ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ Empty สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Sat Oct 06, 2012 1:59 pm

องค์ที่1.เป็นสมเด็จพิมพ์ประธาน วิธีการตัดจากหลังไปหน้าเพราะมีเนื้อปริ๊นอยู่ด้านหน้า
    มีจุดดอกสว่านหลายๆ ตำแหน่ง ผมวิเคราะห์ถูกไหมครับ ถ้าไม่ถูกอย่างไรหรือมีอะไรแนะนำลุงหมอแนะนำได้เลยครับ เพราะผมเริ่มศึกษาพระสมเด็จ ขอบพระคุณลุงหมออย่างสูงครับ ที่ผมรบกวนลุงหมอเยอะแต่ลุงหมอไม่เคยบ่นเลยครับ
    สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ CJgjTrสวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ R2KH3D
    theerapol

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ Empty องค์ที่2.คับ ไม่ทราบว่าเป็นพระสมเด็จอะไรครับ แต่เห็นว่าเป็นทรงเจดีย์ถูกต้องไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Sat Oct 06, 2012 2:02 pm

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ BCI50Rสวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ ABJse7
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ Empty Re: สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Oct 08, 2012 9:57 am

theerapol พิมพ์ว่า:องค์ที่1.เป็นสมเด็จพิมพ์ประธาน วิธีการตัดจากหลังไปหน้าเพราะมีเนื้อปริ๊นอยู่ด้านหน้า
    มีจุดดอกสว่านหลายๆ ตำแหน่ง ผมวิเคราะห์ถูกไหมครับ ถ้าไม่ถูกอย่างไรหรือมีอะไรแนะนำลุงหมอแนะนำได้เลยครับ เพราะผมเริ่มศึกษาพระสมเด็จ ขอบพระคุณลุงหมออย่างสูงครับ ที่ผมรบกวนลุงหมอเยอะแต่ลุงหมอไม่เคยบ่นเลยครับ
    สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ CJgjTrสวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอช่วยดูสมเด็จหน่อยครับ R2KH3D

Rolling Eyes Wink Very Happy องค์นี้ ดูดีครับ แต่อีกองค์ เจดีย์ ผมไม่ชอบละครับ ลองเข้าไปดูครับ งานนี้
    http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1349582661&grpid=01&catid=&subcatid=

geek jocolor santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 5:55 pm