ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ

Bennie_b
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ Empty รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  Bennie_b Sat May 24, 2014 8:10 am

ชื่อ เบญจมาภรณ์
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 19 พฤษภาคม 2526 เวลา 19.27 ค่ะ

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ
    1. เพิ่งเริ่มงานใหม่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี้เองค่ะ แต่งานใหม่ไม่เป็นไปตามที่สัมภาษณ์ มีการเพิ่มหน้าที่ของตำแหน่งอื่นเข้ามา
    เครียดมากเลยค่ะ ไม่อยากไปทำงาน ถ้าลาออกเลย ตามพื้นดวงจะมีเกณฑ์ได้งานใหม่ในเร็วๆนี้รึเปล่าคะ ไม่อยากตกงานนานค่ะ

2. ถ้าออกมาค้าขายจะดีรึเปล่าคะ อยากเปิดร้านอาหารเล็กๆ แถวบ้านค่ะ

3. ดวงเนื้อคู่เป็นยังไงบ้างคะ คนที่คบปัจจุบันใช่เนื้อคู่รึเปล่าคะ

ขอบคุณลุงหมอมากๆๆนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jun 11, 2014 11:44 pm

Bennie_b พิมพ์ว่า:ชื่อ เบญจมาภรณ์
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 19 พฤษภาคม 2526 เวลา 19.27 ค่ะ

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ
    1. เพิ่งเริ่มงานใหม่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี้เองค่ะ แต่งานใหม่ไม่เป็นไปตามที่สัมภาษณ์ มีการเพิ่มหน้าที่ของตำแหน่งอื่นเข้ามา
    เครียดมากเลยค่ะ ไม่อยากไปทำงาน ถ้าลาออกเลย ตามพื้นดวงจะมีเกณฑ์ได้งานใหม่ในเร็วๆนี้รึเปล่าคะ ไม่อยากตกงานนานค่ะ

2. ถ้าออกมาค้าขายจะดีรึเปล่าคะ อยากเปิดร้านอาหารเล็กๆ แถวบ้านค่ะ

3. ดวงเนื้อคู่เป็นยังไงบ้างคะ คนที่คบปัจจุบันใช่เนื้อคู่รึเปล่าคะ

ขอบคุณลุงหมอมากๆๆนะคะ

Rolling Eyes Wink Very Happy  1. ปลายเดือน ก.ค. ถึงจะมีงาน ละครับ

2. งาน ที่ใหนๆ ก็มีปัญหาจ้า  jocolor  เราคนไม่ค่อยจะ ยอมใคร? ค้าขายจะไม่อดทน ละครับ

3. เนื้อคู่ อายุมาก น่าจะมีการลงตัว แต่งงาน ไม่เกินวันเกินหน้า ละครับ 
    cheers santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 2:38 pm