ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอรบกวนดูตรวจชะตา

หนูแดง
    หนูแดง
    สมาชิกทั่วไป

ขอรบกวนดูตรวจชะตา Empty ขอรบกวนดูตรวจชะตา

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Fri Jun 20, 2014 10:18 am

Very Happy หวัดดีค่ะลุงหมอ santa หนูแดงรบกวนดูดวงชะตาให้ลูกชายด้วยค่ะตอนนี้ลูกชายเรียนจบแล้ว เกิด 17 กันยายน 2534  เวลาเกิดช่วง 14.00-15.00 น. อยากทราบว่าดวงชะตาลูกชายมีโอกาสที่จะได้รับราชการไม่ค่ะ santa ขอบคุณมากค่ะ farao 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอรบกวนดูตรวจชะตา Empty Re: ขอรบกวนดูตรวจชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jun 20, 2014 1:37 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:Very Happy หวัดดีค่ะลุงหมอ santa หนูแดงรบกวนดูดวงชะตาให้ลูกชายด้วยค่ะตอนนี้ลูกชายเรียนจบแล้ว เกิด 17 กันยายน 2534  เวลาเกิดช่วง 14.00-15.00 น. อยากทราบว่าดวงชะตาลูกชายมีโอกาสที่จะได้รับราชการไม่ค่ะ santa ขอบคุณมากค่ะ farao 

Laughing Very Happy Rolling Eyes เวลาไม่แน่นอน ลูกใครหว่า?  jocolor  เด็กคนวันอังคาร ขึ้น ๙ ค่ำ เดือน ๑๐ ปี มะแม

farao  พ่อเก่ง แม่เก่ง มีลูกเขาก็ เก่งละ ทำราชการได้จ้า ถ้า เขาอยากจะทำ ความรู้ สามาถดี เชื่อมั่นตนเอง สูง น่าจะมีคนรักละนะนี่ เตรียมตัวให้พร้อมนะ ถ้าอยู่ในศีลธรรม เขา จะเจริญรุ่งเรือง ตลอดไปจ้า  farao santa 
    หนูแดง
    หนูแดง

ขอรบกวนดูตรวจชะตา Empty Re: ขอรบกวนดูตรวจชะตา

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Fri Jun 20, 2014 3:10 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    หนูแดง พิมพ์ว่า:Very Happy หวัดดีค่ะลุงหมอ santa หนูแดงรบกวนดูดวงชะตาให้ลูกชายด้วยค่ะตอนนี้ลูกชายเรียนจบแล้ว เกิด 17 กันยายน 2534  เวลาเกิดช่วง 14.00-15.00 น. อยากทราบว่าดวงชะตาลูกชายมีโอกาสที่จะได้รับราชการไม่ค่ะ santa ขอบคุณมากค่ะ farao 

Laughing Very Happy Rolling Eyes เวลาไม่แน่นอน ลูกใครหว่า?  jocolor  เด็กคนวันอังคาร ขึ้น ๙ ค่ำ เดือน ๑๐ ปี มะแม

farao  พ่อเก่ง แม่เก่ง มีลูกเขาก็ เก่งละ ทำราชการได้จ้า ถ้า เขาอยากจะทำ ความรู้ สามาถดี เชื่อมั่นตนเอง สูง น่าจะมีคนรักละนะนี่ เตรียมตัวให้พร้อมนะ ถ้าอยู่ในศีลธรรม เขา จะเจริญรุ่งเรือง ตลอดไปจ้า  farao santa 

Very Happy ขอบพระคุณค่ะลุงหมอ เขามีความเชื่อมั่นตนเองสูงจริง ๆ ค่ะ ทำอะไรก็มุ่งมั่นต้องทำให้สำเร็จ  farao   คนรักยังไม่เห็นพามาให้แม่ดูเลยค่ะลุงหมอ  คริคริ   santa ถ้ามีโอกาสว่าจะพาไปกราบลุงหมอนะค่ะ flower 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 21, 2014 12:13 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

Very Happy ขอบพระคุณค่ะลุงหมอ เขามีความเชื่อมั่นตนเองสูงจริง ๆ ค่ะ ทำอะไรก็มุ่งมั่นต้องทำให้สำเร็จ  farao   คนรักยังไม่เห็นพามาให้แม่ดูเลยค่ะลุงหมอ  คริคริ   santa ถ้ามีโอกาสว่าจะพาไปกราบลุงหมอนะค่ะ flower 

farao sunny Very Happy Laughing Smile jocolor cheers albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 3:45 pm