ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ

ต๊อกพานทอง
    ต๊อกพานทอง
    สมาชิกทั่วไป

ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ Empty ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ

ตั้งหัวข้อ  ต๊อกพานทอง Fri Jul 12, 2013 9:21 am

bouncebounce  กราบเรียนลุงหมอ และสวัสดีพี่ๆ เพื่อน ๆ ที่รักสุขภาพทุกท่านครับbounce bounce 

ผมไม่ได้ส่งข่าวคราวมานานมาก ด้วยเหตุที่ต้องหาความรู้ใส่ตัวเพิ่มเติมนิดหน่อย
    แต่ก็ติดตามข่าวสารในเวป อยู่ตลอดนะครับcheers cheers 
    Basketball ปัจจุบันน้ำหมักซึ่งหมักรวมกับหัวเชื้อ 16 ปี+(ซึ่งได้รับการอนุเคราะห์จากลุงหมอ) ตอนนี้อายุตัวก็เกือบ 2 ปี แต่อายุตัวยาน่าจะมากกว่านั้นแล้วBasketball 
    albino albino ก็มีผู้ที่อยากรู้เรื่องน้ำหมักมาขอความรู้ และผู้ที่ไม่สบาย หลายๆ อาการ แวะเวียนมาหาน้ำหมัก และมหาบำบัดไปทานกัน
    รายหนัก ๆ หลังผ่าตัดมา ก็หลายราย/ริดสีดวง/ความดัน/ไมเกรน/ปวดท้องเมน/มดลูกไม่ดี หรืออย่างอื่นเล็ก ๆ น้อยๆ ก้อหลายรายครับ
    ผมก็จัดน้ำหมักให้ส่วนใหญ่จะฟรี แต่หากมีมหาบำบัดที่รับไปจากลุงหมอก็ให้เขาร่วมทำบุญ
    แจกไปแจกมาร่อยหรอแล้วครับ ส่วนมหาบำบัดหมดเกลี้ยงเลย เพราะผมทานเองด้วย ส่งไปทางบ้านบ้าง แจกบ้างfarao farao 

อาการที่เห็นผลชัด คือพวกที่อยู่ภายนอกและที่เจ็บปวด เช่น ริดสีดวง ปวดท้องเมน ไมเกรน
    พวกนี้เห็นผลชัดมาก ริดสีดวง กับปวดท้องเมน นี่ ไม่เกิน 2 วัน อาการปวดลดลงทันทีเลยครับ
     [size=18][size=24]
    สุดท้ายนี้ผมก็คงต้องรบกวนลุงหมอ จัดมหาบำบัด กับผลไม้รวม ให้ผมหน่อยครับ ตามที่ลุงหมอเห็นเหมาะสมครับ

ผมโอนเงินเข้ากสิกรไทยบัญชีเดิมนะครับ เพื่อร่วมทำบุญกับลุงหมอ 3,000 บาท

santaขอให้ลุงหมอ และพี่ ๆ ทุกท่าน มีสุขภาพแข็งแรงนะครับsanta

กราบครับ

cyclopsต๊อกcyclops

[/size][/size]
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ Empty Re: ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 12, 2013 10:28 am

ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:bouncebounce  กราบเรียนลุงหมอ และสวัสดีพี่ๆ เพื่อน ๆ ที่รักสุขภาพทุกท่านครับbounce bounce 

ผมไม่ได้ส่งข่าวคราวมานานมาก ด้วยเหตุที่ต้องหาความรู้ใส่ตัวเพิ่มเติมนิดหน่อย
    แต่ก็ติดตามข่าวสารในเวป อยู่ตลอดนะครับcheers cheers 
    Basketball ปัจจุบันน้ำหมักซึ่งหมักรวมกับหัวเชื้อ 16 ปี+(ซึ่งได้รับการอนุเคราะห์จากลุงหมอ) ตอนนี้อายุตัวก็เกือบ 2 ปี แต่อายุตัวยาน่าจะมากกว่านั้นแล้วBasketball 
    albino albino ก็มีผู้ที่อยากรู้เรื่องน้ำหมักมาขอความรู้ และผู้ที่ไม่สบาย หลายๆ อาการ แวะเวียนมาหาน้ำหมัก และมหาบำบัดไปทานกัน
    รายหนัก ๆ หลังผ่าตัดมา ก็หลายราย/ริดสีดวง/ความดัน/ไมเกรน/ปวดท้องเมน/มดลูกไม่ดี หรืออย่างอื่นเล็ก ๆ น้อยๆ ก้อหลายรายครับ
    ผมก็จัดน้ำหมักให้ส่วนใหญ่จะฟรี แต่หากมีมหาบำบัดที่รับไปจากลุงหมอก็ให้เขาร่วมทำบุญ
    แจกไปแจกมาร่อยหรอแล้วครับ ส่วนมหาบำบัดหมดเกลี้ยงเลย เพราะผมทานเองด้วย ส่งไปทางบ้านบ้าง แจกบ้างfarao farao 

อาการที่เห็นผลชัด คือพวกที่อยู่ภายนอกและที่เจ็บปวด เช่น ริดสีดวง ปวดท้องเมน ไมเกรน
    พวกนี้เห็นผลชัดมาก ริดสีดวง กับปวดท้องเมน นี่ ไม่เกิน 2 วัน อาการปวดลดลงทันทีเลยครับ
     [size=18][size=24]
    สุดท้ายนี้ผมก็คงต้องรบกวนลุงหมอ จัดมหาบำบัด กับผลไม้รวม ให้ผมหน่อยครับ ตามที่ลุงหมอเห็นเหมาะสมครับ

ผมโอนเงินเข้ากสิกรไทยบัญชีเดิมนะครับ เพื่อร่วมทำบุญกับลุงหมอ 3,000 บาท

santaขอให้ลุงหมอ และพี่ ๆ ทุกท่าน มีสุขภาพแข็งแรงนะครับsanta

กราบครับ

cyclopsต๊อกcyclops

farao Rolling Eyes Wink  สาธุ ๆ ๆ จ้ารับทราพครับ มีฌงินโอนเข้าทำบุญ 3.000 บาทจ้า คิดถึงนะ หาย ไปเลย?cheers Laughing  ขอบคุณ ผลการใช้ น้ำหยด น้ำหมัก geek  แล้วจะรีบ ส่งให้จ้า " เพื่อความสุข ของชาวโลก" jocolor  ผู้ให้ ย่อมเป็นที่รัก ให้ความสุข ย่อมได้รับ ความสุขครับผม farao sunny santa ลุงหมอ
    ต๊อกพานทอง
    ต๊อกพานทอง

ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ Empty Re: ส่งข่าวผลการใช้ และโอนเงินร่วมทำบุญครับ

ตั้งหัวข้อ  ต๊อกพานทอง Wed Jul 17, 2013 8:50 am

bounce 
    กราบลุงหมอ
    cheers

ผมได้รับพัสดุน้ำหยดมหาบำบัติ และน้ำหมักฯ  เรียบร้อยแล้ว
    เมื่อเช้านี้ครับ  ผมจะใช้ให้เกิดประโยชน์มากที่สุดต่อไปครับcheers 

queen ต๊อก
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 18, 2013 12:31 am

ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:
    bounce 
    กราบลุงหมอ
    cheers

ผมได้รับพัสดุน้ำหยดมหาบำบัติ และน้ำหมักฯ  เรียบร้อยแล้ว
    เมื่อเช้านี้ครับ  ผมจะใช้ให้เกิดประโยชน์มากที่สุดต่อไปครับcheers 

queen ต๊อก

Laughing Very Happy Wink  ดีใจด้วยจ้า สาุ๊ธุ ๆ ๆ santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 04, 2013 2:26 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes  แจ้งข่าว ส่ง มหาบำบัติ และ น้ำหมัก ผลไม้รวมจ้า ของคุณมาเรียม หนองบอน ก.ท.ม. และ คุณกัญญา ปลายบาง ประทุมฯ ส่งให้แต่วานละครับ ลืมบอก มัว ยุ่งๆวันนี้ หรือพรุ่งนี้น่า ถึงละครับผม บอกช้าขออภัย cheers farao farao santa 
    ต๊อกพานทอง
    ต๊อกพานทอง

ตั้งหัวข้อ  ต๊อกพานทอง Wed Mar 26, 2014 2:03 pm

Laughing กราบลุงหมอครับ Laughing 
    มีเรื่องรบกวนอีกแล้วครับ Embarassed มหาบำบัดที่ลุงหมอกรุณาแบ่งปันไปให้เมื่อครั้งที่แล้ว ผมก็นำไปกรอกใส่ขวดเล็กที่ซื้อไว้ และก็แบ่งปันต่อไปให้กับผู้ที่มีปัญหาเรื่องสุขภาพ ก็จะเป็นกลุ่มเดิม ซึ่งใช้แล้วอาการดีขึ้น เขาก็มาแบ่งเรื่อย ๆ ตอนนี้เหลือไม่มากแล้ว ผมจึงจะรบกวนขอแบ่งมหาบำบัด อีกครับ เพื่อไปสำรองยามที่ของเก่าหมดครับ ลุงหมอส่งมาแบบเดิมก็ได้ครับ เพราะผมซื่อขวดจุกไว้เป็นถุงใหญ่ ยังมีมากครับ bounce ผมโอนเงินเข้ากสิกรไทยบัญชีเดิมนะครับ เพื่อร่วมทำบุญกับลุงหมอ 4,000 บาท bounce 

cheers สุขภาพแข็งแรงนะครับ cheers
     afro ต๊อกพานทอง

afro
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Mar 26, 2014 3:52 pm

ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:Laughing กราบลุงหมอครับ Laughing 
    มีเรื่องรบกวนอีกแล้วครับ Embarassed มหาบำบัดที่ลุงหมอกรุณาแบ่งปันไปให้เมื่อครั้งที่แล้ว ผมก็นำไปกรอกใส่ขวดเล็กที่ซื้อไว้ และก็แบ่งปันต่อไปให้กับผู้ที่มีปัญหาเรื่องสุขภาพ ก็จะเป็นกลุ่มเดิม ซึ่งใช้แล้วอาการดีขึ้น เขาก็มาแบ่งเรื่อย ๆ ตอนนี้เหลือไม่มากแล้ว ผมจึงจะรบกวนขอแบ่งมหาบำบัด อีกครับ เพื่อไปสำรองยามที่ของเก่าหมดครับ ลุงหมอส่งมาแบบเดิมก็ได้ครับ เพราะผมซื่อขวดจุกไว้เป็นถุงใหญ่ ยังมีมากครับ bounce ผมโอนเงินเข้ากสิกรไทยบัญชีเดิมนะครับ เพื่อร่วมทำบุญกับลุงหมอ 4,000 บาท bounce 

cheers สุขภาพแข็งแรงนะครับ cheers

afro

Wink Rolling Eyes Very Happy  รับทราพครับ สาํุธุ ๆ ๆ ขอส่งพรุ่งนี้ พฤหัส นะครับ วันนี้ ซ่อมรถอยู่จ้า  cheers santa 
    ต๊อกพานทอง
    ต๊อกพานทอง

ตั้งหัวข้อ  ต๊อกพานทอง Mon Mar 31, 2014 9:10 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:Laughing กราบลุงหมอครับ Laughing 

afro

Wink Rolling Eyes Very Happy  รับทราพครับ สาํุธุ ๆ ๆ ขอส่งพรุ่งนี้ พฤหัส นะครับ วันนี้ ซ่อมรถอยู่จ้า  cheers santa 

Very Happy  Very Happy กราบลุงหมอ Very Happy:D

ผมได้รับ กล่องพัสดุ เป็นน้ำมหาบำบัด 18 ปี +   เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ cheerscheers

afroต๊อกพานทอง afro
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Apr 01, 2014 7:56 pm

ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

afro

Very Happy  Very Happy กราบลุงหมอ Very Happy:D

ผมได้รับ กล่องพัสดุ เป็นน้ำมหาบำบัด 18 ปี +   เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ cheerscheers

afroต๊อกพานทอง afro

Very Happy Laughing Smile farao  ถึงแล้วก็ โล่งใจ ละครับ "เพื่อความสุข ของชาวโลก"  jocolor geek santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 03, 2024 7:42 am