ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

oumyui
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยนะคะ Empty รบกวนตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  oumyui Sun May 25, 2014 2:27 pm

ชื่อ พิชญาภา ทรงพูล อายุ 26 ปี เกิดวัน พฤหัสบดี(ไม่ทราบเวลาเกิด)วันที่ 30 ก.ค. 2530
    สามีชื่อ ทินกร ทรงพูล อานุ25 ปี เกิดวันอาทิตย์ วันที่ 6 พ.ย. 2529 คะ ไม่ทรายเวลาเกิดเหมือนกันคะ
    มีลูกสาว 1 คน ชื่อ วรางคศิริ ทรงพูล เกิดวันที่ 23 ม.ค.2557 เวลา 15.39 น. วัน พฤหัสบดี
    อยากทราบ
    1. ดวงหนูกับสามี เสริมกันดีไหมคะ(แต่ตั้งแต่แต่งงานกันมา ทำอะไรติดขัดหมดเลยคะ เงินทองก่อไม่มีเก็บ)มีวิธีแก้ไหมคะ
    2. ปลายปีนี้ สามีจะเปิดร้านกรอบพระ ส่วนหนูจะขายน้ำปั่น แล้ว กลางปีหน้าหนูเองจะเปิดร้านซ่อมแล้วขายมือถือ ธุรกิจจะไปได้ดีไหมคะ
    3.หากดวงหนูกับสามีไม่ค่อยดี มีวิธีเสริมดวงค้าขาย ไหมคะ
    รบกวนลุงหมอหน่อยนะคะ
    ช่วงนี้รู้สึกทำอะไรไม่ขึ้นเลยคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยนะคะ Empty Re: รบกวนตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jun 11, 2014 11:54 pm

oumyui พิมพ์ว่า:ชื่อ พิชญาภา ทรงพูล อายุ 26 ปี เกิดวัน พฤหัสบดี(ไม่ทราบเวลาเกิด)วันที่ 30 ก.ค. 2530
    สามีชื่อ ทินกร ทรงพูล อานุ25 ปี เกิดวันอาทิตย์ วันที่ 6 พ.ย. 2529 คะ ไม่ทรายเวลาเกิดเหมือนกันคะ
    มีลูกสาว 1 คน ชื่อ วรางคศิริ ทรงพูล เกิดวันที่ 23 ม.ค.2557 เวลา 15.39 น. วัน พฤหัสบดี
    อยากทราบ
    1. ดวงหนูกับสามี เสริมกันดีไหมคะ(แต่ตั้งแต่แต่งงานกันมา ทำอะไรติดขัดหมดเลยคะ เงินทองก่อไม่มีเก็บ)มีวิธีแก้ไหมคะ
    2. ปลายปีนี้ สามีจะเปิดร้านกรอบพระ ส่วนหนูจะขายน้ำปั่น แล้ว กลางปีหน้าหนูเองจะเปิดร้านซ่อมแล้วขายมือถือ ธุรกิจจะไปได้ดีไหมคะ
    3.หากดวงหนูกับสามีไม่ค่อยดี มีวิธีเสริมดวงค้าขาย ไหมคะ
    รบกวนลุงหมอหน่อยนะคะ
    ช่วงนี้รู้สึกทำอะไรไม่ขึ้นเลยคะ

Rolling Eyes Wink Laughing  1. อาทิตย์ เป็นมิตรกะ วันพฤหัส คู่มิตรกันดีนะ อย่าคิดมาก หลังวันเกิดไปก็ จะมีเงินเก็บละจ้า

2. ปลายปีนี้ สามีจะเปิดร้านกรอบพระ ส่วนหนูจะขายน้ำปั่น ?  farao  ก็ดีนะ ทำไปก่อนทีละสเตป ไว้ถึงกลางปีหน้าก่อนนะ แต่ถ้าไม่รู้จริง ไม่ควรทำจ้า

3. หากดวงหนูกับสามีไม่ค่อยดี มีวิธีเสริมดวงค้าขาย ไหมคะ?  farao  สวดมนต์ อิติปิโล 108 กันทุกวัน และ ใส่บาตร ทุกๆเช้า 3 ปี ไม่ให้ขาด รวยจ้า  cheers geek santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 2:37 pm