ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สดใสจังค่ะ

??? ????
    ผู้มาเยือน

สดใสจังค่ะ Empty สดใสจังค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ??? ???? Mon Jun 06, 2011 2:44 pm

Rolling Eyes Rolling Eyes Neutral Very Happy
    ??? ????
    ผู้มาเยือน

สดใสจังค่ะ Empty ทำอย่างไรเอ่ย

ตั้งหัวข้อ  ??? ???? Mon Jun 06, 2011 3:00 pm

ลุงหมอคะ
    ทดลองเว็ปใหม่ค่ะ ยังทำไม่ค่อยเป็นค่ะ กระทู้เริ่มต้นเขียนแล้วไม่รู้หายไปไหนหมดค่ะ แล้วUsername ใส่ชื่อได้ไม่หมดค่ะ เวลาดูกระทู้อื่นรูปด้านซ้ายจะมาทับตัวหนังสือ ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย..หรือน้ำเป็นคนเดียวเอ่ย Rolling Eyes Neutral Laughing Exclamation Question
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สดใสจังค่ะ Empty Re: สดใสจังค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 06, 2011 4:44 pm

น้ำ เย็น พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะ
    ทดลองเว็ปใหม่ค่ะ ยังทำไม่ค่อยเป็นค่ะ กระทู้เริ่มต้นเขียนแล้วไม่รู้หายไปไหนหมดค่ะ แล้วUsername ใส่ชื่อได้ไม่หมดค่ะ เวลาดูกระทู้อื่นรูปด้านซ้ายจะมาทับตัวหนังสือ ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย..หรือน้ำเป็นคนเดียวเอ่ย Rolling Eyes Neutral Laughing Exclamation Question
    Rolling Eyes Razz Smile หนูน้ำ ลองๆ ขยายหน้าจอให้เต็มดู มันจะไม่เป็นนะครับ santa ลุงหมอ
    ??? ????
    ผู้มาเยือน

สดใสจังค่ะ Empty ไม่ได้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ??? ???? Tue Jun 07, 2011 12:42 pm

No ลุงหมอคะ น้ำลองทำตามที่ลุงหมอบอกแล้วค่ะ แต่ก็เหมือนเดิมค่ะ confused คือพิมพ์ชื่อได้ไม่หมด แล้วก็รูปทับข้อความค่ะ Crying or Very sad Embarassed Shocked
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สดใสจังค่ะ Empty Re: สดใสจังค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jun 07, 2011 3:20 pm

น้ำ เย็น พิมพ์ว่า: No ลุงหมอคะ น้ำลองทำตามที่ลุงหมอบอกแล้วค่ะ แต่ก็เหมือนเดิมค่ะ confused คือพิมพ์ชื่อได้ไม่หมด แล้วก็รูปทับข้อความค่ะ Crying or Very sad Embarassed Shocked
    Very Happy Smile Rolling Eyes จะเป็นที่โปรแกมมของเราหรือเปล่า? ของลุงหมอเวลา เข้ามา จะพิมพ์ ถาม - ตอบก็ปกติ นะครับ สแกนไวรัสมั่งหรือเปล่า ? ถ้าปัญหามาก ลองๆลงโปรแกมไหม่ไปเลย แต่เราก็ยังเข้าออก ถามตอบได้นี่นา santa
    ??? ????
    ผู้มาเยือน

สดใสจังค่ะ Empty ไม่ทราบจริงๆค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ??? ???? Tue Jun 07, 2011 3:53 pm

Rolling Eyes เอ Exclamation หรือจะเป็นเครื่องของน้ำ แต่ระบบของหน่วยงานเขาป้องกันไวรัสอยู่แล้วค่ะ sunny เข้าที่ลุงหมอ พระเครื่อง ได้สบายมากเลยค่ะ Cool หรือของSupercheng ก็ไม่มีปัญหาค่ะ Wink
    แต่ไม่เป็นไรค่ะ แค่กดกระทู้ตอบก็อ่านข้อความที่ถูกบังได้ค่ะ cyclops Laughing cheers
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jun 07, 2011 4:00 pm

น้ำ เย็น พิมพ์ว่า: Rolling Eyes เอ Exclamation หรือจะเป็นเครื่องของน้ำ แต่ระบบของหน่วยงานเขาป้องกันไวรัสอยู่แล้วค่ะ sunny เข้าที่ลุงหมอ พระเครื่อง ได้สบายมากเลยค่ะ Cool หรือของSupercheng ก็ไม่มีปัญหาค่ะ Wink
    แต่ไม่เป็นไรค่ะ แค่กดกระทู้ตอบก็อ่านข้อความที่ถูกบังได้ค่ะ cyclops Laughing cheers

Very Happy Smile Laughing เอาละ แค่ ยังอ่าน ติดต่อได้สดวก ก็พอใจละนิ Sad ขัดใจ ไม่สดวกนิ 1 santa

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 2:07 pm