ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สวัสดีครับลุงหมอ ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป

สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ Empty สวัสดีครับลุงหมอ ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Fri Sep 21, 2012 2:42 pm

ด้านหน้าสวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ QYLLC3
    theerapol

สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ Empty ด้านหลัง

ตั้งหัวข้อ  theerapol Fri Sep 21, 2012 2:44 pm

สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ 9cHO7U
    theerapol

สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ Empty ด้านข้าง

ตั้งหัวข้อ  theerapol Fri Sep 21, 2012 2:47 pm

ขอคุณลุงมากครับที่ให้ความรู้ สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ AT14p7ไม่เคยบ่นเลยซักครับ ขอบคุณมากครับ lol!
    theerapol

สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ Empty Re: สวัสดีครับลุงหมอ ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Fri Sep 21, 2012 7:56 pm

รบกวนลุงหมอด้วยครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สวัสดีครับลุงหมอ  ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี  หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ Empty Re: สวัสดีครับลุงหมอ ลุงหมอช่วยดูสมเด็จอกวี หลวงพ่อเผือก ว่าแท้ไม่แท้รายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Sep 21, 2012 8:38 pm

theerapol พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอด้วยครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy พระหลวงปู่เผือก วัดกิ่งแก้ว เกจิชื่อดัง ในอดีต เนื้อผงน้ำมัน เห็นละ คมชัดดีครับ สภาพความเก่า ได้ สมอายุ ยุบหดตัว ดูดีครับ จากรูป ให้ได้ ผ่านครับ ชอบ ส่วนตัว นะครับ ท่านอื่น ความเห็น อาจไม่ตรงกันครับ ผมเคยมี เนื้อยังไม่จัด ขนาดนี้เลย? รุ่นขุดสระ้เล็ก ดังดีแท้ ให้พวกไปหมดละ เหลือแต่ ชินราช อินโด 3 องค์ แต่ ไม่มีโคต๊ หลวงปู่ หลายๆองค์ ร่วมเสก มีองค์เดียว คุมเลย ทหารไทย โดนยิงล้ม? แล้ว หายจุก ลุกขึ้นมายิงกะเขาอีก? ฝรั่งเศส เรียก ทหาร ผี ละครับ cheers geek น่าสน ไว้ว่างๆ จะ ถ่ายรูปมาอวด เก็บมา 30 กว่าปีเอง องค์มีโคต๊หายพร้องสร้อยเลย? geek santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:20 pm