ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ

aday456
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ Empty รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  aday456 Tue Jun 10, 2014 7:57 am

สวัสดีครับ ผมเกิดเมื่อ พฤ 29 ตุลาคม 2535 เวลา 13.29 น. อุดรธานี

อยากสอบถาม เรื่องหน้าที่การงาน ว่าพื้นดวงควรเอาดี ด้านทางโลกหรือทางธรรม จุดประสงค์ของพื้นดวงนี้เพื่อทำอะไร
    ถ้าทางโลกผมทำงานเกี่ยวกับความคิดสร้างสรรค์
    ส่วนถ้าเป็นด้านทางธรรมควรบวชเลยทันทีดีไหม หรือตอนบั้นปลาย
    แล้วขอถามเรื่องคู่ครองเรือน จะเป็นอย่างไร

ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ Empty Re: รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 12, 2014 12:41 am

aday456 พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ผมเกิดเมื่อ พฤ 29 ตุลาคม 2535 เวลา 13.29 น. อุดรธานี

อยากสอบถาม เรื่องหน้าที่การงาน ว่าพื้นดวงควรเอาดี ด้านทางโลกหรือทางธรรม จุดประสงค์ของพื้นดวงนี้เพื่อทำอะไร
    ถ้าทางโลกผมทำงานเกี่ยวกับความคิดสร้างสรรค์
    ส่วนถ้าเป็นด้านทางธรรมควรบวชเลยทันทีดีไหม หรือตอนบั้นปลาย
    แล้วขอถามเรื่องคู่ครองเรือน จะเป็นอย่างไร

ขอบคุณครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy ดวงอยากสอบถาม เรื่องหน้าที่การงาน ว่าพื้นดวงควรเอาดี ด้านทางโลกหรือทางธรรม ?
     farao  ดูแล้ว ทางธรรม ดีกว่านะครับ  Shocked  ทางโลก น่าจะอยู่อยาก ปัญหามากครับ? แต่ถ้า อยากอยู่ทางโลก ต้องทำตัวแบบพระ คือ มีศีลธรรมรองรับ ตลอดชีวิต?จึงจะมีทรัพย์ แต่ สาวแก่ แม่หม้าย จะรบกวน นะครับ ตั้งความ มั่นคงให้ดีครับ

แล้วขอถามเรื่องคู่ครองเรือน จะเป็นอย่างไร Cool 
     farao คู่ครอง? ตอบแล้ว สาวแก่ แม่หม้าย ละครับจะดีอยู่กันได้นาน? หลังตุลาไปคงมีคู่ละ หาไม่ยาก คน เนื้อหอมอยู่ละครับ ควรหลีก คนวันเสาร์ นะครับ จะมีปัญหาชีวิต  santa 
    aday456

รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ Empty Re: รบกวนท่านตรวจสอบพื้นดวงหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  aday456 Thu Jun 12, 2014 5:26 am

ขอบคุณที่สละเวลาดูให้ครับ Wink 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 12, 2014 7:47 pm

aday456 พิมพ์ว่า:ขอบคุณที่สละเวลาดูให้ครับ Wink 

Very Happy Laughing Smile Wink cheers bom cherry santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 6:44 pm