ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนนิดนึงค่ะ

NTsai
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนนิดนึงค่ะ Empty รบกวนนิดนึงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  NTsai Thu Jun 12, 2014 3:46 am

Very Happy:flower:  เกิดวันศุกร์ 20 พ.ค. 21 เวลา 03.55 น.(กำลังเช้าวันเสาร์) ดวงเป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะเจอเนื้อคู่หรือป่าวค่ะ จะมีโชคมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ santaflower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนนิดนึงค่ะ Empty Re: รบกวนนิดนึงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 12, 2014 6:50 pm

NTsai พิมพ์ว่า:Very Happy:flower:  เกิดวันศุกร์ 20 พ.ค. 21 เวลา 03.55 น.(กำลังเช้าวันเสาร์) ดวงเป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะเจอเนื้อคู่หรือป่าวค่ะ จะมีโชคมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ santaflower

farao Rolling Eyes Wink  ดวงเป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะเจอเนื้อคู่หรือป่าวค่ะ ?
     jocolor  ก็น่าจะเจอแล้วนี่นา จะลงตัวมะไรก็ ส่งขนมไปให้ลุงหมอด้วยนะ  geek  จะมีคนมาขอ แต่งงาน ไม่เกินวันเกิด พ.ค. ปีน้าละ จะตกลงกะเขาใหม เท่านั้น

Shocked จะมีโชคมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ ?
     farao เงินทอง จะขาดมือ ต้องรอบครอบนะครับ มิ.ย. ปลายๆก็จะได้เงิน ละนะ?  cheers santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 4:49 pm