ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ Empty ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Thu Oct 04, 2012 4:25 pm

Code:
    ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ PX1E5Pลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ TSU6vn
    1.สมเด็จองค์ทันสมเด็จไหมครับ พิมพ์อะไรใครสร้างครับ
    2.ลุงหมอวิเคราะห์การตัดขอบของสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ ถ้าสมเด็จโตสร้าง
    3.ถ้าผมวิเคราะห์เอง ดูพิมพ์แล้วน่าจะเป็นพิมพ์ใหญ่ หลวงวิจารณ์ ถูกต้องไหมครับลุงหมอ
    ขอบพระคุณลุงหมออย่างมากที่ให้ความรู้
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ Empty Re: ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Oct 04, 2012 6:34 pm

theerapol พิมพ์ว่า:
    Code:
    ลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ PX1E5Pลุงหมอช่วยวิเคราะห์สมเด็จองค์นี้หน่อยครับ เรื่องการตัดขอบของสมเด็จองค์เป็นอย่างไรบ้างคับ TSU6vn
    1.สมเด็จองค์ทันสมเด็จไหมครับ พิมพ์อะไรใครสร้างครับ
    2.ลุงหมอวิเคราะห์การตัดขอบของสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ ถ้าสมเด็จโตสร้าง
    3.ถ้าผมวิเคราะห์เอง ดูพิมพ์แล้วน่าจะเป็นพิมพ์ใหญ่ หลวงวิจารณ์ ถูกต้องไหมครับลุงหมอ
    ขอบพระคุณลุงหมออย่างมากที่ให้ความรู้

sunny พระสมเด็จองค์นี้ พิมพ์ ใหญ่ อกวี พิมพ์หลวงวิจารย์ ภาพ รูปถ่าย เท่าที่เห็นก็น่าจะดีครับ ตัดขอบด้วยมือ องค์ที่เห็นตัดห่าง ต้องเห็นตัวจริงครับ ถึงจะมั่นใจ? santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:50 pm