งตรง มีรอย แตกแม่พิมพ์ เล็ก ตรงลงไปที่มุมล่างขวา องค์พระ? สวยครับโดยรวม เลี่ยมทอง ขึ้นคอได้เลย? cheers ชอบครับ ใครว่าไม่ดีองค์นี้ ผมเอา geek ชอบมากๆ santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    Kitisak26

รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ Empty Re: รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  Kitisak26 Sat Sep 15, 2012 4:45 pm

สมเด็จวัดระฆังองค์นี้ผ่านไหมครับลุงหมอ
    รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ 2012_09_15-091-20120915vOvdOdlTdlIZ157629
    รบกวนลุงหมออีกรอบ สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ต้องแบบนี้รึป่าวครับ 2012_09_15-091-20120915vOvdOdlTdlIZ166382
    ขอบคุณมากกกค้าบบบ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 15, 2012 9:31 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes พระ พิมพ์ดี แต่ เนื้อมวลสารดี เก็บดีเกิน เลย ไม่เก่าครับ affraid santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:54 pm