ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

เป็นโรคกรดไหลย้อนค่ะ

paungpen
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

เป็นโรคกรดไหลย้อนค่ะ Empty เป็นโรคกรดไหลย้อนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  paungpen Fri Apr 17, 2015 8:20 am

เป็นมา 2 ปีแล้วค่ะ รักษาทั้งแผนปัจจุบันและแผนไทย ยังไม่หายเลยค่ะ อยากหายค่ะลุงหมอ...มีน้ำหมักอะไรที่ทานแล้วหายบ้างคะ...
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

เป็นโรคกรดไหลย้อนค่ะ Empty Re: เป็นโรคกรดไหลย้อนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri May 08, 2015 12:09 am

paungpen พิมพ์ว่า:เป็นมา 2 ปีแล้วค่ะ รักษาทั้งแผนปัจจุบันและแผนไทย ยังไม่หายเลยค่ะ อยากหายค่ะลุงหมอ...มีน้ำหมักอะไรที่ทานแล้วหายบ้างคะ...

Very Happy Smile Laughing ขออภัยตอบช้า ? กรดใหลย้อย เกิดจาก สารพิษ และ ใขมัน ในร่างกายมีมาก เกินการกำจัด ร่างกายจะขับน้ำย่อยออกจากถุงน้ำดี เมื่อมีมาดเดิน จะเกิดการห่อหุ้ม แบบซีสต์ หรือ เกิดนิ่ว อุดตันใน ถุงน้ำดี ทำให้ กรด ใหลย้อนกลับ ระบบย่อย ผิดปกติ ควรงดเค็ม มัน หวาน ทานน้ำหยด + น้ำหมัก และ ละลายช่วย ด้วยการ ต้ม ดอกกระเจี๊ยบแดง ทานน้ำประจำ จะช่วยให้หายไว ละครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 2:06 pm