ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ

Chalantee
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ  Empty รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee Sat May 31, 2014 8:27 am

หนูเกิดวันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 เกิด กทม.
    แฟนหนูเป็นชาวต่างชาติ เกิดวันเสาร์ 1 ตุลาคม 2531
    ตอนนี้หนูมีปัญหากับแฟนค่ะ อยากให้ลุงหมอรบกวนตรวจดวงให้หน่อยว่าหนูกับเขาจะได้กับมาคืนดีกันไหมค่ะ แล้วผู้ชายคนนี้ดวงเขาจะเป็นภัยหรือทำให้หนูเดือดร้อนรึป่าวค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ  Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 12, 2014 12:28 am

Chalantee พิมพ์ว่า:หนูเกิดวันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 เกิด กทม.
    แฟนหนูเป็นชาวต่างชาติ เกิดวันเสาร์  1 ตุลาคม 2531
    ตอนนี้หนูมีปัญหากับแฟนค่ะ อยากให้ลุงหมอรบกวนตรวจดวงให้หน่อยว่าหนูกับเขาจะได้กับมาคืนดีกันไหมค่ะ แล้วผู้ชายคนนี้ดวงเขาจะเป็นภัยหรือทำให้หนูเดือดร้อนรึป่าวค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

Rolling Eyes Wink affraid ตอนนี้หนูมีปัญหากับแฟนค่ะ อยากให้ลุงหมอรบกวนตรวจดวงให้หน่อยว่าหนูกับเขาจะได้กับมาคืนดีกันไหมค่ะ แล้วผู้ชายคนนี้ดวงเขาจะเป็นภัยหรือทำให้หนูเดือดร้อนรึป่าวค่ะ ?

farao Rolling Eyes  เรื่องในครอบครัว ปกติ ลุงหมอจะ ไม่อยากทำนาย? แต่...ขอว่าตาม ตำราละกันครับ  farao ๕ พฤหัส ดาวใหญ่ ฝ่ายดี  sunny ๗ ดาวเสาร์ ใหญ่ ฝ่ายร้าย tongue  ตามตำราจะไปกัน ไม่รอด ละครับ คิดเอง นะครับ  santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 3:30 pm