ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป

สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ Empty สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Sat Sep 29, 2012 3:51 pm

1.ความเห็นของผม ตามที่ศึกษาข้อมูลจากลุงหมอ พอจะมีความรู้เรื่องพระสมเด็จบ้าง
    ผมเห็นว่า พิมพ์สวย เห็นมวลสารสมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ KniDHWสมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ OhYKvj พิมพ์หลวงวิจารณ์ ลุงหมอว่างัยบ้างครับเห็นรูปแล้ว
    ผมวิเคราะหฺ์ถูกหรือผิดครับ ขอบพระคุณอย่างสูงที่ให้ความรู้
    theerapol

สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ Empty รูปขยาย

ตั้งหัวข้อ  theerapol Sat Sep 29, 2012 3:54 pm

สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ C3YCeJ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ Empty Re: สมเ็ด็จองค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 29, 2012 4:15 pm

Very Happy Laughing Wink ยินดีด้วยครับผม ได้พิมพ์ใหญ่มา ดูการหดตัว พิมพ์ มวลสาร ธรรมชาติความเก่า และ พระท่านทำ เอาจำนวน จะ ไม่ค่อยเรียบร้อย ? ดูเก่า ด้านหน้า Rolling Eyes ดูด้านหลัง ธรรมชาติ ในร่อง รอยยิ่ง เก่า กินใจได้อายุ ยินดีด้วยครับ ท่านผู้มีบุญ? เวลาจะได้ ง่ายๆ cheers geek santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:27 pm